Potter Story Lobby !!! > ห้องพยาบาล มาดามพอมฟรีย์ !

[25/4/10] :: อยากสูง แต่ได้ยินมาว่ากินนม ก็อันตราย งั้นทำไงดี ?

<< < (2/5) > >>

Mewziiyer:
ว่าไป เราก็ไม่ได้สูงมากหรอก

มาตรฐาน หญิงไทย ^^

แต่ก็พยายามเล่นกีฬา เช่น บาสเก็ตบอล

นั่นละค่ะน่าจะได้ผลจริง และกิน ๆๆๆ อาหารมีประโยชน์

ช่วยได้หลายอย่างเลย 

I My Me Mine:
ใช่แล้วๆๆ

เล่นกีฬาดูสิครับ

อาจจะช่วยได้

saihang:
ออกกำลังกายทุกวัน [/move] แล้วก็ไม่ต้องกินยาให้สูงงง :oหรอกที่สำคัญออกหางจากยาเสพติดเลยยยย :o :'( :'(

Piloty Potter:
กินนมเเล้วก็ต้องออกกำลังกายด้วยนะถึงจะสูง

แต่ว่ามันอันตรายจริงรึป่าวคะ

จากที่กินนมมาตลอด ก็ไม่เห็นมีอะไรนิคะ(รึว่าเราไม่รู้)

petpailin:
นมน่าจะพอดื่มได้นะคะ

แต่ก็ไม่ต้องดื่มมากเพิ่มด้วยการเล่นกีฬาแทนก็น่าจะได้นะคะ :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version