ผู้เขียน หัวข้อ: [รวบกระทู้]02-03-09: มาเล่นเกมส์จับผิดภาพกัน + ไขปัญหารหัสลับ พบในเพลงจิงกะเบล  (อ่าน 3083 ครั้ง)

SinX_ZeRo

• I'M SO ALONE.
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
เกม จับผิดภาพ กดด้านก็ได้นะ มีเวลาจำกัดด้วยนะครับ

http://www.embosscreative.com/warnerbros/exorcist/exorcistgame.html

ที่มา บอร์ดbbs
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2009, 05:59:52 pm โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
Re: 02-03-09: มาเล่นเกมส์จับผิดภาพกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 12:11:34 pm »
Error ค่ะ เล่นไม่ได้ T[]T เสียดายจังเลย

อยากเล่นๆ :"D

ได้แล้วค่ะขอบคุณน่ะค่ะ  ;)

*กลัวฉี่จะราดอยู่แล้ว T[]T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2009, 12:37:33 pm โดย love_Ron »

SinX_ZeRo

• I'M SO ALONE.
02-03-09:ไขปัญหารหัสลับ พบในเพลงจิงกะเบล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 12:14:00 pm »
http://www.jabchai.com/main/view_joke.php?id=1622

ไม่เหมาะกับผู้เป็นโรคหัวใจ

ที่มา บอร์ดbbs

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
Re: 02-03-09:ไขปัญหารหัสลับ พบในเพลงจิงกะเบล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 12:28:46 pm »
ไม่เป็นค่ะแต่กำลังจะเป็น อยากจะสบถจริงๆค่ะ (ไม่เหมาะๆน่ะค่ะ)

เอาเป็นว่าหัวใจจะวาย  :'(

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
Re: 02-03-09:ไขปัญหารหัสลับ พบในเพลงจิงกะเบล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 12:40:10 pm »
เหอๆ ๆ ๆ ๆ 
เขาไม่หลงกลหรอก   เพราะว่าเขาดูบ่อยแหละ   ;D
ขอบคุณที่นำมาฝากน่ะค่ะ

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

-*-임윤아-*-Mancuppoom-*-

• LOVE^^YoonA^^
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • SaRangHeyYo_SNSD_YoonA
    • Muggle-v
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 02:39:21 pm »
ดูแล้วครับผม

ตอนแรกก็ไม่คิดอยุ่หรอกนะแต่พอมาถึงตรงนนั้นก็  :o

ขอบคุณที่นำมาฝากกันนะครับผม

-*-임윤아-*-Mancuppoom-*-

• LOVE^^YoonA^^
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • SaRangHeyYo_SNSD_YoonA
    • Muggle-v
Re: 02-03-09: มาเล่นเกมส์จับผิดภาพกัน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 02:41:15 pm »
โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >:( >:(

แค้นๆ

มาหลอกจนได้นะเนี่ย จะบ้าตาย ดีนะเปิดลำดพงเบาๆ  :-X

✖ Undertaker™

• Yes, My Lord
  • Staff - T
  • เจ้าหน้าที่กองควบคุมดูแลเกม และ กีฬาเวทมนตร์
  • *
  • Sta. ล่องลอย ... ≈
    • facebook
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 03:27:14 pm »
เหอะ ๆ ขอบคุณมาก ๆ นะค่ะ
โดนบ่อยมากมายอ่ะ - -"

『 ฮยอก: คนบันเทิง  ใช้ชีวิตอยู่บนเวทีและตายในอินเตอร์เน็ต...  』

✖ Undertaker™

• Yes, My Lord
  • Staff - T
  • เจ้าหน้าที่กองควบคุมดูแลเกม และ กีฬาเวทมนตร์
  • *
  • Sta. ล่องลอย ... ≈
    • facebook
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 03:28:49 pm »
อ่านเม้นแล้วไม่กล้าเข้าอ่ะ
ยิ่งตอนนี้ดึกแล้วด้วย ..
เดี๋ยวหลอนจนนอนไม่ได้อีก - -"

