Fans !!! > Fan Fiction [ ฉบับสมบูรณ์ ]

3/08/2009+++ โรมิโอกับจูเลียต เวอร์ชั่นเฮอร์ไมโอนี่กับมัลฟอยค่ะ+++

<< < (2/8) > >>

★oGazettEo★:
แต่งดีมากเลยอ่า

แต่ละประโยคไม่มีติดขัดเลย เนียนๆมาตลอด

เก่งมากๆ ชอบๆๆ 

แต่งคู่ H/Hr ให้ผมมั่งจิคับ ^^

ฟิคคู่นี้เป็นแบบนี้ตลอดเลย

รักกันมากมาย

แต่ดันเกิดมาเป็นศัตรูกัน

น่าสงสาร ๆ

นับเป็น H/Hr แต่นับก็ชอบ D/Hr เหมือนกันนะ

เพราะนับคิดว่ามัลฟอยเหมาะกับเฮอร์มากกว่ารอนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ก็เหมาะไม่เท่าที่แฮร์รี่เหมาะหรอกนะ หุหุ

+++

แฮร์รี่กับมัลฟอย อาจจะทำให้เฮอร์ไมโอนี่หัวเราะไม่ได้มากเท่ารอน

แต่สองคนนี้ก็ไม่ทำร้ายจิตใจเฮอร์ไมโอนี่ หรือทำให้เฮอร์ไมโอนี่โกรธ

ได้เหมือนกับที่รอนทำแน่นอน

anti ron !!!!!

ไม่ชอบมากๆๆๆๆ

(ขอระบายนิดนึงนะ ^^)

piksi:

คู่ H/Hr ก็อยากแต่งเหมือนกันค่ะ  แต่พอแต่งทีไรดันเป็น D/Hr ทุกทีเลย   หุหุ

เราเองก็เป็นอีกคนหนึ่งที่รัก D/Hr แต่เชียร์ H/Hr  ค่ะ   งงมะ

หมายถึงว่าเราชอบอ่านฟืค D/Hr แต่ในหนังสือเชียร์ H/Hr มาตั้งแต่ต้นแล้ว  [แอบลุ้นให้เฮอร์มี่หลงรักแฮร์รี่ตั้งแต่เขาช่วยเธอตอนปี 1 แต่ก็เปล่าเลย  เธอดันชอบรอนซะ - -" ]

พออ่านเล่ม 6 เป็นอะไรที่เซ็งมากๆๆๆๆค่ะ  คิดว่าทำไมคนดี ๆ อย่างเฮอร์มี่ถึงไม่คู่กับแฮร์รี่   เพราะรอนไม่มีอะไรเทียบเฮอร์มี่ได้เลยซักอย่าง 

เฮ้อ แต่นั่นแหละนะ  ก็เราไม่ใช่คนเขียนนี่นา  ป้าโจเค้าอยากให้เป็นแบบนั้นนี่  เหอออออ

★oGazettEo★:
นับจะเปลี่ยนให้ได้เลย

รอดูนะคับ ^^

Harry Potter and the half blood prince ver.H/Hr

rarue78:
 :D

โห....แต่งดีจังเลยค่ะ

อ่านได้เรื่อย ๆ ไม่มีติดขัดเลยล่ะ

ลื่นมาก ๆ เก่งจริง ๆ ขอชม 

เอ้าปรบมือให้ด้วย  แปะ แปะ แปะ

เป็นแฟน H/Hr ด้วยเหมือนกันนะ แอบเชียร์ !!

love hermiony:
แต่งดีมากเลยอ่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version