Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 310109 - เพื่อน ๆ คิดว่าใครร้ายกาจกับแฮรี่และนักเรียนมากที่สุด

(1/3) > >>

:
อยากรู้ว่าเพื่อนๆคิดว่าใครร้ายกาจกับแฮรีและนักเรียนมากที่สุดตั้งแต่ภาคที่  1- ปัจจุบัน

;D

TOPIC LOCKED BY: uknow_who ++ 11 FEB 09 1217...

love_Ron:
คงจะเป็นใครไม่ได้ นอกจาก มัลฟอยค่ะ

ทั้ง พ่อ และ ลูก ::"D

[[:F{oreVer}[HHR:]]:
ถ้าตอนนี้ในหัวมีแต่อัมบริดอ่ะครับ
แต่บอกว่าตั้งแต่ ภาค1-ปัจจุบัน
ก็คงจะเป็นเซเวอรัส สเนปอ่ะครับ
ซึงยังถึงแค่ภาค 5 แต่ภาคสุดท้าย
คุณจะชอบผู้ชายคนนี้มากเลยล่ะครับ
 ;D

เบอร์ตี้บอตต์:
อ้าว..นึกว่าป้าโจซะอีก เหอ เหอ ..พูดเล่นจ้า..

ขอตอบ โวลเดอมอร์ค่ะ ร้ายกับทุกคน..
ถ้าเป็นศ. ขอตอบ อัมบริดจ์ค่ะ แน่นอนที่สุด.. ;D

tew8540:
 :o  เราว่า คนที่ร้าย สุดๆๆทั้งเรื่องอ่ะ

คงเป็น โวลเดอมอร์ค่ะ   :o

ส่วน คนอื่นๆๆ ก็คง เป็น อัมบริดจ์  ค่ะ ร้ายมากๆๆๆเลยคนนี้  :'(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version