ผู้เขียน หัวข้อ: 02 มีนาคม 2552: อ่านเอาขำๆนะ พิมพ์เร็วจนลืม...  (อ่าน 3235 ครั้ง)

SinX_ZeRo

• I'M SO ALONE.
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
พวกชอบพิมพ์เร็ว ๆ อ่านทางนี้..นี่แน่ะ พิมพ์เร็ว แถมไม่ยอมตรวจทาน

• "" ลูกชายผมสองขวบมีไข่สูงมากให้กินพาราได้ไหม ขอคำตอบด่วนครับ""

• "" แฟนเป็นคนเสียวดังมากครับ ผมอายคนอื่นเค้า ผมจะเตือนเธอยังไงดีครับ""

• "" กลุ้มใจจัง แฟนเราเป็นคนเชื่อมั่นในตัวเองสูง ไม่ค่อยจะอมใครง่าย ๆ""

• "" มีพี่ที่ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอเป็นลูกน้องผมแต่อายุแก่กว่าผมมากผมจะสอยเธอยังไง ดีครับถึงจะไม่น่าเกลียด""

• "" สามีมีปัญหาในการนอนค่ะเค้าชอบนอนหนุนสาหร่าย นิ่ม ๆ ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ พอจะรู้จักยี่ห้อดี ๆ มั้ยคะ""

• "" ถ้าง่วงก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดูสิคะเผื่อจะหาย""

• "" ถ้าพิจารณาความเสี่ยวแล้วคาดว่าคุ้มถ้าลงทุนต่อไป""

• "" เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่งมาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมากค่ะ ช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ช้างให้หน่อยได้มั้ยคะ ""

• "" เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน หมายความว่ายังงัย""

• "" อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ปิดไฟมืด ๆ แล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตั วด้วยรึป่าวคะ""

• "" ข่าวดีค่ะปลื้มใจอยากบอก ไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมาก ๆ ขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูด ยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อน ๆ ไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ""

• "" พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้แต่ผมยังไม่ชำนาญ เรื่องการถอยรถเข้าซ่องเลย ใครพอแนะนำเทคนิคได้บ้างครับ""

• "" อาจารย์คะ ปีนี้ข้อสอบวิทย์จะเน้นอกเรื่องอะไรคะ หนูจะได้เตรียมตัวมาแต่เนิ่น ๆ""

• "" ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดีไม่ชอบซิสเลอร์เลย วันก่อนไปกินกับนายฝรั่ง หลายคน สั่งไส้กรอกรวมกินกันแล้วปรากฏว่าบรรยากาศเงียนมาก ๆ""

• "" ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยากเลียร์ให้มันสบายใจทั้ง สองฝ่าย""

• "" ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่ หมาเปล่า ๆ มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่อร่อย""

• "" หนูแอบชอบเค้าอยู่ ทำไงหนูถึงจะได้รูถ่ายของเค้าคะ""

• "" แถวสี่พระยามีร้านอัดรูดี ๆ มั้ยครับ อ้อ แล้วรูขนาด 4"" x 6"" นี่จะเล็กไปมั้ยครับ""

• "" จะไปเชียงใหม่ค่ะหนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่า ขนมจีนน้ำเจี๊ยวที่ไหนอร่อยบ้าง""

อ่านเอาขำๆนะครับ อย่างคิดมาก คำบางคำอาจไม่สุภาพก็ขออภัยด้วยครับ

ที่มา บอร์ดbbs

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
Re: 02 มีนาคม 2552: อ่านเอาขำๆนะ พิมพ์เร็วจนลืม...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 11:59:58 am »
อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ปิดไฟมืด ๆ แล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตั วด้วยรึป่าวคะ

๕๕ ฮาน่ะค่ะอันนี้ ถ้าพิมพ์ใน msn ฟางต้องมีเครื่องหมาย * แล้วก็พิมพ์คำถูกไปด้วยแน่ๆ

ขอบคุณน่ะค่ะ  :D

-*-임윤아-*-Mancuppoom-*-

• LOVE^^YoonA^^
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • SaRangHeyYo_SNSD_YoonA
    • Muggle-v
Re: 02 มีนาคม 2552: อ่านเอาขำๆนะ พิมพ์เร็วจนลืม...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 02:45:27 pm »
 :D แต่ละอัน มีแต่ รูๆ ทั้งนั้นเลย  :-X

