Potter Story Lobby !!! > นักร้อง - งานเพลง !

24/01/52 :: [K - Pop] BATTLE

<< < (3/3)

parn_hp:
อ๊ากกกกกกกกกกกกก

อยากขะบ้าตายอีกเหมือนกัน

เหอะๆๆ  หล่อ

~OrenjI~:
16/10/52  :: [Capture] MV Teaser 2 | Zin Taehwa - Fallen Angels

Credit
File :: whitemarie @ YouTube
Cap + Reup ::  ~ Chicken_rengeR ~ @ PSW
นำออกพร้อมเครดิตทั้งหมดและไม่อนุญาตให้ทำการ Hotlink ในทุกกรณี

~OrenjI~:

Credit
File :: whitemarie @ YouTube
Cap + Reup ::  ~ Chicken_rengeR ~ @ PSW
นำออกพร้อมเครดิตทั้งหมดและไม่อนุญาตให้ทำการ Hotlink ในทุกกรณี

= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =
= = = = =

To Look with Youtube

[MV HD]Zin Tae Hwa (진태화) feat JED - 타락천사 (Fallen Angel) [1st Digital Single]
ขอบคุณ urasiansourceKpop @ YouTube

091008 mcountdown zintaehwa
ขอบคุณคุณwhatever6able @ YouTube

= = = = =
= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

แคปรูปไว้นานมากแล้วค่ะ   
นานมากจนน้องหอมน้อยเขาออก MV  ขึ้น Performance ไปแล้ว  ...  เพิ่งจะมีโอกาสเอามาลงบอร์ด
งานนี้เป็นงานเดี่ยว  ออกในนาม จิน แทฮวา ค่ะ

*S [o] u l M ★ t e.:
หูววววว ขอบคุณซ้อฮะ
มาแบบธีมขาว-ดำ อีกแล้ว
แต่หล่อโฮกกกก ไม่ใช่ย่อย
แทฮวา หล่อจริงๆอ่า =..=

~OrenjI~:
17/10/52  ::  จินแทฮวา - ชินฮวาเปรียบเสมือนครอบครัวของผม

ในฐานะที่อยู่สังกัดเดียวกันกับชินฮวา หนึ่งในสมาชิก Battle อย่างจินแทฮวาที่ตอนนี้ออกผลงานเดี่ยวมาก็ได้พูดถึงความภูมิใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของวงน้องใหม่
"ชินฮวารุ่นที่สอง" และกล่าวว่าเขาได้ชินฮวาเป็นแรงบันดาลใจอย่างเต็มเปี่ยม

ในการระหว่างการเตรียมงานเดี่ยวของตัวเอง เขาศึกษาการแสดงของสมาชิกชินฮวาต่างๆ
นอกจากนี้สมาชิกในวงอย่างชินเฮซองและอีมินอูยังให้คำแนะนำกับเขาในเรื่องการร้องเพลงอย่างเต็มที่อีกด้วย

"ถึงช่วงอายุระหว่างผมกับชินฮวาฮยองจะต่างกันกว่าสิบปี แต่เพราะเราอยู่สังกัดเดียวกันจึงไม่ใช่เรื่องยากที่จะพูดคุยกันเลยครับ
อย่างในการเตรียมงานเดี่ยวของผม พวกเขาก็เป็นกันเองและใจดีกับผมมาก ทำให้ตอนนี้ผมคิดว่าเขาเป็นเหมือนครอบครัวของผมเลยครับ"

Credits: Star News + Absolut Shinhwa
Thai Trans: Finny@ShinhwaThailand
นำพร้อมออกเครดิตทั้งหมดน่ะค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version