Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 020209 - ความคิดของแฟน ๆ

<< < (5/5)

Animater:
แน่นอนนนน
ถึงจะจบไปแล้ว
แต่แฮร์รีไม่ได้หายไปจากความทรงจำ >.<

suwanan_rapee:
ไม่ว่าหนังหรือหนังสือจะหมดไป แต่กำลังที่จะรัก และคิดถึงแอรี่ และพ้องเพื่อนก็ยังอยู่ในใจเสมอไม่ว่า

เจ.เค โรว์ลิงจะทำหนังสือต่อไปหรือไม่

แต่ได้ข่าวว่า จะทำอีก10ปีข้างหน้านะ แฟนแฮรี่ แต่ละประเทศขอร้องกันใหญ่เลยละครับ

แม้ทางเราก็อย่างให้มีเหมือนกันนะเล่มที่8น้า รักนะแฮ :-*รี่

*~iQ-sunG~:
แต่ลึกๆในใจไม่อยากให้จบเลยครับ

อยากให้มีต่อเรื่อยๆ จนแฮรี่ได้เป็น

ครูใหญ่ในโรงเรียน 555+

แต่ก็จะเป็นแฟนคลับต่อไป ไม่มีวันลืม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version