ผู้เขียน หัวข้อ: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~  (อ่าน 54628 ครั้ง)

MaGiC PiNk !!

• จงรีบทำในสิ่งที่ยังไม่ได้ทำ ก่อนที่จะสายเกินไป
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • Love Harry 4 Ever
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 04:39:39 pm »

1. ชื่อเล่น.....ปราง

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก).....14...15วันลอยกระทง^^

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า.....winnie+winny

4. MSN / Hi5 / Blog...prang_yc@hotmail.com,prang_wn@hotmail.com...www.magicpinkyc.hi5.com 

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)......เฮอร์ไมโอนี่...ฉลาดหลักแหลม..ว้าวว

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)....พี่วิน ธาวิน ที่เพิ่งเล่นวังน้ำ
ค้างไป...เรียนเก่ง...นิสัยดี...^^

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)....ไม่ถนัดอย่างรุนแรง

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ....เซวีน่า...แฮร์รี่ พอตเตอร์...เป็นต่อ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW...ชื่นชอบแฮร์รี่สุโคร่ย(สุโคร่ยแปลว่า มากๆ) ...เว็ปนี้เป้นเว็ปที่เรียกว่า สุดยอดจริงๆ

10. แค่อยากจะบอก
..... ชีวิตยังมีพรุ่งนี้เสมอ

:-[
Happy and Smile

cherlie_bingo

• บุคคลทั่วไป
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 09:30:37 pm »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น ลี่
2. อายุ 31
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า cherlie_bingo
4. MSN / Hi5 / Blog  cherlie_bingo.hi5.com,gizmiebonbon.blogspot.com/
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ นู๋เฮอร์ เธอฉลาดดี เลิฟกูด น่ารักดี 55+ ชอบหลายคนอ่า
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ EPIK HIGH,SNSD,V.O.S,Baby v.o.x
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) ขออนุญาตข้าม นึกไม่ออก
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ XXX holic,godhand teru,conan,arale,doramon,sailor moon,chi's sweet home,New heart
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับ Harry potter มากขึ้น
10. แค่อยากจะบอก ไม่มีอะไรจะพูดอ่าคะ โทษที - -'
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กรกฎาคม 2009, 09:54:00 pm โดย cherlie_bingo »

salap

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2009, 03:31:13 am »

1. ชื่อเล่น มะเหมี่ยว เรียกซาลาเปาก้ได้เน้อ
2. อายุ 18ปี 1 เดือน กับอีก4วัน
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า salap
4. MSN / Hi5 / Blog  salap_2m@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ลูน่า โอ้วชีช่างน่ารักมากมาย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ หมีคัง+ป๋าฮัน แห่งSJที่รัก (โอ้ว!!!แอบโรคจิตนะเนี่ย)
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) ข้ามไปล่ะกันเน้อ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ชินจัง+มารูโกะ+นิยายแจ่มใสหมดเลย
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW รักทุกสิ่งอย่างที่มันเกี่ยวกับแฮร์รี่อ่ะ
10. แค่อยากจะบอก พอตเตอร์จงเจริญ!!! (โอ้ว!!บ้าไปแล้ว)

wullmagic

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2009, 04:52:13 pm »
1. ชื่อเล่น...วิว

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)....18

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  ::ยัยสาวนักเวทย์:: + เหมือนกัน

4. MSN / Hi5 / Blog   nutchay_w@hotmail.com / willmagic.hi5.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  ลูน่า เลิฟกู๊ด..น่ารัก><

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
    Avril Lavight

7. คู่วายในดวงใจ  ขอผ่านค่ะ ไม่มีค่ะ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  โคนัน Harry Potter

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW    รู้มานานค่ะ เว็บนี้อบอุ่น

8)  สุดยอดค่ะ

fangzaa

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2009, 04:27:19 am »
ชื่อเล่น ฟาง
อายุ 14 ปี
fangzaa nongfang
lnwfang@hotmail.com } fang003.hi5.com

