ผู้เขียน หัวข้อ: 27-04-09 :: [รัวมหัวข้อ] รวมเรื่องทายใจ ทายนิสัย คำทำนาย ฯลฯ  (อ่าน 3480 ครั้ง)

Niiew

• บุคคลทั่วไป
Re: 27:04:2009 :: วันเกิดบอกความเจ้าชู้
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 27 เมษายน 2009, 01:36:48 pm »
เกิดวันอาทิตย์ค่ะ ^^  มีตรงบ้างไม่ตรงบ้างค่ะ

ขอบคุณที่นำมาฝากกันนะค่ะ  :)

Niiew

Re: 27:04:2009 :: ทายนิสัยจากอาการเสียใจ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 27 เมษายน 2009, 01:43:48 pm »
ตรงมาก ๆ เลย ร้องไห้ไม่หยุด  :'(  ขอบคุณที่นำมาฝากกันนะค่ะ ^^

snippa

• คนโง่ย่อมเป็นเยื่อของคนฉลาด คนฉลาดย่อมเป็นเหยื่อของ...คนฉลาดที่แกล้งโง่
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • จงตื่นตัวอยู่เสมอ
Re: 27/04/2009 :: คำถามทายใจ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 27 เมษายน 2009, 01:44:37 pm »
ขอบคุณครับ :D
เรารัก แฮร์รี่[/font]

~NeroTheCherodingerCats~

• Moderator
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
ก็ตรงบ้างไม่ตรงบ้างอ่ะครับ ^^ แต่ก็ขอบคุณที่เอามาฝากครับผม

เมื่อมีการเริ่มต้นเรื่องราว...มันก็จะต้องมีจุดจบ
หากแต่ว่า...มันก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณว่ามันจะจบยังไำง
แล้วคุณล่ะ อยากให้เรื่องราวของคุณจบแบบไหน??

paranoiiz

ตรงบ้างไม่ตรงบ้างก็ว่ากันไปนะ
แต่ตรงนิดนึง ไม่ตรงนิดนึง แล้วที่เหลือล่ะ 55

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
เคยอ่านมาแล้วค่ะ ยังไงก็ขอบคุณที่นำมาฝากนะคะ

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
  ว้าวๆ  ตรงดีๆ  ขอบคุณมากๆค่ะ ที่นำมาฝากกัน   ;D

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

SMF spam blocked by CleanTalk