Potter Story Lobby !!! > กระดานแนะนำตัว !

21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~

<< < (100/101) > >>

JJen:
1. ชื่อเล่น
    Jen
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
    23 แล้วจ้า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
    ยูสเก่าจำไม่ได้ละจ้า นานมั่ก ^^
    JJen
4. MSN / Hi5 / Blog 
    zkikuchiro@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
    Harry of cos!!!
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
    ดาราเกาหลี นักร้องเกาหลี อิอิ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
    ขอข้ามๆ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
    การ์ตูนญี่ปุ่น ภาพยนตร์ฝรั่ง ละครเกาหลี หนังสือก็ HP
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
    เพราะมันคือ HP
10. แค่อยากจะบอก
    ทำไมบอร์ดนี้มีแต่เด็กๆ ทั้งน้านเรย ^^ อายุน้องๆ บางคนนี่เท่ากับเวลาของพี่ที่รู้จักกับ HP มาเลยนะเนี่ย - -''

JOKER_SPEAR:
1. ชื่อเล่น : มายด์
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : JOKER_SPEAR
4. MSN / Hi5 / Blog  : -
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : ถ้าตามหนังสือชอบซีเรียสกับดัมเบิลดอร์ เพราะฮาดี (??) ถ้าตามหนังชอบลูน่ากับสเนป เพราะน่ารักมากๆ ลูน่าสวย สเนป(อลัน)ตีบทแตกสุดๆ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : J-ROCK ... สายญี่ปุ่นค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : ไม่รู้ว่าหมายถึงวายอะไร แต่ที่นี่คือบ้านแฮรี่ พอตเตอร์ก็จะพูดแต่แฮรี่ละกัน ชอบ...เจมส์-สเนป , เจมส์-ลูปิน , เจมส์ - ซืเรียส , ซิเรียส - ลูปิน , ดัมเบิลดอร์ - แฮรี่ , สเนป - ดัมเบิลดอร์ , สเนป - แฮรี่ , โวลเดอร์มอร์ - ดัมเบิลดอร์ etc.
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : POT , Bleach , อินุยาฉะ , Vampire Knight , แฮรี่ พอตเตอร์ , แวมไพร์ ทไวไลท์ , หนังสือนิยายทุกประเภท , วรรณกรรมเยาชน , นิยายแปล
9 . เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ชอบแฮรี่ พอตเตอร์...มาก...มากๆ...มากๆๆ
10. แค่อยากจะบอก : หนังจบ แต่คนดูไม่จบ ... โอเคเนอะ!

Robbins:

1. ชื่อเล่น : ขนม
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 15 ปี คร่าา ^^
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : -
4. MSN / Hi5 / Blog  : -
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : แฮร์รี่ พอตเตอร์ :))
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : One Direction
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : -
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : Conan / Narnia,Harry Potter / Harry Potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เป็นแฟนพันธุ์แท้ของแฮร์รี่พอตเตอร์ค่ะ ^^''
10. แค่อยากจะบอก : ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน ทักได้นะคร๊า เฟรนลี่ค่ะ  :D

clayton:
1. ชื่อเล่น : กล้า
2. อายุ : 15
3. ยูสเซอร์ใหม่ : clayton
4. Twitter : http://www.twitter.com/kaklakaka
    Tumblr : http://mc-hayes.tumblr.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
    ลูน่า เลิฟกู๊ดค้าบ เพราะน่ารัก ><
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
    Lady Gaga, Rihanna, Lana Del Ray, Zac Efron เก้า ลอ เก้า
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
    แฮรี่-รอน, แฮรี่-โวลเดอร์มอร์
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
    Harry Potter, The Hunger Games, 27Dresses etc.
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
    เพราะแฮรี่ ;)
10. แค่อยากจะบอก
    ง่วงนอน :']

tammy1798:
 :D สวัสดีครับ ผมแทมนะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version