ผู้เขียน หัวข้อ: 01/07/53 : เราอยากสมัครเข้าเรียนที่ฮอกวอตส์ [รวมกระทู้]  (อ่าน 1780 ครั้ง)

i.this.com

• บุคคลทั่วไป
 :D หวัดดัค่ะ เราอย่ารู้เรื่องการสมัครเข้าเรียนโรงเรียนฮอกวอตส์มากมาก หากสมัครเมื่อใด อย่างไร ช่วยบอกด้วยนะ ชอบคุณมากๆ ค่ะ :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กรกฎาคม 2010, 01:40:13 pm โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

i.this.com

• บุคคลทั่วไป
* ขอถามหน่อนนะ และขอบคุณสำหรับคำตอบด้วย*
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 01:04:18 pm »
คือเราเข้ามาใหม่อะ เราอยากเล่นเกมแฮร์รี่ แต่เราไม่รู้ว่าจะต้องทำไงถึงได้เล่นอะถึงจะได้เล่น ใครก็ได้ช่วยบอกที  ขอบคุณนะ :D

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
ตอนนี้ยุติกิจกรรม Hogwarts School ไปก่อนนะครับ หากมีความเคลื่อนไหวเพิ่มเติม
จะแจ้งให้ทราบผ่านทางอีเมล์ที่ใช้ในการสมัครเว็บบอร์ด พอตเตอร์ สตอร์รี่ ครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กรกฎาคม 2010, 05:00:22 pm โดย ~ Chicken_rengeR ~ »
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

SMF spam blocked by CleanTalk