ออกแนวขำปนทะลึ่งเล็กน้อยนะเนี่ย

ขอบคุณมากเลยนะครับที่นำมาฝากกัน

Mooky

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 2
  • เธอ(ทั้งคู่)สวยยยยยยยยยย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 03:22:24 pm »
จะไปเชียงใหม่ค่ะหนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่า ขนมจีนน้ำเจี๊ยวที่ไหนอร่อยบ้าง

...มีเพื่อนผู้ชายอยู่ที่เชียงรายค่ะ เกิดพิมพ์ผิดไปเเบบนี้ เขาตัดขาดความเป็นเพื่อนเเน่ 555+
ขอบคุณที่นำมาฝากค่ะ ผ่อนคลายสมองหลังสอบดีค่ะ :)
Live as if you were to die tomorrow,Learn as if you were to live forever.

L๏v€_๏nly_U

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 05:07:24 pm »
ฮ่าๆๆๆ ก็เคยพิมพ์ตกๆหล่นๆแบบนี้บ่อยค่ะ
โดยเฉพาะในMSNเนี้ย พิมพ์ตกประจำค่ะ อายเค้าทุกทีเลย^^

ขอบคุณที่นำมาฝากค่ะ

จงมีใจเข้มแข็งไว้รับเรื่องร้ายที่จะมีมา hp3:126

zika

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 06:01:28 pm »
มีแต่เสี่ยวๆ เสียวๆ ทั้งนั้นเลย     ;D

เราเป็นบ่อยใน m

กลับไปอ่านอีกทีก็อายม้วนไม่กล้าคุยต่อเลย^^

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009, 03:15:09 am »
ขอบคุณค่ะที่นำมาฝากกัน
ก็ตลกไปอีกเเบบหนึ่งไปน่ะค่ะ
พิมพ์ตกๆหล่นๆ จนความหมายเปลี่ยนไปเลย :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มีนาคม 2009, 03:20:06 am โดย ^^songsoojae^^ »

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009, 03:33:37 am »
อันนี้ไม่ใช่แค่พิมพ์เร็ว แต่ต้องพิมพ์ผิดสะกดผิดด้วย เหอๆๆ

ขอบคุณค่ะ
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009, 04:50:18 am »
เคยอ่านแล้วค่ะ ยังไงก็ขอบคุณที่นำมาฝากนะคะ

*S [o] u l M ★ t e.

• 2NE1(투애니원) ★ I Don't Care.
  • Staff - T
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
  • ...★ YB" GD ★...
    • facebook
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009, 10:50:12 am »
-0- น่ากลัวจัง ถ้าพิมพ์ผิดนี่แย่เลย

ความหมายเปลี่ยนไปจริงๆ 555

... Forever Love ...
super junior ﹎ big bang ﹎ shinee

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009, 11:33:39 am »
55+ ภาษานี่เจ๋งเน้อ ผิดนิดเดียวก็ความหมายเปลี่ยนซะละ  ต้องระวัง  อิอิ
ขอบคุณจ้าที่นำมาฝากกัน   ;)

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

Rak

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 มีนาคม 2009, 01:47:35 pm »
ขอบคุณครับที่นำมาฝาก ขำดีครับ

Animater

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 มีนาคม 2009, 04:58:07 am »
พิมช้าๆแต่ชัว
พิมผิดนิดเดียวความหมายเปลี่ยนไปเยอะเลย

p@kka

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 มีนาคม 2009, 05:35:01 am »
ต้องพิมพ์ช้าซะแล้วถ้าพิมพ์เร็วแล้วเป็นอย่างนี้ไม่ดีมั้ง 5555+
~ I Love Harry Potter ~

TricksteR

• มนุษย์หมาป่า
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 มีนาคม 2009, 03:31:08 am »
ฮามากๆคับ ท้องแข็งเลย ส่วนมากไปในทางทะลึ่ง ผมชอบอันนี้แหละทะลึ่งด้วย ขนมจีนน้ำเจี๊ยว 555+ คิดได้ไง :D

SMF spam blocked by CleanTalk