Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

02/09/09 : ใครเคยอ่านโรงเรียนพิศวงบ้าง

(1/4) > >>

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
อยากรู้ว่าเพื่อนๆคนไหนอ่านบ้าง อยากรู้อะว่าสนุกไหม เราอ่านไป 3เล่มเอง  ไม่ได้อ่านเล่ม 3 เลยอยากรูว่า เล่ม 3 สนุกไหม

gemmy:
ไม่เคยอ่านเลย เป็นไง สนุกไหม

PON EILEEN SNAPE:
ไม่เคยอ่านเลยค่ะ แต่เพื่อนที่อ่านบอกว่า สนุกมาก

เดี๋ยวจะลองไปหา มาอ่านอยู่เหมือนกันค่ะ

Valentine014:
เราเคยอ่านนานแล้ว
น่ากลัวดี เล่ม3อ่านะ ตัวเอกเจอกับหลุมอ่ะไรเนี่ยหล่ะ พอไปดูไปดูมา วันหนึ่งเกิดเจอว่ามีตัวประหลาดอยู่ในนั้นแล้วก็ไม่แน่ใจแล้วอ่ะ
โทดด้วยนะเดี๋ยวไปหามาใหม่  ::)

Payl3oY_SbP:
เราเคยอ่านจร้า
หนุกดี
หลอนนิด
แมร่งงามไส้ละกรู

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version