ผู้เขียน หัวข้อ: 30/7/09 เเดเนียล เป็นเกย์ จริงหรอ ??  (อ่าน 2762 ครั้ง)

mameawiiz

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
30/7/09 เเดเนียล เป็นเกย์ จริงหรอ ??
« เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2009, 01:42:34 pm »
คือว่าเราสงสัยอ่ะ

เห็นคนพูดเยอะมากเลยค่ะ
อยากรู้จริงๆนะ

เป็นจริง ๆ หรอ ??

เห็นบอกว่าเเดเนียลชอบเดินไปไหนมาไหนกับเพศที่ 3 อ่ะ่ค่ะ

อยากรู้ค่ะ  ^^!

mameawiiz

• มักเกิ้ล
  • *
Re: 30/7/09 เเดเนียล เป็นเกย์ จริงหรอ ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2009, 01:43:47 pm »
คัยก็ได้ช่วยบอกเราทีว่า

ไอ้ที่เขียน HP 100%

อ่ะค่ะ แปลว่าอะไรหรอคะ ??

mameawiiz

• มักเกิ้ล
  • *
Re: 30/7/09 เเดเนียล เป็นเกย์ จริงหรอ ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2009, 01:47:19 pm »
หรือบางอันก้อ เปน HP 2.5 %

อารัยประมานเนี้ย

ตอบทีนะคะ

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2009, 02:17:18 pm »
ตอบก่อนนะครับ

- แดเนียลเป็นเกย์ไหมนี่ไม่กล้าฟันธงนะครับ เพราะเจ้าตัวบอกว่ามันน่าตลกดีเวลาคนพูดว่าเขาเป็นเกย์
ซึ่งแดเนียลยอมรับว่ามีเพื่อนเป็นชาวสีม่วงครับ แต่มันแปลกตรงไหน?

- สำหรับ HP เป็นอัตราการเข้าใช้งานเว็บบอร์ดครับ ถ้ายิ่งมีการโพสถี่ๆ เป็นประจำ HP ก็จะสูง ถ้าหายไป
นานไม่เข้าบอร์ด และ โพสตอบกระทู้ HP ก็จะลดลงเรื่อยๆครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น HP ก็เป็นเพียงส่วนแสดง
การใช้งานเท่านั้นครับ ไม่มีผลอะไรต่อบอร์ดเลยน้า ^^

ของติงเรื่องนึงนะครับเรื่องการโพส ที่คุณกำลังทำคือการดับเบิลโพสนะครับ หมายถึงโพสกระทู้ต่อไปแบบติดๆกัน
ทั้งๆที่เอาไปเขียนทีเดียวก็ได้ แล้วค่อยกดโพสแต่ไม่ทำ อย่าบอกว่าไม่รู้นะครับ เพราะว่ามันมีบอกไว้ในกฎการ
ใช้บอร์ดก่อนการสมัคร ถ้าสมัครเข้ามาใช้งานแล้วแสดงว่าต้องอ่านมาแล้ว ถ้าไม่อ่านก็จะว่าไม่รุ้ไม่ได้นะครับ
เพราะมันเป็นความรับผิดชอบส่วนบุคคลที่พึงกระทำ ยังไงถ้าลืมกลับไปอ่านกฎใหม่ได้นะครับ ถ้าเจออีกครั้ง
คงต้องลงโทษแล้วน้า ^^
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

SMF spam blocked by CleanTalk