Potter Story Train !!! > ถาม - ตอบ !

15/09/53 ใครเล่นเกมส์ harry potter Pc ภาค 4 คือภาคถ้วยอัคนีจบแล้วมั่งคับ

(1/2) > >>

anmailmagusm:
ผมเล่นภาค1ยันภาค3 จบ แล้วคับ แต่ไอภาค4นี่อ่ะสิ เป็นเล่นอีกแบบผมก็เล่นได้ยันไปถึงว่ายน้ำล่ะ แต่เล่นยังไง ก็ไม่ได้ ชิลครบสักทีก็ อยู่แต่ตรงนั้นไม่ไปใหนสักที

ใครมีวิธี หรือ เทคนิคการเล่น ่ชวยบอกทีน่ะคับ

ปล. ผมไม่ใช้สูตรน่ะคับ  และ ภาค1 - 3 อ่ะคับ ที่เก็บการ์ดพิเศษ ผมเล่นไม่เคยได้ครบสักที อยากรู้ว่าถ้าได้ครบแล้ว มันจะมีอะไรข้างในนั้นบ้างคับๆๆ บอกด้วยนาค้าบ Please Please อยากรู้สุดๆ ไม่เคยรู้สักกะที T T

--- อ้างจาก: anmailmagusm ที่ 16 กันยายน 2010, 10:43:37 pm ---T T รอคำตอบตรงการ์ดพิเศษมาหลายวันแล้วอ่าคับ ไม่มีใครบอกเลย T T

--- End quote ---

김희철 ★ 신성:
ฮ่าๆๆๆ เล่นไม่ถึงไหนเหมือนกันครัีบ เล่นจบแค่ 1 - 3 ภาคอื่นๆเล่นไม่รอดเลย T^T

Fire & Wind:
เกมส์สามารถโหลดจาไหนได้บ้างครับ

อยากเล่นด้วย

Portus:
ใช่ๆ เกม มีที่ไหนให้โหลดบ้างครับ อยากเล่นๆ

anmailmagusm:
หาซื้อแผ่นตามห้างสิคับมีขายทุกภาคเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version