ตัวละคร hp แฮร์รี่ พอตเตอร์ , เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์ , อัลบัส ดับเบิ้ลดอร์
ดาราชื่นชอบ Emma Watson , แดเนียล นักร้อง พริกไทย บี้  บิว
ภาพยนตร์ harry potter
เพราะ ชื่นชอบ แฮร์รี่ พอตเตอร์มาก
แฮร์รี่  พอตเตอร์ จงดังๆนะ :-* :-*

MuggleBowy

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2009, 10:23:14 am »
1. ชื่อเล่น     
 โบว์     
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
 15
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า 
 [hide]Potterclub_muggleBow@hotmail.com[/hide]
4. MSN / Hi5 / Blog   
[hide]Potterclub.hi5.com[/hide]
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) 
 แฮรี่ เฮอร์ไมโอนี  รอน
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
     Vic (F4)  Shinee Sj
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
แฮรี่  พอตเตอร์ ทุกภาค  ละคร เกี่ยวกับไต้หวัน ออกแนวโรแมนติกนิดนึง
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
เพราะชอบแฮรี่ พอตเตอร์มาก และอยากมาเป็นส่วนหนึ่ง และอยากรู้ข่าวสารของเวบนี้มากๆๆ
 ใครที่เป็นแฟนคลับคนไหนก้ตามแอดมานะคะ มาคุยกัน เป็นคนคุยเก่งมากกกก  //โดยเฉพาะตอนนี้ต้องการแฟนคลับF4 และไจ๋(F4)มากๆๆๆ :) :) :-* :-* อยากหั้ยแอดเข้ามา เพื่อจะได้แลกเปลี่ยนข่าวคราวกันนะคะ และแฟนคลับของแฮรี่ ด้วยนะคะ
---------------**********------------------
ขอบคุณค่ะ

:-* :-* :D :D

mosza

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2009, 01:25:48 pm »
1. ชื่อเล่น:มอสคร๊าบบ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก):15คร๊าบบ บบ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า:mosza อันเดียวตลอดกาล
4. MSN / Hi5 / Blog  :http://yamasoon.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ): เฮอร์ไมโอนี่ เพราะเปนตัวละครที่ฉลาดเก่ง น่ารัก
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ): SHINee รัก+ชอบชายนี่มากๆๆ ๆๆ มากถึงมากที่สุดเหตุผลก้อไม่มีอะไรมากแค่รัก และอยากปกป้อง แค่นั้นเองคร๊าบบบ บ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ): ชอบมินคีย์มากเลยคร๊าบ บบ คู่วายแห่งSHINee แบบว่าคู่นี้เปนอะไรที่สุโค่ยย ยยยมากเลย
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ: Harry Potter,DAETH NOTE และอีกหลายเรื่อง

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW: เพราะอยากรู้ข่าวสานเกี่ยวกับแฮร์รี่ พอตเตอร์
10. แค่อยากจะบอก :

nannarak104

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 04:15:13 am »
1. ชื่อเล่น: แนนคร้า
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก):12คร้า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : nannarak104 อันเดียวตลอดกาล
4. MSN / Hi5 / Blog  :http://nannarak104.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ): แฮร์รี่พอตเตอร์ เพราะเปนตัวละครที่ฉลาดเก่ง กล้าหาญ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ): SJ คร้า เพราะ น่ารัก ร้องเพลงเก่ง  แล้วก็เต้นเก่งด้วยอิอิ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ):
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ: Harry Potter,DAETH NOTE และก็โคนัน
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW: เพราะอยากรู้ข่าวสานเกี่ยวกับแฮร์รี่ พอตเตอร์ และชอบแฮร์รี่พอตเตอร์มากๆไม่อยากให้มีแค่ 7 ภาคอยากให้มีเยอะๆๆๆๆๆ
10. แค่อยากจะบอก : รัก psw มากกๆๆๆๆ   ;)

Amily

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 04:55:05 am »
1. ชื่อเล่น= ถ้วยฟู
2. อายุ =11
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า= จารู้ปายทามมายค้า
4. MSN / Hi5 / Blog  = nan_konnarak@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ =เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์ เพราว่า เธอฉลาดปราดเปรื่องเหมือนเรา
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ =Super Junior sevenday FFK kotic
7. คู่วายในดวงใจ = ม่ายรุ ม่ายมี เพราม่ายอยากมี
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ= นิยายของแจ่มใส  แฮรืรี่พอตเตอร์(ทุกเล่ม)
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW=เพราะว่า เว็บนี้รวมพลสาวก แฮร์รี่ พอตเตอร์เยอะมาก(อยากลองแลกเปลี่ยนความคิดกัน
10. แค่อยากจะบอกว่า = หนูบ้าแฮร์รี่ พอตเตอร์มากกกกกกกกกกกกกกก ;) :-*

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 05:08:40 am »

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า= จารู้ปายทามมายค้า

จะเอาไปแทงหวยค่ะ !!

