Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 300309 - ในแฮร์รี่คิดว่าใครหล่อใครสวยที่สุด

(1/7) > >>

p@kka:
เพื่อน ๆ คิดว่าใครหล่อใครสวยที่สุดในแฮร์รี่ค่ะ

โดยส่วนตัวแล้วคิดว่าคนที่หล่อคือเซดริก คนที่สวยคือเฮอร์ไมโอนี่

RENEW DATE FORMAT: 30 MAR 09 1444
TOPIC LOCKED 30 DAY: 28 APR 09 0002uknow_who ++ PSWeb's STAFF T

angle potter:
เราว่าสวยคือ ลูน่า

สวยแบบลึกลับ อืมมม เอาเป็นว่าสวยก็แล้วกัน

ส่วนหล่อก็คงแฮร์รี่ ภาค 4 อ่ะนะ หล่อมากเลยอ่ะ :-*

rama:
สวยคือ  LUNA   

หล่อคือ   HARRY

-*-임윤아-*-Mancuppoom-*-:
ในความคิดผมนะ

เฮอร์ไมโอนี่ สวยสุด

แล้วก็ แฮร์รี่ หล่อสุด

Pad_weasley:
;D หล่อเหรอ ?? .. อืม  ...

ต้อง รูพ รูเพิร์ต กรินท์ จ้า !!

สวยก้อ ... ลูน่า เลิฟกู๊ด   :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version