ผู้เขียน หัวข้อ: ใคร คือ เจ้าชาย เลือดผสม หรอค่ะ  (อ่าน 1833 ครั้ง)

kattay123

• บุคคลทั่วไป
ใคร คือ เจ้าชาย เลือดผสม หรอค่ะ
« เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009, 03:08:06 am »
ใครรู้ตอบหน่อบแล้วใคร คือ เจ้าชาย เลือด ผสม หรอค่ะ
อยากรู้
ไม่ได้ อ่านหนังสือค่ะ
อิอิ

กระทู้ไม่ระบุวันที่สร้าง + ซ้ำ + ผิดบอร์ด  (ขอเก็บไว้ก่อนนะฮะ)

เจ้าชายเลือดผสมคืออะไร?  จขกท. สามารถดูเพิ่มเติมที่กระทู้ PSW.HPL 010909 - เจ้าชายเลือดผสม
       และสามารถศึกษารายละเอียดกฎ กติกา มารยาท ในการใช้งานเว็บบอร์ดได้ ที่นี่!! ครับ ^^

อนึ่ง  รบกวนให้ จขกท. จัดการแก้ไขเนื้อหาในกระทู้ PSW.HPT 131009 - วิญญาณของลอร์ดโวลเดอมอร์ ด้วยนะครับ ...
       ขอบคุณสำหรับความร่วมมือที่จะได้รับในอนาคต ... ขอให้สนุกกับการใช้งานเว็บบอร์ด  อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤศจิกายน 2009, 02:31:00 pm โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

SMF spam blocked by CleanTalk