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

nuntida_zu

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 05:37:28 am »
1. ชื่อเล่น= นัน
2. อายุ =16
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า= nuntida_zu
4. MSN / Hi5 / Blog  = nuntida_zu@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ =ลอร์ดโวลเดอร์เพราะว่าในตัวของลอร์ดโวลเดอร์มีความลับที่น่าค้นหา
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ =แดเนี่ยล เอ็มม่า บี้และพี่เบิร์ด
7. คู่วายในดวงใจ = ม่ายรุ ม่ายมี เพราม่ายอยากมี
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ= การ์ตูนเรื่องครูพิเศษรีบอร์น  แฮรืรี่พอตเตอร์(ทุกเล่ม)
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW=เพราะว่า เว็บนี้รวมพลสาวก แฮร์รี่ พอตเตอร์เยอะมาก(อยากลองแลกเปลี่ยนความคิดกัน
10. แค่อยากจะบอกว่า = อยากเจอทุกคนที่เล่นหนังเรื่องharry potter  :-*

ADRENALIN

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 01:02:15 pm »
1. ชื่อเล่น,,,,น้ำ จ้า
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก),,,,จะ 18 แล้วน้า เริ่มแก่และ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า,,,,Muggle_อยากเป็นคนนั้นในใจ Tom Felton(ฝันไปเรื่อย อิอิ)
4. MSN / Hi5 / Blog,,,,n.e.w_n.a.m@hotmail.com addมาคุยได้นะคะ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ),,,,เดรโก มัลฟอย ค่ะ -- ฉันไม่มีเหตุผลใดให้เธอ รักมันมีเหตุผลในตัวของมัน++ กิ้วว
,,,,ทอม เฟลตัน ค่ะ ชอบมากๆๆ รักโคตรๆๆ เค้าบ้าบอลด้วยนะ ชอบ ธีโอ วัลค็อต อ่ะค่ะ ตอนนี้เล่นให้ อาร์เซน่อล เบอร์ 14 ว่ากันว่า เป็น New Henry อิอิ อยู่ทีมชาติอังกฤษ เบอร์ 7 จ้า
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ),,,,คงจะเป็น แฮร์รี่กะเดรโก แต่ชอบเดรโกกะเฮอร์มี่มากกว่า อิอิ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
,,,,เยอะแยะมากมายค่ะ ถ้าให้บอกคงจะไม่หมด งั้นเอาแบบที่เน้นๆละกันนะคะ
หนังในดวงใจ,,,,Harry Potter , Transformer , Transporter , xXx , X-Men
การ์ตูน,,,,โดราเอม่อน , นารูโตะ , อินุญาฉะ
หนังสือเล่มโปรด,,,,Harry Potter 1-7 ค่ะ อ่านแล้วอ่านอีก อ่านซ้ำๆ อ่านจนจำได้ แหะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW,,,,คิดว่าจะเจอสังคมที่ชอบในเรื่องเดียวกัน คุยภาษาเดียวกันค่ะ
10. แค่อยากจะบอก,,,,ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เป็นสมาชิกใหม่แบบสดๆร้อนๆ มีอะไรผิดพลาดก็แนะนำ-ตักเตือนได้นะคะ

