ผู้เขียน หัวข้อ: เคยปะ เคียดจนปัญญาอ่อนไปเลยยย  (อ่าน 2387 ครั้ง)

avril punk

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
เคยปะ เคียดจนปัญญาอ่อนไปเลยยย
« เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 11:43:34 am »
เรามีเรื่องเล่าให้ฟังนะ
มันอาจจะเป็ฯเรื่องที่เเบบว่าน่าเบื่อ เเต่ว่ามันเก็บกดอ่า ก็ไม่รุทำไงนะ เลยต๋องไปเลย
ครายเรียนเเล้วเครียดบ้าง :'( เครียดจนพูดอยู่คนเดี่ยว (บ้าเเล้ว)
เเต่นี่เราว่ามันก็เเปลกนะ เเต่เราถามเพื่อน เพื่อนที่เรียนเก่งๆๆๆก็เป็นเหมือนเรา หนักกว่า  เเต่เราเรียนไม่เก่งนะ(เเค่4.00เอง สองปีซ้อน)
จะมีอีกวิธีไหม ที่สามารถทำให้เราไม่เคียด เเล้วหายได้จิงๆๆ ไม่ใช่ช่วคราว เเต่ต๋องมาก ก็โดนเเม่ว่า เวงกรรม ผู้ฬหญ่ก็ชอบพูดเเบบนี้เเหละ
ทำไม ทำไม ผิดป่าวละ ??? ???

PON EILEEN SNAPE

• LOVE HARRY POTTER ALWAYS
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • I LOVE SEVERUS SNAPE
Re: เคยปะ เคียดจนปัญญาอ่อนไปเลยยย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 11:47:00 am »
แปลกๆอ่าเกรด 4 สองปีซ้อนแล้วไม่เก่ง อย่างนี้ก็เก่งแล้ว เอาไรมาก เรื่องพูดคนเดียวก็ประจำหล่ะ 555 (แต่ไม่ได้บ้า) อิอิ ???

avril punk

• มักเกิ้ล
  • *
Re: เคยปะ เคียดจนปัญญาอ่อนไปเลยยย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 11:50:27 am »
คอยดูมอสาม ไม่รอด  :'( :'( ห้องกิบเต็จ ตายยเเน่  ยากโคตรรรรร ::) เด่ยวก็ไม่มีเวลาเเล้ว เคียดเเน่ๆๆ

อัลบัส เต้ ดับเบิ้ลดอร์

• อิอิอิอิ 555+ งิงิงิ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ผม อัลบัส ดัมเบิ้ลดอร์ ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 11:53:05 am »
อย่าเครียด นะครับ ผมเข้าใจ ผมเคยได้4 ม.1 2 3 พอ4  3.75 เอาแล้ว เม่บ่นลั่นบ้านเลยละ ครับ ::) ::)
เตเต้เองครับ

avril punk

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 11:58:24 am »
เเล้วมีวิธีอย่างไรในการคลายเครียดละ เราคงฟังเพลงมั้ง หัวเราะคนเดียว :) ;)

Magic-Cvidiz

• =^=//...Magic-Cvidiz....?[z(- -)//]
  • มนุษย์หมาป่า
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 12:05:20 pm »
อ่าไม่เป็นไรนะ หลักสูตรมัรยากขึ้นเรื่อยๆนะ

:)

avril punk

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 12:07:19 pm »
555555555เปิดเทอมวันที่เท่าไรกันอ่า :D :D

SMF spam blocked by CleanTalk