Potter Story Lobby !!! > การ์ตูน - แอนิเมชั่น !

08.05.10 Shamanking

<< < (2/3) > >>

vongola13:
ชอบการรวมร่าง 2 ชั้นของโยมากเลย อามิดามารุ in ฮารุซาเมะ in คูซูโนะมิทามะ :o
อืมแล้วภาค 2 จะออกเป็นแผ่นตอนไหนหรอครับ  :D

~:: BaipLu ::~:
เคยได้ยินนะคะ
เพื่อนเราชอบเรื่องนี้พอควร เลยมาเพ้อให้ฟัง แต่เราก็ยังไม่มีโอกาสดูอยู่ดี  :-X

vongola13:
เงียบจังกระทู้นี้ :o

ChelseaFC_FiFA_118726:
ก็ไม่ค่อยมีใครชอบการ์ตูนเรื่องนี้ นี่ครับ

มันเลยเงียบ

ไม่เหมือน รีบอร์น - -* (มันหนุกตรงไหนหว่า - -)

vongola13:
รีบอร์นสนุกนะครับ ลองหาดู
ชาแมนคิงผมก็ชอบน่ะครับ แต่ที่ไม่มีคนสนใจอาจจะเป็นเพราะว่าผลงานใหม่ๆที่เป็นภาษาไทยไม่ค่อยมี หรือหาได้ยากน่ะครับ
ถ้ามีก็บอกกันมั้งน่ะครับ  จะได้หาดูกัน :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version