Harry Potter !!! > Fan Art [ ฉบับสมบูรณ์ ]

PSW.F'ART 160810 - Tom Marvolo Riddle

(1/3) > >>

feilong1:
ลองฝึกวาดใน photoshop ดูค่ะ โดยเม้าส์หนู ตอนนี้กำลังเก็บตังค์ซื้อ pen mouse อยู่ค่ะ
้เพื่อนๆคนไหนใช้ pen mouse ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

แฮร์รี่ภาคสุดท้ายจะเข้าแล้ว อยากดูมาก ใจจะขาด ^^
เลยได้ที วาดสนองตัณหาหน่อยนะคะ
รบกวนช่วยวิจารณ์หน่อยนะคะ

tom marvolo riddle ค่ะ

Portus:
อย่างงามอ่ะ แต่ ทำไมต้องมาแค่ครึ่งเดียวอ่ะ ดูยากนะเนี่ย แต่อยากจะบอกว่าอาร์ทมาก สวยๆ

แต่มันไม่ค่อยเหมือนริดเดิ้ลเท่าไหร่เลยอ่ะ ปากมันยิ้ม คือ หน้ายังร้ายไม่พอ -*-

แต่ภาพสวยมากๆ ขอบคุณที่เอามาให้ดูนะครับ :D

feilong1:

--- อ้างจาก: Portus ที่ 28 สิงหาคม 2010, 07:26:32 pm ---อย่างงามอ่ะ แต่ ทำไมต้องมาแค่ครึ่งเดียวอ่ะ ดูยากนะเนี่ย แต่อยากจะบอกว่าอาร์ทมาก สวยๆ

แต่มันไม่ค่อยเหมือนริดเดิ้ลเท่าไหร่เลยอ่ะ ปากมันยิ้ม คือ หน้ายังร้ายไม่พอ -*-

แต่ภาพสวยมากๆ ขอบคุณที่เอามาให้ดูนะครับ :D

--- End quote ---

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นนะคะ   :-* จะรับเอาไปปรับปรุงผลงานต่อไปนะคะ ^_^
วาดครึ่งเดียวเพราะเหนื่อยก่อนน่ะค่ะ แหะๆ

ขอบคุณมากนะคะ ^^

prangnapa:
 ;D :D

Griffindos:
ขอบคุณคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version