Potter Story Lobby !!! > ห้องพยาบาล มาดามพอมฟรีย์ !

13/07/2009 ไข้หวัดใหญ่สายพันธุ์ใหม่ 2009

<< < (2/5) > >>

I My Me Mine:
แคให้ใสหน้ากาก อนามัย

มันจะป้องกันได้ มากแค่ไหน กัน

แล้วคนไม่ค่อยจะใส่กันด้วยสิ

★oGazettEo★:
555

โรงเรียนนับปิดเรียบร้อยแล้ว

รอไปเรียนจันทร์หน้าเลย

แต่มีใบงานมาให้ทำด้วย

ขอบคุณสำหรับบทความมากมาย

ช่วยได้เยอะเลย

~OrenjI~:
อ๊า~  ไม่รู้จะคอมเมนท์ยังไงดีเหมือนกัน  ( ="= )
เอาเป็นว่าดูแลรักษาร่างกายให้แข็งแรงสม่ำเสมอ  ใครที่ปวดหัว  ตัวร้อนก็อย่าปล่อยให้มันหายเอง  (เหมือนพี่)
หาหยุกหายามากินซ่ะน่ะฮ่ะ   อย่างน้อยก็ช่วงลดอาการแทรกซ้อนลงไปได้บ้าง

สำหรับบ้านน้องคนไหนที่ติดแอร์  หากวันไหนไม่ได้ร้อนอะไรมากมาย ก็เปิดหน้าต่างให้อากาศมันได้ระบายบ้างน่ะฮ่ะ
อากาศก็เหมือนน้ำนั่นแหละค่ะ  ถ้าเราขังมันไว้นานก็เน่าเสีย  สร้างมลพิษได้ในที่สุด

ขอบคุณสำหรับบทความเทรนดี้แบบนี้มากๆค่ะ

PON EILEEN SNAPE:
ที่โรงเรียน ใส่หน้ากากอนามัยกันเต็มเลยค่ะ (อยากหยุดร.ร.งิ เหะๆๆ) โรคนี้น่ากลัวมากๆค่ะ ติดเร็ว แถมยัง ระบาดหนักอีกด้วย

ขอบคุณที่นำมาฝากนะค่ะ  :D

ARIANA:
ขอบคุณที่นำมาฝากครับ
รักษาสุขภาพด้วยนะครับทุกๆ คน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version