Potter Story Website !!! > Hogwarts School v.2 : 2009

07/03/52 : ปรับเปลี่ยนรายละเอียดการสมัครเข้าร่วมกิจกรรม Hogwarts School !

(1/13) > >>

김희철 ★ 신성:
ถึง ผู้วิเศษชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ ทุกๆท่าน !!!

ช่วงเวลาที่ผ่านมานี้ทางเว็บไซต์ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ได้ทำการหาแนวทาง รวมถึงวิธีการในการรับสมัครผู้เข้าร่วมกิจกรรม รวมถึงขั้นตอนการคัดนักเรียนเข้าในแต่ละบ้าน โดยก่อนหน้านี้ทางเว็บไซต์ฯได้วางแผนว่าจะมีการคัดนักเรียนในแบบสุ่ม ซึ่งจะมีความสะดวกในส่วนของจำนวนนักเรียนที่จะสามารถเข้าร่วมได้มากขึ้น และ สามารถเข้าร่วมสนุกกันได้ในทันทีที่เปิดกิจกรรม แต่จากการประชุมในส่วนทีมงาน Hogwarts School ด้วยกันสรุปว่า ตอนนี้ได้มติใหม่แล้วครับ โดยทางเว็บไซต์ พอตเตอร์ สตอร์รี่ จะกลับไปใช้การคัดเลือกนักเรียนเข้าในแต่ละบ้านโดยใช้คำถามทางจิตวิทยาเช่นเดิม และ จะจำกัดจำนวนของผู้เข้าร่วมกิจกรรมเป็นรุ่นๆไปครับ

สำหรับจำนวนการรับสมัครผู้เข้าร่วมกิจกรรมนั้น ยังไม่ลงตัวงแน่ชัดครับว่าจะรับบ้านละกี่คน และ จำนวนทั้งหมดเราจะรับเท่าไหร่ต่อรุ่นๆนึง ซึ่งถ้ามีความคืบหน้าเพิ่มเติม จะแจ้งให้ทราบผ่านเว็บไซต์หลักของกิจกรรมนะครับ

--------------------------------------------------------------------------------

Potter Story 'Soft
Potter Story Web : V5.0 Disign By Danny : 2007-2009
E-mail : Webmaster@Potterstoryweb.com MSN : Potterstoryweb@hotmail.com

*~iQ-sunG~:
ขอบคุณนะครับ จะติดตามข่าวสารนะครับ

อยากทราบว่า ผู้ที่จะสมัครเข้าร่วมกิจกรรม Hogwarts School

ต้องเป็นพวกผู้วิเศษเท่านั้นหรอครับ..ขอบคุณครับ

paranoiiz:
ฮู้วว ว ตื่นเต้น
อยากเข้าใจจะขาด รอมาน๊าน นาน

sj..LO♥€ _ ลีทึก By กัสเซน ๏_☺:
 :'(

สงสัยปีนี้คงมีคนสมัครเยอะ

คงจะเข้ายากแน่ๆๆๆๆๆ

pinkky_love:
รับทราบค่ะพี่แดน  ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version