Deathly Hollows

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 12:38:54 am »
1. ชื่อเล่น ... maprang
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) ... 12
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  HarryPotter [อย่าหมั้นใส้นะคะ มันจำเป็น หนูกลัวว่า ....จะอันตราย ถ้าเรา เอาชื่อจริง]
4. MSN / Hi5 / Blog  - -ไม่อยากบอก อิอิ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ทุกคนค่ะ ^^
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)ชอบพิ่พิ้งกี้ค่าาาา
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ Harry Potter ชอบทั้งหนังทั้งหนังสือ || เก่ง แก่น กล้า The naughtest Girl
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะอยากจะทำกิจกรรมที่เกี่ยวกับ Harry จริงๆ เคยสมัครแล้ว แต่ ไม่ได้เล่น
10. แค่อยากจะบอก   ฝานเนื้อฝากตัว ถ้าหนูทำอะไรผิดเกณฑ์ก็กล่าวตักเตือนได้ค่ะ รัก Harry Potter -- รักทุคนในเรื่องเน้อออ ^^

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 03:29:13 am »
1. ชื่อเล่น
: ฟางฟาง
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
: 15 ค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
 : love_Ron (ใช้มานานมากแล้ว ๕๕)
4. MSN / Hi5 / Blog  : FanGPM@hotmail.xxx
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
: ชอบรอน ค่ะคนอะไรหล่อได้อีกหาคำบรรยายได้ยากมากค่ะคนนี้ โดนสุดๆ แว่วๆมา ๒๐๐๙ ทำพิษ ยังไงก็หายไวๆนะค่ะ
: ไม่ยั้งเลยนะค่ะ นิชคุณ ><" คนนี้กรี๊ตมานานมากๆ (ขอวิบัติหน่อยเหอะนะ) ถึงว่าปีนี้จะไม่ได้ติดสอยห้อยตามไปดูแล เทคแคร์ถึง พัทยา นู่น!~
แต่ก็จะขออยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ เป็นพอ (ฉันรักคุณ จุ๊บๆ~)
: ชอบหลายคู่ค่ะ ในแฮร์รี่นี่ก็อยู่แล้วท่านเดรกกับหนุ่มแฮร์ เข้ากันเสียนี่กะไรดี คู่เกาหลีมีเยอะแยะ ก็ชอบหมดแหละค่า~
: สงสัยไล่กันยาว
- Sugar 2 Rune (หลงปิแอ) - Naruto (หลงซาซึเกะ) - อินุยาฉะ (หลงอินุยาฉะ!)
- Harry Potter(หนังและหนังสือ)  -  Hana Kimi Japan (หนังและหนังสือ)
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
: รัก psw มากเหมือนลมหายใจ เหมือนส่วนหนึ่งของชีวิต เหมือนเอลฟ์กะซูจู เหมือนเทพและแคส เหมือนโซชิกับโซน และนานาเหตุผล "รักบ้านหลังนี้"
: รัก psw มากค่ะ ขอให้อยู่ เป็นล้านปีไปเลย ๕๕~ ขอให้พี่ๆสต๊าฟน่ารักแบบนี้ตลอดไป (ปล.พี่แดนของได้แล้วค่ะ สวยมากเลย)

pupaeplay

• ชีวิตหนูเป้เหมือนดาวพระศุกร์T^T
  • มักเกิ้ล
  • *
  • หวัดดีฮิ!~ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค๊าบ
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 06:30:12 am »
สวัสดีค่า ขอแนะนำตัวณ บัดนาวว

1. ชื่อเล่น ---
ปูเป้

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) --- 11

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า --- pupaeplay

4. MSN / Hi5 / Blog  --- pupea_flower@hotmail.com ส่วน Hi5เลิกเล่นแล้วค่า

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) --- เฮอร์ไมโอนี่ เพราะว่า สวยเหมือนหนู

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) --- ดารา ชอบพี่แพนเค้กกับพี่อั้มค่า ส่วนนักร้องชอบพี่โทโมะ โหะๆ :-*

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) --- โอเค งั้นข้ามเลยละกัน  :P

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ --- ปังปอนด์  หนูหิ่น  ซนแสบใส  ขายหัวเราะ (รู้สึกว่าจะเป็นการ์ตูนหมดเลย) แต่แฮร์รรี่เพิ่งมาติดตามอ่ะ อยากชอบเหมือนกัน แนะนำด้วยนะ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW --- อยากติดตามผลงานค้า พอดีมีพี่น้องเป็น เฮอร์ไมโอนี่ บอกแล้วไงว่าสวยเหมือนกัน ^^--

