Fans !!! > ห้องวิจารณ์ผลงาน

31.03.10 ช่วยวิจารณ์หน่อยนะครับ ^^

(1/4) > >>

ChelseaFC_FiFA_118726:
ภาพพวกนี้ผมเป็นคนถ่ายเอง ยังไงก็วิจารณ์หน่อยนะครับ ^^

เอาแค่นี้ก่อนนะครับ ขยันลงรูป(จากกล้อง) มาก +55 ยังไงช่วยติ หรือชม คอมเม้นท์มาได้

มือใหม่ครับ +55

ปล.ขอบคุณแสงอาทิตย์ที่ทำให้วันนี้ถ่ายรูปขึ้น +55

ChelseaFC_FiFA_118726:
ขอโทษอย่างแรงครับ ภาพใหญ่มาก

ลืมแก้ไข แล้วตอนนี้ล้ามากขอแก้ไขทีหลังนะครับ

ภาพใหญ่คงไม่ว่ากัน

แล้วมีความสุขกับภาพผมนะ +55

natkuata:
ภาพมันใหญ่จนดูไม่รุ้เรื่องเรยอ่ะ

เราว่าเทอไปแก้ภาพก่อนดีกว่ามั้ย

ดูไม่รุ้เรื่องแบบนี้ก้อวิจารณ์อะไรไม่ได้

javascript:void(0);

saihang:
ภาพสุดท้ายก็สวยดีก๊าบบบบบบบบบบ :D :D

[] ~ VนมไทE ~ []:
ภาพแรก ถ้า ตรงกลาง เป็น รูป ปิศาจแดง จะสวย มาก ๆ ๆ

เหอะ ๆ ล้อเล่นนะครับน้อง

ภาพใหญ่ไปหน่อย

แต่น้อง เริ่ม มีความ อาร์ต แล้วล่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version