Fans !!! > Fan Fiction [ ฉบับสมบูรณ์ ]

08/02/09 ~ โดจินค่ะ คู่ D/G (เดรโกและจินนี่) Cd.พี่ redeye ~

(1/2) > >>

love_Ron:

--- อ้างถึง ---คู่ D/G (Draco/Ginny) เป็นคู่หลักค่ะ

เนื้อเรื่องประหลาด

ข้อมูลก็ไม่แน่น (มั่วๆ ขำๆ อ่านไปทำใจไป  )

ขออภัยล่วงหน้านะเจ้าคะ

จะมีคนเคยอ่าน...
ไม่มีมั๊ง ไม่ได้เด่นดังอะไรนักหนา ^^
ฝากไว้หนอ่ยก็แล้วกันค่ะ โหะๆๆ

โพสต์รูป

ไม่ได้สินะ

ตามมาอ่านที่นี่แล้วกันนะคะ

http://redeye.exteen.com/20060330/entry

แฟนหนังสืออย่างเราลำบากเลย เล่าเรื่องด้วยคำพูดไม่เป็น ต้องใช้วาดเอา

ซวยเลย - -
--- End quote ---

อ้างจากบอร์ดเก่าน่ะค่ะ ..

ขอบคุณ Cd. พี่ redeye

คัดลอกมาจากบอร์ดเก่า เหมือนเดิม ไม่มีบิดพริ้ว(วิบัติ)  ค่ะ

ยังไงก็อ่านแล้ว ให้คำชมเยอะๆกับพี่ ตาแดงๆ ด้วยน่ะค่ะ

Cp(coppied) . love_Ron   ;D

kalberos:
ขอบคุณที่นำมาฝากครับ

NPK:
ว่างๆจะตามไปอ่านจ้า

faraworto:
น่ารักมากๆเลยครับผมชอบลูน่า
เพราะน่ารักดี

ขอบคุณครับที่นำมาฝาก

willy MVP:
เคยอ่านไปครั้งนึงแล้วค่ะ  ตอนนั้นตามไปจากบอร์ด  MT  สนุกดี   :D  ฮาขำมุขไม่จำเจ   :P

พี่เขาวาดสวยมากเลยค่ะ  เห็นมีขายเป็นเล่มเลยด้วย  มีปก  2  แบบ 

ลิงค์อันนี้ย่อเรื่องมาเขาให้อ่านฟรี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version