10. แค่อยากจะบอก  --- เป็ดมันร้องอู๊ดๆ   (ก็ไม่มีอะไรจะบอกอ่ะ)

= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

nanchat

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2009, 04:43:35 am »
1. ชื่อเล่น ---  แนนค่ะ

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) --- 12

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า --- nanchatใช้อันเดียวตลอดกาล

4. MSN / Hi5 / Blog  --- Tc_For_You@hotmail.com    hi5 ไม่ได้เล่นค่ะ

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) --- เฮอร์ไมโอนี่ เพราะว่า เก่ง ฉลาด

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) --- ชอบวง SHINEE ค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) --- ขอข้ามนะคะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ --- ชอบแฮร์รี่พอตเตอร์อย่างเดียวในดวงใจ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW --- อยากรู้ข่าวสารเกี่ยวกับแฮร์รี่พอตเตอร์มากขึ้น
10. แค่อยากจะบอก  --- ในฐานะที่เป็นสมาชิกใหม่ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

:)

professer.pear

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2009, 07:20:16 am »
1. ชื่อเล่น : แพรรี่
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) :15ปีเมื่อไม่นานมานี้ :D
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :professer.pear :o
4. MSN / Hi5 / Blog  :pairruko@hotmail.com/pairruko.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :ชอบรอนค๊ะ และมัลฟอย เค้าคือพระเอกในดวงใจ 55 555 555+
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) :ต้อง Linging  Park ชอบว้าก ก ก ก
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) :ขอข้ามแล้วกันนะนะนะนะ!!
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :ชอบโคนัน,แฮร์รี่ พอตเตอร์,หนังสือสืบสวนหรือฆาตกรรมทุกชนิดแบบที่ โคนัน ดอลย์ แต่งไว้ รักที่สุดค่ะ :)
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW :มีเพื่อนเยอะดีค่ะ และอีกอย่างก็คือมีข่าวคราวของแฮร์รี่คอยอัพเดตตลอดเวลาด้วย ชอบมากถึงขั้นคลั่ง ย้าก!!~
10. แค่อยากจะบอก :รักมัลฟอย รักPSW  รักเพื่อนสมาชิกทุกคนค่ะ... ^_____^  :-*

walaiphan

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2009, 07:59:43 am »
1. ชื่อเล่น จีจี้ ค่ะ
2. อายุ  13 ปี ค่ะ
4.    http://jeje-jung.hi5.com  ggza_001@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ เเฮรี่ เฮอร์ไมโอนี่ เเละ ครอบครัวของรอนอะ (ชอบเกือบทุกคนอะชอบเยอะมากอะค่ะ)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ กอล์ฟ ไมค์ ค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ ......
8.โคนัน เเฮรี่พอตเตอร์  ทไวไลท์  อุบัติรักข้ามขอบฟ้า
9. อยากรู้ข่าวสารเกี่ยวภาพยนตร์เรื่องเเฮรรี่พอตเตอร์อะค่ะ
10. แค่อยากจะบอก ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ

davidjackie

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2009, 10:16:45 am »
1. ชื่อเล่น : เจต
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) :24 กว่าแล้ว
3. ยูสเซอร์ :davidjackie
4. MSN  : davidjackie4128@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :เกรนเจอร์ อยู่แล้ว เก่งสุดยอด
6. ดารา , นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) :ต้อง เคต เบ็คคินเซล เลย เซ็กซี่มากๆ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) :...
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :หนังต้อง Potter อยู่แล้ว...
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW :ได้พูดคุยกันเนอะ
10. แค่อยากจะบอก :ติดตามตอนต่อไป

L

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2009, 03:14:23 pm »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น พักตร์ (แปลว่าหน้า)
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 12 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  L
4. MSN / Hi5 / Blog  senia_pak@windowslive.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ซีเรียส สเนป ฝาแฝดวีสลีย์  แฮร์รี่
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) เคนอิชิ มัตสึยามะ (ชอบเฉพาะบทบาทของแอลในเดธโน้ต)
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  ขอผ่านค่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ เดธโน้ตทั้งภาพยนตร์/สมุด ,แฮร์รี่ พอตเตอร์ทั้งภาพยนตร์/สมุดแต่ถ้าการ์ตูนนี่สาธยาย 7 วัน 7 คืนก็ไม่จบอะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ก็ชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์อะ
10. แค่อยากจะบอก ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2009, 03:29:15 pm »

