Potter Story Lobby !!! > ภาพยนตร์ - การแสดง !

7/2/52 [TH - Movie] Before Valentine คุณตอบตัวเองได้มั๊ยว่ารู้สึกยังไง??กับหัวใจ

(1/2) > >>

first..กริฟฟินดอร์:
 :-*
ใครดูหนังเรื่อง Before Valentine แล้วบ้าง??...

ก่อนดูหนังเรื่องนี้คุณมีความรู้สึกอย่างไร??

และ

หลังดูหนังเรื่องนี้..แล้วคุณมีความรู้สึกอย่างไร??

คำตอบ...

อยู่ที่คุณ....

.........   BEFORE VALENTINE     ........

Thank you "5 star production"
ที่ทำให้หนังเรื่องนี้น่าดู

[[:F{oreVer}[HHR:]]:
ยังไม่ได้ดูเลยอ่ะนะครับ
แต่กะว่าจะไปดู
ถ้าไปดูมาแล้วจะมาตอบนะครับ
คงจะหวานฉำน่าดูเลย :-\
 :P

love_Ron:
Before : รู้สึกว่าคงเน่าซึ้งๆ น้ำตาล้นทะลัก ตามประสา 'หนังน้ำเน่า'

และเป็นหนังที่น่าเบื่อมากด้วย เวลาดูอาจจะอิจฉาคู่อื่นได้ง่ายๆ ที่นั่งบริเวณรอบข้าง

เพราะไม่มีแฟนค่ะ

เอาไว้จะมาต่อตอนดูน่ะค่ะ Coming Soon : After

รักจะหมุนรอบตัวฉันไหมคอยดูค่ะ

nuknic:
ยังไม่ได้ดูเลยคะ

แต่คิดว่าคงจะอบอุ่นนะคะ

พีท:
ยังไม่ได้ดูครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version