Potter Story Lobby !!! > ภาพยนตร์ - การแสดง !

23/03/09:[TH - Movie] Trailer บุปผาราตรี 3.1

<< < (4/5) > >>

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*:
น่าดูมากค่ะ ตอนนี้กำลังหาเวลาว่างจะไปดูกับเพื่อนๆ ^^

ผีเด็ก น่าชังดีจริงๆ *- - "อ๋ออออ"

LG.sevas:
บุปผาราตรีเราว่า ภาคนี้เเลไม่ค่อยสนุกซักเท่าไหร่(มั้ง)
เห็นว่าเงินไม่ทะลุเป้าด้วยเเหละนะ อีกอย่างนึงคือกลัวผีเอามากๆเลยค่ะ  :o

Whitehat:
ยอมรับว่าฮา แต่ภาคนี้ดูไม่รู้เรื่องครับ :o

KaeWz:
ภาคนี้ตลกดีนะคะ
แต่ว่าเรากลัวอ่ะ

เข้าไปดูได้ไม่ถึง20บาท
TOT

ปิดตาตลอดเวลา
[ดูไม่รู้เรื่องเลย]

:P

PON EILEEN SNAPE:
น่าดูมากค่ะ แต่ไม่ไปดูที่โรง (คือขี้เกียจอ่าค่ะ) แหะๆ เดี๋ยวจะไปหาซื้อแผ่นมาดูค่ะ :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version