Potter Story Lobby !!! > นักร้อง - งานเพลง !

22/01/52 :: [GG - Kr] SNSD

<< < (24/25) > >>

Mewziiyer:
ชอบมากๆ เลย
โซนยอชีแด
โดยเฉพาะ ซันนี่
แอ๊บแบ๊ว เป็นที่สู้ดดดดด<วิบัติ>

จะรอดูผลงานของพวกเธอไปเรื่อยๆ ค่ะ

ChelseaFC_FiFA_118726:
กลุ่ม Gilrs นี้เนี่ย บางทีก็ ชอบ บางทีก็ไม่ชอบนะ

แต่ระหว่าง Wonder gilrs and SNSD เนี่ย ผมชอบ WG มากกว่านะเพราะ ...  ไม่มีสัญญาณ 55 บอกไม่ถูกฮะ

คนที่ผมชอบก็ แทยอน ฮโยยอน ยูริ แค่นี้ฮะ ที่เหลือข่าว (ทางไม่ดี) เยอะ (บางคนนะฮะ)

HoMii3z:
อ่อ....เคยเต้นเพลงของวงนี้ด้วยหล่ะ

saihang:
 :-* :-*ชอบซูยองอยู่เหมือนกัลลลลลลลลล ;D ;) ;)

nakan1412:
สวย + เก่ง  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version