Potter Story Website !!! > Hogwarts School v.2 : 2009

07/03/52 : ปรับปรุงครั้งสุดท้ายก่อนการเปิดรับสมัครอย่างเป็นทางการ ซัมเมอร์นี้ !

(1/8) > >>

김희철 ★ 신성:
ถึง ผู้วิเศษชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ ทุกๆท่าน !!!

หลังจากที่ทางเว็บไซต์ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ได้ทำการย้ายเซฟเวอร์เมื่อไม่นานมานี้ ส่งผลให้ทางเกิดความผิดพลาดในระบบการทำงานของฐานข้อมูลส่วนกดิจกรรม Hogwarts School ครับ โดยตอนนี้ทางเว็บไซต์ฯกำลังเร่งดำเนินการแก้ไขอยู่ และ คาดว่าจะแล้วเสร็จในเร็ววันนี้ครับ ทางทีมงานหวังกันไว้ว่า จะสามารถเปิดให้เพื่อนๆได้ร่วมสนุกกันในช่วงซัมเมอร์นี้ครับ

ทั้งนี้หากมีความเคลื่อนไหวเพิ่มเติมทาง ทางเว็บไซต์ พอตเตอร์ สตอร์รี่ จะแจ้งผ่านหน้าหลักกิจกรรม Hogwarts School นะครับ ยังไงก็สามารถคอยติดตามได้เลยนะครับ

--------------------------------------------------------------------------------

Potter Story 'Soft
Potter Story Web : V5.0 Disign By Danny : 2007-2009
E-mail : Webmaster@Potterstoryweb.com MSN : Potterstoryweb@hotmail.com

Jan_Tifฯ:
รับทราบค่ะ

เตรียมอยู่หน้าคอม รอสมัคร เพราะคราวที่แล้ว พลาดไป

Mirror-z:
กรี๊ดอ่ะ เดี๋ยวพอสมัครได้ เนตหมด เล่นไม่ได้อีกT^T

pinkky_love:
ขอบคุณค่ะพี่แดน  :D

love_Ron:
กำลังรออยู่เลยค่ะ summer นี้ !!

ขอบคุณที่ให้ข่าวสารการคืบหน้าค่ะ พี่แดน :"D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version