Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 020209 - ความคิดของแฟน ๆ

(1/5) > >>

however95:
ถ้าภาพยนตร์  แฮร์รี่  7

ฉายจบ

ทุกคนจะเป็นแฟนคลับต่อหรือไม่

ขออนุญาตปรับรูปแบบวันที่ของกระทู้นิดหน่อยนะครับ ^^

TOPIC MOVED FORM: บอร์ด ถาม - ตอบ BY: ~ Chicken_regeR ~  ++ 02 FEB 09 1314...
EDIT BY: uknow_who ++ 02 FEB 09 1330...

TOPIC LOCKED 30 DAY: 04 MAR 09 1105uknow_who ++ PSWeb's STAFF T

mymun_vinsent:
ถึงหนังสือจะจบไปแล้ว หรือภาพยนต์จะจบไปแล้ว
แต่ความประทับใจก็คงไม่มีทางลืมกันได้ง่ายๆ หรอกค่ะ
และถ้ายังมี PSW อยู่ โดยส่วนตัวก็คงจะไม่ไปไหน
แฮร์รี่ พอตเตอร์ก็ยังคงเป็นส่วนหนึ่งใจความประทับใจในความทรงจำของเราต่อไปค่ะ

Mirror-z:
ความทรงจำยังอยู่แน่นอนค่ะ อาจเลือนลางไปบ้าง ก็เป็นไปตามกาลเวลา

วิธีแก้อัลไซเมอร์ชนิดนี้ คือคงให้บอร์ดนี้อยู่นานที่สุด แม้ไม่มีข้อมูลแฮร์รี่มาให้นำเสนอแล้ว และกลายพันธุ์เมื่อใด
อย่างน้อย ชื่อของมัน ชื่อแอดมิน ความทรงจำทั้งหมด จะเป็นหนทางพาย้อนกลับสู่อดีต ซึ่งก็คือวันนี้ได้อย่างแน่นอน

ฮี่ๆ ฮ่าๆ  :-[ :-[

หมั่นโถว:
ถึงหนังหรือหนังสือจะจบไป...
ยังไงความประทับใจก็ยังคงอยู่ค่ะ :-*(เอาซะซึ้งเลย)
เอาจริงๆเลยก็คือ
แม้ว่าหนังจะจบหมดทุกภาคแล้ว
ก็จะขอเกาะ"แฮร์รี่ พอตเตอร์"เป็นปลิงน้ำจืดตลอดไป
ไม่ไปไหนแล้วค่ะ...(ตอนจบเอาซะทุเรศเลยแก)
ปล.ขออภัยถ้ามีวิบัติค่ะ

paranoiiz:
เหนียวแน่นค่ะ
รักแฮร์รี่ พอร์ตเตอร์อย่างจริงใจ
ไม่ตามกระแส แม้หนังจะจบ
แต่ความจริงใจมีให้เรื่องนี้เสมอ

ปล.เข้าขั้นเพ้ออย่างหนัก
5 5555 5 5 5 5 55  :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version