ผู้เขียน หัวข้อ: 16/01/53: อยากรู้เรื่องเกียวกับการมีบุตรครับ ช่วยตอบให้ด้วยนะ  (อ่าน 4084 ครั้ง)

l3igking555

• บุคคลทั่วไป
ถ้าพ่อเป็นโรคไวรัสตับอักเสบ บี

แล้วไปมีลูก

พอลูกคลอดออกมา

จะทำให้ลูกไม่แข็งแรงจริงเปล่าครับ

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
ถ้าเอาโดยความคิดเห็นส่วนก็มีโอกาสเป็นเช่นนั้นคะ
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นควรจะปรึกษาคุณหมอผู้เชี่ยวชาญจะเป็นการดีกว่าคะ
ยังไงลองเข้าลิงค์ที่โพสดูแล้วกันน่ะค่ะ

เป็นไวรัสตับอักเสบบี
ไวรัสตับอักเสบ บี - โรคใกล้ตัว

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

ooa

• สควิบ
  • **
ที่โรงเรียนก็มีครูเป็นเหมือนกันนะ

>:(

NPK

• ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
    • dukdik.hi5.com
ไม่แน่ใจว่าติดจากพ่อได้รึป่าว

แต่แนะนำให้ฉีดวัคซีนให้แก่เด็กแรกเกิดทันที
มันมีวิธีป้องกันอยู่ ยังไงก็ต้องปรึกษาหมอจะดีที่สุดค่ะ
<<NPK>>

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
อืมเรื่อง ไวรัสตับอักเสบ บี นี่เห็นได้ยินว่าคนรับสมัครเข้าทำงานโรงแรมจะมีการตรวจด้วยอ่ะครับ
แล้วก็ถ้าเป็นไวรัสตับอักเสบ บี  เค้าจะไม่รับทำงาน T^T
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

~:: BaipLu ::~

• Not always see, but [will try to] always there.
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • Return, real one!!
อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันนะคะ
แต่มันไม่น่าจะส่งผลขนาดนั้น ยังไงลองปรึกษาแพทยืดูน่าจะชัวร์กว่าค่ะ
โลกนี้ไร้ซึ่งคนแปลกหน้า มีเพียงเพื่อนที่เรายังไม่รู้จัก

kookkai'

• ผู้วิเศษเลือดผสม
  • คิดถึงครอบครัวPSW ทุกคนน้าา แอดfacebookมาคุยได้นะค้ะ ^^
    • https://www.facebook.com/kookpollo.chanisara
ปรึกษาแพทย์แหละค่ะ ๆ ๆ^^

kook kook

nakan1412

• เอ็กเปรสโต พาโทรนม....
  • สควิบ
  • **
  • เอ็กเปรสโต พาโทรนม....
มายรู้เหมือนกัน  คะ ถามหมอดีกว่านะคะ   :)

pompampotter

• บุคคลทั่วไป
 :)

ต้องถามผู้รู้แล้วล่ะนะ

:D

SMF spam blocked by CleanTalk