ผู้เขียน หัวข้อ: Pre-สินค้าจาก The wizardding world of Harry Potterค่ะ  (อ่าน 4906 ครั้ง)

DEME

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
Pre-สินค้าจาก The wizardding world of Harry Potterค่ะ
« เมื่อ: 27 สิงหาคม 2014, 05:05:01 am »
สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน
ใครที่สนใจของสะสมเกี่ยวกับแฮร์รี่ พอตเตอร์ เรารับพรีออเดอร์นะคะ
ของแท้แน่นอน ส่งตรงจาก universal Studio Japan เลยค่ะ

สามารถเข้าไปชมสินค้าได้ที่ https://www.facebook.com/ringonjelly เลยค่ะ
หรือจะแอดไลน์มาสอบถามได้ที่มdemej ค่ะ

มีหมดทุกอย่างเลยค่ะ ทั้งไม้กายสิทธิ์ ชุดเครื่องแบบ ผ้าพันคอ เนคไท เสื้อคลุม ปากกาขนนก
สมุดบันทึก กบช็อคโกแลต พวงกุญแจตราประจำบ้าน ตราพรีเฟคก็มีนะคะ

laciroeye

• บุคคลทั่วไป
Re: Pre-สินค้าจาก The wizardding world of Harry Potterค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 เมษายน 2017, 10:14:42 am »
มีทุกอย่างครบมั้ยครับ

PittJunior

• บุคคลทั่วไป
Re: Pre-สินค้าจาก The wizardding world of Harry Potterค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มีนาคม 2018, 10:24:45 am »
wizardding สามารถส่งออกมาจากต่างจังหวัดได้ไหมครับ

SMF spam blocked by CleanTalk