1. ชื่อเล่น
>>  แต้ว จ้า แต่พี่ๆในบอร์ดชอบเรียกว่าแต้วแร้ว  (แต่ไม่ท้องดำนะ ) 555+ ;D

>>  16 ขวบละเน้อ (ยังจะแอ๊บอีกนะ)  อิอิ :-[

>>  εΐз •Littlepig_lovely• εΐз  ทั้งปีทั้งชาติ  ไม่เปลี่ยนเน้อ

>> MSN  ::  littlepig.happiness_taew@hotmail.com
      Hi5   ::  http://taewlittlepiglovely.hi5.com

>>  ชอบโชแชงค่ะ  เพราะน่ารักโครตๆอ่ะ
       และก็คุณปู่ดัม  แบบว่าเป็นคนดีมากมายและก็โครตจะเทพอ่ะเน้อ

>> ดาราไทย ชอบมากมายนานับประการจ้า  ใครหล่อ น่ารัก  สวย ชอบหมดอ่ะ 555+
ที่ชอบสุดๆก็ต้องนี่  พี่รุจ เดอะสตาร์  วันนั้นไปเจอตัวจริงมา  โอ้ยแม่เจ้า หล่อมากๆ ขาวจั๊วๆเลย สูงๆสุดๆ  แต้วหล่ะจะเป็นลม    >:(

เนื่องจากตอนนี้เกาหลีฟีเวอร์ใช่ไหม  เพื่อนดูF4เกาหลีรึยังจ๊ะ   สนุกมากๆเลย อย่าลืมดูเน้อ 
แต้วนี่ถึงขนาดบ้าคลั่ง ขนาดซิกเนเจอร์ยังเปลี่ยนจากรูปพี่รุจมาเป็นF4เกาหลีอ่ะ 
พระเอกเรื่องนี้ Lee Min Ho  อ่านว่า  อี มิโน นะจ๊ะแต้วก็ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องอ่านแบบนี้นะ  แต่ก็ช่างเหอะเน้อ    หล่อมากๆ  เลย โห๊ะๆ     ;D

>>  55+  เรื่อยเปื่อยเน้อ   ;)

>>  โอ้  สุดจะบรรยาย  ถามว่าไม่ชอบเรื่องไรบ้างดีกว่าๆ 555+

>>  อันที่จริงมันนานนมเสียแล้วนะ  ที่อยู่บ้านหลังนี้มา  มันผูกพันอ่าค่ะ  (โครตนางงามเลยเน้อ)    :-\

>>  ทำไมแต้วชอบข่าวช้าตลอดเลยเนี่ย  มีอะไรไม่เคยจะรู้เลยนะเรา  ขนาดมาแนะนำตัวยังช้ากว่าเพื่อนเอ๊าะ   :P
ชีวิตเด็กม.5  ช่างวุ่นวายเสียจริงๆ
สอบตกๆ  จนชิน  เค้าเบื่อแล้วนะ !!!! :'(
อนุญาตวิบัตินะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กรกฎาคม 2009, 03:33:04 pm โดย εΐз •Littlepig_lovely• εΐз »

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

faiyav

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 09:06:41 am »
1. ชื่อเล่น 
;ฝ้าย ค่ะ

; 17 ปีนี้ ค่ะ

; faiyav     

; faii-avr.hi5.com

; ชอบ แฮรี่ เลย คือชอบแบบพระเอกๆ อะค่ะ ชอบผู้วิเศษ ผู้ที่แตกต่างจากคนอื่น เลิศกว่าคนอื่น แนวๆ นั้น

;avril lavigne รุ้สึกว่า เท่ แล้วก้อแปลก บ้าบอ ไม่เหมือนคัย ชอบ ปาก ชี สุดๆ  สำเนียงของเพลง

