ผู้เขียน หัวข้อ: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~  (อ่าน 54927 ครั้ง)

nusiw

• บุคคลทั่วไป
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #270 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 02:39:48 pm »
1.ชื่อเล่น Nusiw
2. อายุ 20 ปีคร๊าบบบบบบบบ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : Nusiw+จำไม่ได่แร้ววว
4. MSN / Hi5 / Blog : s_i_w1717@hotmail.com/nusiwnaraknaja.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : แฮร์รี่(เพราะเป็นตัวละคร ที่เก่ง กล้าหาญ)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : ดงบังชินกิ และชายนี่ จ้าาาาา
7. คู่วายในดวงใจ : YunJae, MinYun ,JonghyunTaemin  :-* :-* :-*
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : การ์ตูนBen10 นารุโตะ ,ภาพยนตร์แฮร์รี่ รถไฟฟ้ามาหานะเธอ , หนังสือแฮร์รี่ บารามอส
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เคยเป็นสมาชิกมาก่อน แระก้อชอบ(อาจจะถึงบ้าคลั่ง)ภาพยนตร์และนวนิยายเรื่องแฮร์รี่ พอตเตอร์ ทุกภาค ทุกตอน
10. แค่อยากจะบอก : ฝากตัวด้วยคร่าาาาาาาา :) :) :)

linnylove

Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #271 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 12:39:04 pm »
1. ชื่อเล่น : รุ้ง
2. อายุ : 16 ย่าง 17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : linnylove
4. MSN / Hi5 / Blog : airriverearth@hotmail.com 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : ชอบลูน่า เลิฟกู๊ดค่ะ เพราะมีบุคลิกที่แปลกไม่เหมือนใคร เป็นตัวของตัวเอง และมเสน่ห์
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : Super Junior  (ลิงสุดหล่อทั้ง13)   SNSD (ออนนี่ผู้น่ารัก)
7. คู่วายในดวงใจ : คังทึก คยูมิน คิเฮ เย่เรียว ฮันวอนซิน วอนฮยอก แททิฟ ยูลสิก ซูซัน ยุนซอ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : Harry Potter   The Prince of Tennis   Conun  และอีกมากมาย   
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : หลงเสน่ห์ทุกอย่างในแฮร์รี่ พอตเตอร์
10. แค่อยากจะบอก : โอ๊ยโย้ยโหย

buZycat

« ตอบกลับ #272 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 12:24:30 pm »
1. ชื่อเล่น
แคทค่ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก
ตอนนี้อายุ 15 ปี บริบูรณ์แล้วค่า  16 กันยายน ก้อ16 ไงก้ออย่าลืมอวยพรกันน้า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
 *****buZycat*****
4. MSN / Hi5 / Blog 
Love.monster@hotmailค่ะ /  hi5 ไม่เล่นนะค่ะ /  blog ก้อไม่เล่นนะค่ะ แหะแหะ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
ชอบฝาแฝดวีลลีย์อ่ะค่ะ เพราะว่าเค้าเป็นคนอารมณ์ดี น่ารัก รักเพื่อน  แล้วก้อเปนตัวละครที่ตลกดีค่ะ รักมากเลย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
=v=ชอบหลายคนเยยอ่ะ บอกไม่ครบแน่เลย ไว้ถ้าไงก้อค่อยมาคุยกันแล้วกันเนอะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
ไม่ถนัดอย่างแรงเลยค่า โทดเจงเจง
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
ชอบอ่านแฮร์รี่ มากค่ะ เป็นวรรณกรรมที่อ่านแล้วติดขนาดนี้ 
เพอร์ซี่ แจ็กสันค่า อันนี้ก้อจาหนุกนะ
โห้อ่านหนุกๆมาหลายเรื่องเลยค่ะมีมากมายมาก
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
เพราะว่ารัก หลง และอยากเปนส่วนหนึ่งในโลกของพวกเค้าอ่ะค่ะ
10. แค่อยากจะบอก [/color]
อยากรุจักเยอะๆอ่ะค่ะ
ไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
 :D ;D >:( :( :o 8) ??? ::) :P :-[ :-X :-X :-\ :-* :) :'(

