ผู้เขียน หัวข้อ: 08/06/52::เรื่องแปลก 1 ใน 1000000 ลูกแฝดสอง เกิดมาจากพ่อคนละคนกัน  (อ่าน 1576 ครั้ง)

dew_16

• บุคคลทั่วไป
หญิงแม่ลูกอ่อนชาวอเมริกัน ต้องตะลึงจนพูดอะไรไม่ออก เมื่อเพิ่งรู้ว่าลูกแฝดชายสอง ซึ่งอายุเพิ่งจะได้หนึ่งขวบนั้น เกิดขึ้นมาจากพ่อกันคนละคน  ซึ่งมีโอกาสเกิดขึ้นได้เพียงร้อยละ 99.999 เท่านั้น...

หญิงแม่ลูกอ่อนชาวอเมริกัน ต้องตะลึงจนพูดอะไรไม่ออก เมื่อเพิ่งรู้ว่าลูกแฝดชายสอง ซึ่งอายุเพิ่งจะได้หนึ่งขวบนั้น เกิดขึ้นมาจากพ่อกันคนละคน เหตุ แบบนี้ นับเป็นปรากฏการณ์ทางการแพทย์ ซึ่งมีโอกาสเกิดขึ้นได้เพียงร้อยละ 99.999 เท่านั้น

ผู้เป็นมารดาวัย 20 ปี ได้คลอดลูกแฝดชาย ซึ่งมีชื่อว่า "จัสติน" กับ "จอร์แดน" เกิดห่างกัน 7 นาที โดยที่หน้าตาไม่ค่อยเหมือนกันเท่าใดนัก และเพิ่งจะมาได้ทราบว่าลูกแฝดของตนต่างเกิดจากพ่อคนละคน จากการตรวจสอบของแพทย์ภายหลัง นางได้ยอมสารภาพว่าเคยนอกใจนายเจมส์ แฮร์ริสัน ผู้เป็นสามี หลังจากที่ลูกคนแรกเพิ่งปฏิสนธิ  คณะสูติแพทย์ได้ช่วยชี้แจงว่า ลูกแฝดคนละพ่อของนาง เกิดจากไข่คนละใบต่างผสมกับเชื้อของพ่อคนละคน อันเป็นสิ่งซึ่งเกิดขึ้นได้เพียง 1 ใน 1,000,000 นั้น จึงทำให้ พี่น้องฝาแฝดคู่นี้ที่แท้กลับเป็นลูกพี่ลูกน้องกัน

อย่างไรก็ดี เรื่องนี้ลงเอยอย่างแฮปปี้เอนดิ้ง เมื่อนายเจมส์ผู้สามี ตกลงจะรับเด็กแฝดเป็นลูกของตนเองทั้งคู่ โดยไม่คิดรังเกียจเดียดฉันท์ แถมขณะนี้ภริยาไข่ดกของเขายังตั้งท้องใหม่ลูกอีกคนด้วย โดยรับประกันหนักแน่นว่า คราวนี้ เป็นลูกของนายเจมส์เดี่ยวมือหนึ่งเพียงคนเดียว.

เครดิต::http://webboard.yenta4.com/topic/318103

TricksteR

• มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
เหอะๆ ตอนนี้มันรู้สึกสะใจขึ้นมายังไงไม่รู้ ชอบมีชู้ดีนัก ต้องเจออย่างนี้ อาโจ๋ววววว แฝดคนละพ่อกัน เหอๆ

ปล.ขออนุญาติวิบัติ

Piloty Potter

• Only U!! Only Harry!!
 :o แปลกจริงๆ มีเรื่องแบบนี้ด้วยหรอเนี้ย

ขอบตุณที่นำมาฝากนะคะ

pingzab789

• บุคคลทั่วไป
มีอย่างงี้ ด้วยเหรอ เนี่ย คนเรา เหอะๆ  ::)

SinX_ZeRo

• I'M SO ALONE.
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
หะ หะ เห้ย ๆๆ (วิบัติหน่อยนึง) มีอย่างนี้ด้วยหรอ ไม่น่าเชื่อเลย ~

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
แบบนี้จะเรียกว่าโชคดีหรือโชคร้ายกันแน่หละคะ
แต่ถ้าคุณพ่อยอมรับเป็นลูกทั้งคู่ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรแล้วหละนะ ^^

ขอบคุณค่ะ
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

PON EILEEN SNAPE

• LOVE HARRY POTTER ALWAYS
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • I LOVE SEVERUS SNAPE
โอ้ ไม่น่าเชื่อ อ่าค่ะ แต่ว่าก็ต้องเชื่อแหละ อิอิ

ขอบคุณที่นำมาฝากนะค่ะ  :D

Panda North

*o*!! เรื่องแปลกประหลาดเกิดขึ้นเรื่อยค่ะจอร์จ!!

เหลือเชื่อแต่ก็ต้องเชื่อ = ="

ขอบคุณที่นำมาฝากค่ะ ^o^
^o^ 愛してる アレン ウオーカ くん ^o^

!!!LIVING IN FANTASY!!!

There's a voice inside of me,

Saying I can do anything.

...I'LL MAKE MY OWN HAPPY ENDING...

จินนี่พอตเตอร์

• ชีวิตยังคงมีพรุ่งนี้เสมอ !!!
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 5
  • PSW'' คือบ้านและครอบครัวของเรา
อย่างนี้ก็มีด้วยเนอะ !! 8)

,, , +ขอบคุณนะคะที่นำมาฝาก

★oGazettEo★

• นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งบีตเตอร์
เกิดขึ้นได้ ร้อยละ 99.999  -*-
เบื่อประเทศไทยจัง~

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
แปลกดีจังเลยค่ะ  :-\

aunza4701

• สควิบ
  • **
  • รักเสมอ เดรโกร มัลฟอย
โอ้โห!พระเจ้าน่าอัศจรรย์จริงๆ

ขอบคุณครับ

pob

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
  • Hogwarts iS my home.
แปลจัง  5555

ขอบคุณที่นำมาฝากนะครับ
NP

SMF spam blocked by CleanTalk