; ข้าม

8. การ์ตูน,; โดเรมอน         ภาพยนตร์,; เรื่องที่ปลื้มสุด ครั้งแรก  Titanic   ละคร,; ไม่แน่ใจ    หนังสือที่ชื่นชอบ; นิยายติดมาจนบัดนี้ เพราะเรื่องนี้เรื่องแรกอะ เซวีน่า

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW; เพื่อนเอามาให้ดู แล้วอยากติดตาม harry อยุ่แล้ว สนใจ มากมาก เลยสมัคร ค่ะ ( จิงจัย นะ)

10. แค่อยากจะบอก ; ชอบ จินตนาการ

GiftZa_01

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 04:58:37 am »
1. ชื่อเล่น : กิฟท์ จ้า   :)

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 23 ย่าง 24  :-X

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : GiftZa_01

4. MSN / Hi5 / Blog  : giftjang_2@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : ชอบเยอะเลยอ่ะ แต่ที่เรียกว่าหลงเสน่ห์เลยก็ ซีเรียส แบล็ก ค่ะ ทำไมต้องตายด้วย...  :'(

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : ตอนนี้หลงเสน่ห์หนุ่มเกาหลีนามว่า ชังกึนซอก ค่า   :-*

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : ???  ???

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : โคนัน ฟรุ้ตบาสเก็ต โดเรมอน ฯลฯ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ชอบ แฮร์รี่พอตเตอร์ มากมายเลยอยากติดตามข่าวสารที่นี่อ่ะค่ะ

10. แค่อยากจะบอก : ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ  :)

sunpinyada3

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 09:44:57 am »
1. ชื่อเล่น ซัน
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 11 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า Userใหม่ sunpinyada3 Userเก่า Pinyada
4. MSN / Hi5 / Blog sunny_loveUtoo@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์ ค่ะ เพราะน่ารัก สดใส ฉลาด ปราดเปรื่อง
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)^^
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ โดเรม่อน,แฮร์รี่ พอตเตอร์,พระจันทร์สีรุ้ง
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะเป็นเว็บที่ข้อมูลแฮร์รี่ละเอียดมาก แน่นจริงๆ
10. แค่อยากจะบอก รักเว็บนี้นะ ขอให้อยู่คู่แฮร์รี่ตลอดไป 555+

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 09:58:57 am »
มาเเล้ว...
1.  ชื่อเล่น   เฟิน
2.  อายุ      15 ปีเเล้ว
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  ^^songsoojae^^,  เเละ จำไม่ได้เเล้วค่ะ คนเเก่ก็อย่างนี่
4. MSN / Hi5 / Blog   อืม  ไม่มีค่ะ ไม่ได้เล่น คนเฉยก็อย่างนี่ล่ะ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  เฮอร์ไมโอนี่ เพราะสวยเก่งฉลาด นิสัยดีที่สำคัญน่ารักมากเลยค่ะ เนวิล ...ที่ชอบ เพราะนิสัยตรงกันยังกับเเกะ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ SJ ดงบังชิงกิ ปังปังถาง เฟยหลุ่นไห่ she
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) ผ่านไปน่ะค่ะ เพราะไม่เข้าใจ-*-
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร,  โดราเอมอน  เเฮร์รี่พอตเตอร์ ส่วนละครไม่มีค่ะ9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  อยากรู้จักเรื่องเเฮร์รี่ พอตเตอร์ให้ดีกว่านี้ เเละอยากอยู่ที่นี้ เพราะมีความเป็นระเบียบมากกว่าเว็บไหนๆที่ผ่านมา อยู่ด้วยเเล้วสบายใจ
10. แค่อยากจะบอก ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เพื่ออดีตที่สวยงาม^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มกราคม 2010, 11:16:21 am โดย ^^songsoojae^^ »

