ผู้เขียน หัวข้อ: 5/5/52 เรื่องการล็อคอิน  (อ่าน 2350 ครั้ง)

TricksteR

• มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
5/5/52 เรื่องการล็อคอิน
« เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009, 12:30:55 pm »
ผมซื้อคอมติดเน็ตเครื่องใหม่อะครับ คอมเครื่องเก่าล็อคอินเข้าเว็บได้ตามปกติครับ แต่คอมอีกเครื่องหนึ่งครับ ผมล้อคอินเข้าไป ทำไมไม่ได้อะครับ
ผมใส่รหัสถุกแล้ว แต่มันบอกว่ารหัสไม่ถุกต้องอะคับ ทำไงดีอ่าคับ

~NeroTheCherodingerCats~

• Staff - T
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
Re: 5/5/52 เรื่องการล็อคอิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009, 04:19:34 pm »
แน่ใจว่าจำรหัสถูก?? เพราะผมว่าหลายๆคน "คิดว่า" จำถูก แต่มันไม่ถูก - -*

ลองล๊อกอินใหม่ดูครับ ผมคิดว่ามันน่าจะมี ลืมรหัสผ่าน? ลองดูครับ

ไม่งั้นก็ลอง PM ถามเฮียแดนดูฮะ

เมื่อมีการเริ่มต้นเรื่องราว...มันก็จะต้องมีจุดจบ
หากแต่ว่า...มันก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณว่ามันจะจบยังไำง
แล้วคุณล่ะ อยากให้เรื่องราวของคุณจบแบบไหน??

{{MizakiJanG}} :))

• Love 4 ever
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 06:12:25 am »
เพื่อนที่ตั้งกระทู้นี้ค่ะ

ฝากให้มาบอกว่า

"จำรหัสถูกแล้วแต่ว่าไม่มั่นใจไปดูในเมล์ลมาแล้ว

รหัสถุกต้องแต่ยังล๊อคอินไม่ได้ทำยังดี"

ช่วยตอบให้เพื่อนหนูด้วยนะค่ะ

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 07:07:26 am »
เพื่อนที่ตั้งกระทู้นี้ค่ะ

ฝากให้มาบอกว่า

"จำรหัสถูกแล้วแต่ว่าไม่มั่นใจไปดูในเมล์ลมาแล้ว

รหัสถุกต้องแต่ยังล๊อคอินไม่ได้ทำยังดี"

ช่วยตอบให้เพื่อนหนูด้วยนะค่ะ
เรื่องสาเหตุไม่แน่ใจ  จึงขอไม่ตอบนะคะ  ...  แต่มีหาทางแก้ไขอยู่ 1 วิธีคะ 
ตอนที่ขึ้นหน้าล็อกอิน  จะมีคำว่า  "ลืมพาสเวิร์ด"  ใช่ไหมค่ะ ?
ให้คลิ๊กตรงนั้น แล้วตั้งค่าพาสเวิร์ดเดิมซ้ำ  หรืออาจจะตั้งพาสฯใหม่เลยก็ได้
แล้วลองเข้าล็อกอินอีกทีนะคะ

ปล. แจ้งเว็ปมาสเตอร์ให้แล้วนะคะ  เดี๋ยวคงเข้ามาตอบให้อีกที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พฤษภาคม 2009, 07:09:43 am โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 07:12:53 am »
ตามคำแนะนำของพี่นาถูกต้องแล้วรับ แต่ถ้าไม่ได้จริงๆให้อีเมล์มาที่ Potterstoryweb@hotmail.com นะครับ
แจ้ง user ที่ใช้งานแล้ว login เข้าระบบไม่ได้ครับ แล้วเดี๋ยวพี่จะดูให้น้า........ ^^
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

TricksteR

• มนุษย์หมาป่า
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 07:46:16 am »
ผมเข้าได้แล้วคร้าบ*0* ขอบคุณพี่ๆทีมงานมากๆนะคร้าบ^^ :)

SMF spam blocked by CleanTalk