Potter Story Lobby !!! > ภาพยนตร์ - การแสดง !

04-05-09: [EN - Movie] ยืนยันแล้ว อาร์โนลด์ กลับมาใน Terminator Salvation

(1/2) > >>

innocence':
ยืนยันแล้ว อาร์โนลด์ ชวาร์เซเน็กเกอร์ กลับมา ใน Terminator Salvation
LATimes รายงานว่าระหว่างให้สัมภาษณ์เมื่อปลายสัปดาห์ที่ผ่านมา ผู้ว่าการรัฐแคลิฟอร์เนีย อาร์โนลด์ ชวาร์เซเน็กเกอร์ บอกว่าเขาอาจกลับคืนสู่จอใหญ่อีกครั้งใน Terminator Salvation ครับ โดยบอกว่าเขาได้พูดคุยกับผู้กำกับแม็คจีว่าเขายินดีที่จะอยู่ในหนังเรื่องนี้ ตราบที่เขาไม่ต้องแสดง (เอ๊ะ ยังไง)

“ผมบอกชัดว่าผมไม่มีเวลาเล่นหนัง ผมบอกว่ายินดีที่จะอยู่ในหนังเรื่องนี้หากพวกเขาเตรียมเทคโนโลยีให้พร้อม และพวกเขาก็กำลังทำอยู่ตอนนี้”

แต่ผู้ว่าฯ อาร์โนลด์จะไปอยู่ในหนังได้ยังไงโดยไม่ต้องแสดง วาไรตี้มีรายงานเพิ่มเติมครับว่าทั้งชวาร์เซเน็กเกอร์ได้ทำงานลับๆ กับผู้กำกับแม็คจี และทีมเทคนิคพิเศษในการสร้างฉากดังกล่าวครับ โดยมีการหล่อร่างกายของเขาเอาไว้เพื่อใช้ตอนที่เขาปรากฏตัวเป็นไซบอร์กล่ำบึก เพื่อนำไปสร้างงานคอมพิวเตอร์กราฟฟิกให้ตัวละครนี้ และจะเผยโฉมเป็นนักแสดงที่หายใจและมีชีวิตใน Terminator Salvation

ชวาร์เซเน็กเกอร์ได้เห็นผลลัพธ์สุดท้ายของงานเทคนิคพิเศษแล้วและอนุญาตให้แม็คจีนำไปใช้ในหนังได้ทันเวลากับที่แม้คจีจะตัดต่อเพื่อนำออกฉายพอดีครับ

แต่จะเป็นฉากไหนล่ะที่อาร์โนลด์จะปรากฏในหนัง อาร์โนลด์เล่าว่า (Spoiler ข้อความต่อไปนี้เผยเนื้อเรื่องสำคัญ) เขาจะออกมาในฉากสั้นๆ ซึ่งจอฟ์น คอนเนอร์ (คริสเตียน เบล) พบเขาในฐานะ “คนเหล็กของอนาคต”

ผู้ว่าเสริมว่า “ผมคิดว่ามันเจ๋งมากที่จะสานต่อภาคต่อนี้ เผื่อว่าผมอยากโดดมาร่วมแสดงหนังอีกหากสิ้นสุดงานการเมืองแล้ว”

Credit: JEDIYUTH

[] ~ VนมไทE ~ []:
อืม....พี่แก แก่ไม่เป็นจริง ๆ แต่ผมว่า ไม่มีใครเหมาะกับบทนี้เท่าพี่แกแล้ว

Thank ที่เอามาฝาก

Magic-Cvidiz:
อืม ... ไม่น่าเชื่อ แกยังกลับมาเล่นได้อีก

น่านับถือ อืม ... ว๊าว

คนเหล็กของอนาคต อิอิ ช่างเหมาะสมกันจริง

กับ อาร์โนลด์ ชวาร์เซเน็กเกอร์

PON EILEEN SNAPE:
เค้าเล่นสนุกอ่าค่ะ สมควรแล้วที่ได้เล่น ถ้าคนอื่น อาจไม่สนุกค่ะ ขอบคุณที่นำมาฝากกันค่ะ ???

pinkky_love:
ขอบคุณที่นำมาฝากค่ะ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version