Harry Potter !!! > Movie [ ภาพจากภาพยนตร์ ]

PSW.MPIC 260409 - ใครน่ารักที่สุด [POLL]

<< < (2/4) > >>

paranoiiz:
น่ารักทุกคนเลย ตอนเด็กอ่ะ
แต่ชอบแฮร์รี่ตอนเด็กมากกว่า น่ารักกว่าตอนโต
ตอนโตหล่อเกิน 555 5

Animater:
ว่าจะเข้ามาโหวตเฮอร์ซะหน่อย - -"
แต่โหวตรอนแทนละกัน
แฮร์รี่ก็น่ารักนะ

c я σ s s™:
แฮร์รี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่ารักค่ะ :-*

sobry225:
สรุปข่าว : น่ารักทุกคนเลยล่ะคับ

ไม่อย่างนั้นจะเอามาตั้งหรอ?

อิอิ

Sobrie Black

【M♥szii'z】™:
แฮร์รี่ ๆๆๆ น่ารักที่สุด 555

^^ จริงๆนะ ตอนเด็กๆแฮร์รี่น่ารักมากมาย

เพราะ อะไรถึงคิดว่าน่ารัก ?

ตอบ   เพราะ น่ารัก ก็เลยคิดว่าน่ารัก 55

ไม่รู้ค่ะ ไม่มีเหตุผล .. ยิ่งยิ้มก็ยิ่งน่ารัก อาจเป็นเพราะเราชอบคนยิ้มน่ารักอยู่ แล้ว จึงทำให้คิดว่าน่ารัก อ่ะมั้ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version