ผู้เขียน หัวข้อ: 6/3/52 [TH - Movie] หนัง ม. 3 ปี 4. เรารักนาย  (อ่าน 2967 ครั้ง)

sj..LO♥€ _ ลีทึก By กัสเซน ๏_☺

• SJ คือ อ อ...THE ONE
  • มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ๏[-ิ_•ิ]๏ *กัสเซน ลีทึก ก ก ค๊ะ ●ω●
6/3/52 [TH - Movie] หนัง ม. 3 ปี 4. เรารักนาย
« เมื่อ: 06 มีนาคม 2009, 07:39:52 am »

ประวัติ ป๊อป ค่ะ

ประวัติส่วนตัว : ป๊อป - ศุภสิทธิ์ ชินวินิจกุล
เกิดวันที่ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2535 อายุ 16 ปี
เป็นชาวราชบุรีโดยกำเนิด มีพี่สาว 1 คน อายุห่างกัน 11 ปี
ปัจจุบันกำลังศึกษา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชั้น ม.4 สายศิลป์คำนวณ
น้ำหนัก 63 กิโลกรัม
ส่วนสูง 178 เซนติเมตร
กรุ๊ปเลือด บี
งานอดิเรก เลี้ยงสุนัข, การเต้น, ชอบเล่นกีฬาทุกชนิด (เคยเป็นนักฟุตบอลของโรงเรียน),
ชอบถ่ายรูป (แต่ยังไม่มีกล้องเป็นของตัวเอง), ชอบไปพิสูจน์ความจริงตามบ้านผี!,
ชอบการเต้นแบบ Free Style, เกาหลี และเคยเรียน Jazz,
อ่านหนังสือดำรงชีวิต 1 เล่ม และอ่านหนังสือธรรมะ 1 เล่ม
นิสัยส่วนตัว เป็นหนุ่มช่างคุย กล้าแสดงออก และยิ้มแล้วน่ารัก
ความใฝ่ฝัน อยากเป็นทูต
อาหารสุดโปรด แกงส้ม
แนวเพลงที่ชอบ R&B, Pop
สีที่ชอบ สีฟ้า, สีเหลือง
คติประจำใจ ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
เริ่มเข้าวงการ โดยการไปเรียนร้องเพลง (ไม่เคยมีประสบการณ์ในวงการบันเทิงเลย)
ผลงานภาพยนตร์ ปี 2552 “ม.3 ปี 4 เรารักนาย

ประวัติแจมค่ะ

ประวัติส่วนตัว : ชลธร ปรัชญารุ่งโรจน์ (แจม)

เกิดวันที่   19 ตุลาคม พ.ศ. 2535
กำลังศึกษา   โรงเรียนเขมะสิริอนุสรณ์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 สาย "วิทย์-คณิต"
น้ำหนัก   48 กิโลกรัม
ส่วนสูง   160 เซนติเมตร
กรุ๊ปเลือด  บี
นิสัย   อารมณ์ดี ขี้เล่น สนุกสนาน 
สีที่ชอบ   แดง ม่วง เหลือง เขียว 
อาหารจานโปรด  ทุกอย่าง ยกเว้น ต้นหอม และหัวหอม 
งานอดิเรก  อ่านหนังสือ, คุยโทรศัพท์, เล่นคอมฯ, ฟังเพลง, ดูหนัง, กิน และนอน
ของสะสม  หนังสือ   
สัตว์ที่ชอบ  ช้าง เสือ
ของสุดแสนรัก  กระเป๋าสตางค์ มือถือ
คติประจำใจ  มีความสุขกับทุกๆ วัน 
ผลงานที่ผ่านมา

- ศิลปินคู่ดูโอ้วง "Siska"  ค่ายกามิกาเซ่
     - ปี 2549 อัลบั้ม Kamikaze
     - ปี 2550 อัลบั้ม Lipz Project
     - ปี 2551 อัลบั้ม Kamikaze Friendship Never Ends, พิธีกรรายการ กามิกาเซ่คลับ ทางททบ.5 และพิธีกรรายการ ทู ไนท์ ไลฟ์ ทางททบ.5

ผลงานภาพยนตร์  ปี 2552 "ม.3 ปี 4 เรารักนาย"

ป๊อปหล่อมากเรียนโรงเรียนเดียวกัน  แต่ออกตุ๊ดนิดๆ ( อันนี้เราแค่สงสัย)

เครดิต...เย็นตาโฟร์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เมษายน 2009, 02:19:04 am โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
ขอบคุณค่ะพี่เซน
ที่นำข้อมูลดีดีมาฝากกันค่ะ
เรื่องนี้ก็น่าสนใจดีน่ะค่ะ

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
ขอบคุณค่ะ เกี่ยวกับเด็ก ม.สามหรอค่ะเนี่ย

เฮ้อ ~ น่าดูจังค่ะ แต่ไม่รู้จะได้ไปหรือเปล่า ๕๕

ตังค์หมดแล้วอ่า

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
พระเอกหน้าตาไม่โดน แต่นางเอกน่ารักดีค่ะ

ว่าแต่เป็นหนังแนวรักวัยเรียนใช่ไหมคะ หาๆ ดูไม่เห็นมีเรื่องย่อให้อ่าน
แต่จากชื่อเรื่องแล้วคงจะเป็นเช่นนั้น อีกอย่างชื่อเรื่องก็แปลกดีนะคะ ถ้าให้เอานี่เรียนม. 3 ซ้ำชั้น อะไรแบบนั้นหละมั้ง ^^'

ขอบคุณค่ะ
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
ขอบคุณที่นำมาฝากค่ะ  :D :D

*~iQ-sunG~

• สควิบ
  • **
ขอบคุณนะครับ สำหรับข้อมูล

ผมว่าเรื่องนี้คงทำให้น้ำตาเต็มโรงเลยหละครับ..

loveharry

• หูไม่ตรงกับตา
  • มนุษย์หมาป่า
  • ♥ --> Bigbang --> SHINee ♥
ขอบคุณมากเลยค่ะ  ที่นำมาฝาก 

นางเอก น่ารักจังเลย  เกิด ปีเดียวกันด้วย  ^^
Thanks >>>  P♥tterst♥ryweb

parn_hp

• สควิบ
  • **
  • รัก H/G จ๊ะ
ขอบคุณน่ะค่ะ   ที่นำข้อมูลมาฝาก 

อยาก ดู HP6 Hl3P

Th!NK Fr!3NdLoVE !

• บุคคลทั่วไป
น่าดูนะคะ แต่กลัวไม่มีตังค์ดู ฮ่าๆ  ;D

~Montri~

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
เดี๋ยวจะไปตามคนมาดูครับ

p@kka

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
เรื่องนี้ก็เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่จะพาเพื่อนไปดูกัน ก็ขอบคุณนะค่ะที่นำมาฝากกันแต่น่าเสียดาสน่าจะมีเรื่องย่อหน่อยอยากรู้อ่ะค่ะเคยแต่ได้ยินชื่อ
~ I Love Harry Potter ~

winny

ค่ะ

ขอบคุณที่เอามาฝากกันนะค่ะ

ปล.ป๊อปน่ารัก^^

SMF spam blocked by CleanTalk