Potter Story Lobby !!! > การ์ตูน - แอนิเมชั่น !

01/05/53 ใครอ่านโซลอีทเตอร์บ้างจ๊ะ เข้ามาเม้าท์กันเร็วววววววววว !

(1/3) > >>

PORM PI DOO:
ใครอ่านโซลอีทเตอร์บ้างจ๊ะ  เข้ามาเม้าท์กันเร็วววววววววว !

SinX_ZeRo:
.. เพึ่งจะอ่านถึง เล่ม14เองครับ(15 ไม่ได้ซื้อT^T) เล่น14 หน้าปก(ใน) หลังปก (ใน) ฮาดีครับคนอ่านรู้สึกโง่เลย

Phantom:
อ่านจ้า ^^
ชอบพ่อมากะ พ่อคิด ดร.สไตน์ อะ..มีแต่รุ่นพ่อทั้งนั้นเลยนี่นา..  :-\

~NeroTheCherodingerCats~:
กำลังคิดจะอ่านครับ แต่ตอนนี้ดูเป็นเอนิเมะ ^^

อืม...ผมชอบ ดร.สไตน์นะ ฮ่ะๆๆๆๆ

PORM PI DOO:
55555555555 5ชอบสไตน์เหมือนกัน !
แบลคสตาร์ก็ฮาดีนะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version