ขอบคุณที่เอามาฝากค่ะ

『 ฮยอก: คนบันเทิง  ใช้ชีวิตอยู่บนเวทีและตายในอินเตอร์เน็ต...  』

L๏v€_๏nly_U

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009, 04:50:49 pm »
55+ เคยโดนเพื่อนแกล้งมาแล้วค่ะ
หลังจากนั้นจำฝังใจ

ขอบคุณที่นำมาฝากนะค่ะ
จงมีใจเข้มแข็งไว้รับเรื่องร้ายที่จะมีมา hp3:126

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
อ้างถึง
ไม่เหมาะกับผู้เป็นโรคหัวใจ

อ้าว ไม่เหมาะหรือ.... ถึงจะเป็น โรค...เเต่ก็จะเปิดดู ^^เดี๋ยวไปเปิดดูดีกว่า ;D

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
อารมณ์เดียวกับคุณนายค่ะ เคยเล่นมาหลายครั้งแล้ว เลยไม่ตกใจ  :P

ขอบคุณค่ะ
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
ขอบคุณที่นำมาฝากค่ะ เคยเล่นมาแล้วค่ะ  :)

~NeroTheCherodingerCats~

• Moderator
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
เล่นมาหลายรอบแล้วครับ =w=" เหอะๆๆๆ รู้แกวเลยไม่ตกใจ 555+

แต่ยังไงก็ขอบคุณที่เอามาฝากแล้วกันครับ ^^

เมื่อมีการเริ่มต้นเรื่องราว...มันก็จะต้องมีจุดจบ
หากแต่ว่า...มันก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณว่ามันจะจบยังไำง
แล้วคุณล่ะ อยากให้เรื่องราวของคุณจบแบบไหน??

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
55+  ว่าแล้วๆ แกล้งกันได้เน้อ  อิอิ ขำขันๆ  ขอบคุณจ้าที่นำมาฝาก   ;D

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

NPK

• dukdik.hi5.com
ไม่หลงกลหรอก
เคยโดนแล้ว :o
<<NPK>>

จินนี่พอตเตอร์

• ชีวิตยังคงมีพรุ่งนี้เสมอ !!!
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 5
  • PSW'' คือบ้านและครอบครัวของเรา
ว้าย!!!~ น่ากลัวจังเลย ใจร้าย  ไม่ขอบคุณแล้ว กลัวๆๆ

Panda North

• มนุษย์หมาป่า
TwT หัวใจแทบวายเลยเจ้าค่ะ

แต่ Jingle Bell นี่เคยดูเมื่อนานมาแล้ว

แบบว่าเล่นเอาตกเก้าอี้ - -"

แต่ขอบคุณมากค่ะที่เอามาฝากกัน

หาลิงค์มานานแล้วล่ะ
^o^ 愛してる アレン ウオーカ くん ^o^

!!!LIVING IN FANTASY!!!

There's a voice inside of me,

Saying I can do anything.

...I'LL MAKE MY OWN HAPPY ENDING...

หมั่นโถว

• Love only you,Harry...
  • {{...LoVe U 4eVeR...}}
หัวใจจะวายค่ะ
โหดร้ายที่สุดเลย
มาหลอกกันได้
ขอบคุณนะคะที่นำมาฆ่ากัน...

angle potter

• ความมืดมิดจะถูกทำลายด้วย..แสงสว่าง
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :'(

แกล้งกันได้นะค่ะ

ตกใจสุดขีด โอ้ พระเจ้าช่วยลูกด้วย :o
ความมืดทำให้เธอไม่เห็นฉันและความมืดของเธอนั้น ทำให้ฉันพบแสงสว่าง
แต่เมื่อแสงสว่างทำให้เธอเห็นทุกอย่างกระจ่าง ความสว่างจะพรากจากเราให้ห่างกันไปไกล ทุกที....ทุกที...

SMF spam blocked by CleanTalk