Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 180209 - Harry Potter and The Half-Blood Prince

(1/4) > >>

Ronald Wisly:
ใครที่เป็นแฟนพันธุ์แท้ตัวจริงของแฮร์รี่ทั้ง 5 ภาค (ภาพยนตร์) ที่ผ่านมา จะได้รู้สักที่ว่าใครที่เป็นคนสังหารดัมเบิลดอร์

ADD TOPIC DATE: 18 FEB 09 2146mymun_vinsent ++ PSWeb's STAFF1st WARNING PM: 19 FEB 09 1024LN: Ronald Wisly                                                       DN: Ronald Wisly
TOPIC LOCKED 30 DAY: 20 MAR 09 0855uknow_who ++ PSWeb's STAFF T

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
ใช่ กำลังจะรู้แล้วนะ แต่อ่านหนังสือก็รู้แล้วว่าใครทำเลยอดลุ้นเลย

[[:F{oreVer}[HHR:]]:
ใช่ครับ อีกไม่กี่เดือน ถึงจะรูแล้วก็เถอะว่าใครฆ่า
ปู่ดัมของเรา แต่ก็อยากดูอยู่ดี คอยๆๆ :)

*แก้ไขตัวสะกดค่ะ*

love_Ron:
เอ่อ พอจะทราบแล้วหล่ะค่ะ !!

เอาเป็นว่าให้คนอื่นติดตามเอาน่ะค่ะ

คนที่ไม่ได้อ่านหนังสือก็หมดสนุกหน่ะสิค่ะ ::"D

willy MVP:
อ่านหนังสือแล้ว  รู้สึกหมดสนุกเลยอ่ะค่ะ
รู้ว่าเป็นใครแล้ว   :(

แต่ก็อยากเห็นฉากนั้น  อยากเห็นว่าจะทำออกมาดีขนาดไหน  :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version