Potter Story Lobby !!! > นักร้อง - งานเพลง !

14/09/2009:ใครรู้จัก dejawu^^

<< < (3/3)

ray_new:
มันเปนโปรเจ็กต์ใหม่ของ Kamikaze อ่ะจ่ะ

แล้วก้อเอา2 ผู้นำสุดขั้วความต่างมารามกันน่ะค่ะ

ก้อแบบนี้ Poppy    King of Beat    สุดขั้วพลังการร้อง ป๊อปปี้ร้องเพลงเพราะมากๆๆๆเลยน่ะคะ

Tomo     King of Dance    สุดขั้วพลังการเต้น ขอบอกเลยว่า โทโมะ เท่ห์สุดยอด เต้นเก่งมากๆค่ะ

เพลงเค้าเพราะมากๆๆๆเลยค่ะ

แต่ mv เนี้ยจะงงๆๆหน่อย...แต่ถ้าดูหลายๆๆรอบจะเข้าใจเอง

Back@White:
รู้จักว่านั้นมันชื่อเพลงนะครับ ชื่อวงจริงๆคือ ทูไฮ ครับ

เพราะนำสองศิลปินที่โด่งดังของวง K-Otic มารวมตัวกัน นั้นคือ ป็อปปี้ และ โทโมะ ครับเพื่อเอาใจเหล่าแฟนเพลง

แต่รู้สึกว่าจะมีแค่เพลงเดียวนะครับ :-X

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version