KaeWz

• ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม !
  • มักเกิ้ล
  • *
  • รักแดนเนี่ยล ลล ล ๆๆ ๆ สุโค่ยยยยย ย :))
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 10:23:19 am »
ดีจ้า :"))))))))))))))))
1. นิ๊กเนม !   แก้ว
2. อายุ      14ปี ใกล้ 15 เเล้ว  (อีก 1 เดือน ๆ))
3. MSN   nutnaree_redcliffe@hotmail.com
4. Hi5    http://kaewlovem-4ever.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  แฮร์รี่คะ !  บีคอซ :: ชอบความกล้าหายของเขา กล้าได้กล้าเสีย และเชื่อมั่นในสิ่งที่เขาทำอยู่   ^^~
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ SJ ดงบังชิงกิ SNSD แดนเนี่ยล ><
7. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร,  ดิจิม่อน  เเฮร์รี่พอตเตอร์ F4 เกาหลี
8. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  รักในแฮร์รี่ พอตเตอร์ ^^   และอยากมีเพื่อนที่รักแฮร์รี่เหมือนกับเราเยอะๆ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน้าคะ ^^
รักแดนเนี่ยล ลล ล ๆๆ ๆ   สุโค่ยยยยย ย :]  ยิ้มสิ !!  แล้วคุณจะเจ อกับสิ่งดีดี ;]

NahmFon

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 09:23:09 pm »
1. ชื่อเล่น : [img]ฝน
2. อายุ : 19ปี
4. MSN : harry_fon_ryoma@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : เฮอร์ไมโอนี่ เพราะฉลาด เก่ง น่ารัก
8. การ์ตูน : The PrinceOf Tennis   
    หนังสือที่ชื่นชอบ : harry potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ชอบแฮร์รี่พอตเตอร์ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก : อยากมีเพื่อนที่ชอบแฮร์รี่เหมือนกันเยอะๆค่ะ

ปล. ขออนุญาตเอาตัววิ่งออกนะครับ ^^"!!!    3lackNeL~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กรกฎาคม 2009, 02:03:27 pm โดย ~3lacl<NeL »

~[Miz..nut]*~

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2009, 04:20:59 am »
ชื่อเล่น ขวัญอายุ 16     
ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า prokwanzer/-[nut]zii*
MSN / Hi5 / Blog kwanza_takumi09@hotmail.com (msn เฉพาะ)
ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ต้องแฮร์รี่ สิ หล่อดี!!
ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ Super Junior ซุปเปอร์จูเนียร์
คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, แฮร์รี่ พอตเตอร์ โดเรม่อน
แค่อยากจะบอก -
-[nut]zii*

Pumm!!

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2009, 05:27:15 am »
1. ชื่อเล่น:: Pumm!! :D
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) :: 16-17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :: สดๆๆซิงๆๆ จร้า
4. MSN / Hi5 / Blog  ## http://pumm12.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ::  [[....ก้ต้อง เดเนียล..........<3------+]]
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) :: [[.....Eli  of   U-Kiss...Korean]]
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) :: Wow......^^
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ::  [[....1.Harry 2.Conan 3.Vampire-^^]] Stories=]
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  ::   ชอบ  ...ต่อไปคงจะคลั่งล้ะหล่ะ ...^^
10. แค่อยากจะบอก  :: nice too " and i hope is talk to everybody...=+=

puypuy

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 1
  • In love
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2009, 10:24:16 am »
1. ชื่อเล่น

ชื่อ ปุ๋ยค่ะ

ไม่อยากบอกเลย  อิอิ  อายุ 20 ปี ย่าง 21จ้า

puypuy

supirada_puypuy@hotmail.com    supirada.hi5.com

Harry potter เพราะ เป็นเด็กที่มีความกล้า  น่ารัก

หุหุ  ก็ชอบหลายคนนะค่ะ  แต่ที่คลั่งมากๆๆๆก็คงเป็น  แดเนียล  อิอิ  แถม SJ ไปด้วยละกัน

ชอบการ์ตูนเรื่องโคนัน   ภาพยนต์ Harry potter  หนังสือที่ชอบเป็นนิยายของสำนักพิมพ์แจ่มใสจ้า

อยากได้รับรู้ข่าวสารของ harry  potter และได้พูดคุยแลกเปลี่ยนข่าวสารกับสาวกharry

รัก  harry  potter ที่สุด  ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ  ยังไงก็มาพูดคุยแลกเปลี่ยนข่าวสารกันเยอะๆๆนะค่ะ  ครอบครัวเราจะได้อบอุ่น อิอิ

:D ;) :-* :)

SMF spam blocked by CleanTalk