Potter Story Lobby !!! > นักร้อง - งานเพลง !

01/03/52 [C - Pop] Fahrenheit 飛輪海[ UP]

<< < (2/4) > >>

슈퍼주니어• 신동히 •:
ดูอู๋จุนตอนที่เล่น ปิ๊งรักสลับขั้ว ก็คิดว่าพระเอกคนนี้น่ารักดูเลยดู
รู้สึกว่าหน้าตาเค้าคล้าย พี่ติ๊ก เจษ + ฟิล์ม รัฐภูมิ บ้านเราเลย
ต้าตง ก็น่ารักดี ตอนเล่น แกล้งจุ๊บ
เรื่อง โรแมนติกปริ๊นเซส ก็เคยดู สนุกดีค่ะ
ส่วนเพลงก็เคย ฟังบ้าง

ยังไงก็ขอบคุณ สำหรับข่าวนะคะ
ปล. มันคืนภาษาจีน ใช่มั้ยคะ แปลเก่งจังเลยอ่ะ ทึ่งมาก !!

mymun_vinsent:
ข่าวเกี่ยวกับการบาดเจ็บของอู๋จุนพี่อ่านแล้ว งง อ่ะค่ะน้องเฟิน
นี่น้องเฟินแปลเองเหรอคะ อ่านแล้วก็ยังไม่รู้ว่าตกลงอู๋จุนบาดเจ็บเพราะอะไร  ::)

แต่ยังไงก็ขอบคุณนะคะ อุส่าห์แปลมาให้อ่านกัน

love_Ron:
สงสารจังเลย ท่าทางเจ็บจี๊ด !! เลยน่ะค่ะ

หายไวๆ น่ะค่ะ :"D

ในที่สุดก็ดูปิ๊งรักจนจบใน ยูทูป ๕๕

ชอบมากค่ะ มาบอกไว้ก่อนรออู๋จุน อยู่นะค่ะ

ภาคสองออกมาไวๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้

MoVoLoW:
กรี๊ดดด
เราก้อชอบมากทุกคนเลย
น่ารักมากๆและยังตลกอีก
โดยเฉพาะตอนพวกเค้าได้เล่นกับS.H.Eอ่ะน่ารักสุดๆ

parn_hp:
เหอๆๆๆๆ

หล่อๆ ทั้งนั้นเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version