ผู้เขียน หัวข้อ: PSW.HPT 100709 - Harry Potter 6 (Film Clip/Trailers)  (อ่าน 2131 ครั้ง)

NuttTaro

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
PSW.HPT 100709 - Harry Potter 6 (Film Clip/Trailers)
« เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 04:05:51 pm »
[hide]
Film Clip Harry Potter

View
480p | 720p | 1080p

ความยาว 2.15 นาที

ไฟล์เป็น .mov ต้องใช้ QuickTime ดูนะครับ
ถ้าจะ Save ก็ต้องเป็น QuickTime Pro นะครับ (หากุญแจหรือยาแก้ไอเองนะครับ)

หรือดูได้บนเว็บ
จากเว็บ http://www.apple.com/trailers/wb/harrypotterandthehalfbloodprince/

ไม่่รู้ว่าซ้ำไหมนะครับ
[/hide]

กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's

3. ห้ามทำการฮอตลิงก์ หรือ ดึงภาพ และ ข้อมูลอื่นๆ จากเว็บไซต์ต้นทางโดยตรง  อันเป็นสาเหตุหลักที่ทำให้เกิดความเสียหายต่อเว็บไซต์ต้นทาง และ เข้าข่ายอาชญากรทางอินเตอร์อีกชนิดหนึ่ง ซึ่งหากสมาชิกทุกท่านที่ต้องการโพสภาพ หรือ ข้อมูลอื่นๆ  ควรทำการดึงภาพจากการฝาก File แทน เช่น บริการจาก www.photobucket.com

การแจกไฟล์คลิป, ตัวอย่างภาพยนตร์
สามารถเผยแพร่ลงเว็บบอร์ดได้  แต่จะต้องเป็นส่วนที่ทางต้นสังกัด หรือ เจ้าของลิขสิทธิ์ให้ดาว์นโหลดได้ฟรี หรือ ลงเฉพาะลิงค์ของเวปไซต์ที่นำหนังตัวอย่างมา เมื่อนำมาลงแล้วจะต้องโพสเครดิตติดเอาไว้เสมอ หากตรวจพบการกระทำผิด ทางทีมงานจะทำการแจ้งเตือนสมาชิกเจ้าของกระทู้นั้นให้ทำการแก้ไขให้เรียบร้อย หากไม่ดำเนินการแก้ไขการกระทำผิดดังกล่าว ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ลบกระทู้นั้นๆได้โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า หรือ ได้รับคำยินยอมจากผู้ตั้งกระทู้นั้นๆ

ลิขสิทธิ์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ( วอร์เนอร์ บราเดอร์ )
1. ห้ามเผยแพร่ภาพอันเกี่ยวข้องกับ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ทั้งสื่อภาพยนตร์ และ วรรณกรรมเยาวชน ยกเว้นในส่วนเว็บบอร์ดหมวด Pic Post [ ห้องโพสภาพ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ]
2. ห้ามเผยแพร่คลิปวีดีโอ , เพลงประกอบภาพยนตร์ ซึ่งรวมถึงสื่อประเภทมัลติมีเดียทุกประเภทที่เกี่ยวกับ แฮร์รี่ พอตเตอร์ อันเป็นผลงานลิขสิทธิ์ของ วอร์เนอร์ บราเดอร์
3. ห้ามทำการดัดแปลง แก้ไขส่วนหนึ่งส่วนใด หรือ ทั้งหมดของผลงานอันมีลิขสิทธิ์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ เพื่อการค้า หากำไร หรือ/และ เชิงพานิช

TOPIC LOCKED & HIDE DETAIL: 110709 0900
uknow_who ++ PSWeb's STAFF T
หากต้องการคำอธิบายเพิ่มเติม ... ยิง PM มาถามได้นะครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กรกฎาคม 2009, 04:11:33 am โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

SMF spam blocked by CleanTalk