Erato

« ตอบกลับ #273 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010, 10:37:19 am »
ข้าพเจ้าชื่อย่อๆว่า พลอย :D
อายุ15
ยูสเซอร์ Erato 8)
MSN....
ตัวละครแฮร์รี่ที่ชอบ  ลูน่า เลิฟกู๊ด
ดารานักร้องที่ชอบ Justin bieber หล่อค่ะ
คู่วายในดวงใจ พี่นิชคุณ
การ์ตูนที่ชอบ Umineko
เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกันPSW ชอบHarryมานมนาน
แค่อยากจะบอก รักHarry forever ;)

kibommy

« ตอบกลับ #274 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010, 11:32:29 am »
1. ชื่อเล่น                                       - นัน
2. อายุ                                         20 ปี
3. ยูสเซอร์                                    kibommy
4. MSN / Hi5 / Blog         superju_harry0513@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ                  แฮร์รี่ โชแชง  น่ารักดี  เก่งด้วย แต่โชแชงนี่แอบเชียร์ ก็คนเอเชียเหมือนกัน
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ                  super junior หมดใจ รักมากรักมาย และก็มีคนอื่นมานิดหน่อยแต่หลัก ๆ ก็นั่นแหละ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)     ขอข้าม
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ    prince of tennis , crow zero,mars,แน่นอน Harry potter และทุกเล่มที่ ลมตะวัน แปล
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW              มีข่าวสารอัพเดตเรื่อย ๆ และไวมาก
10. แค่อยากจะบอก                               ต้องมีสักครั้งที่จะได้ไป   The Wizarding World of Harry Potter
= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

mascotlove

24/06/53 :: มาแนะนำตัวค่ะ^^
« ตอบกลับ #275 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010, 06:21:55 pm »
1. ชื่อเล่น : มาศ
2. อายุ : 22
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : mascotlove
4. MSN / Hi5 / Blog   : -
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : ชอบสเนป เพราะเป็นคนที่ค่อนข้างเดาได้ยากว่าคิดอะไรอยู่ และอีกคนคือ แฮกริด เพราะเป็นคนที่น่ารักและมีเมตตา
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : ดาราชอบแพตตี้จากภาพยนต์เรื่องรถไฟฟ้ามาหานะเธอและเรื่องปิดเทอมใหญ่หัวใจว้าวุ่น นักร้องชอบวงSkykick Renger
7. คู่วายในดวงใจ : -
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : โคนัน Harry Potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ชอบเพราะได้คิด จินตนาการไปตามผู้เขียน ท้าทายและมีจุดสนใจมากมาย
10. แค่อยากจะบอก : เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ ^^
= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

:-[  :(

apple

« ตอบกลับ #276 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 05:37:33 am »
1. ชื่อเล่น
นู๋เปิ้ล..
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
16  จร้า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
apple
wonder_girl_ple@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
ลูน่า เลิฟกู๊ด  ก้อเพราะว่ารักลูน่าจร้า  อ๊ะๆ ชอบแฮร์รี่ด้วยอ่า
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
พี่โต๋   กะ พี่ออฟ ชนะพล อ่า
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
ข้ามนา
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
หมีพู - แฮร์รี่ พอตเตอร์กะทไวไลท์ - นิยายเกหลี
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
 รักแฮร์รี่ อ่า
10. แค่อยากจะบอก

ร๊ากกกกก  แฮร์รี่    :(  :(  :D  :-*  :-*  :-*

PP_RAFC

« ตอบกลับ #277 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 02:21:09 pm »
1. ชื่อเล่น
- พีพี ครับ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
- 16 ปี ครับ
PP_RAFC
- the_doraemon_gang@hotmail.com << เมลหลัก
- ชอบเฟร็ด กับ จอร์จ ครับ เพราะ 2 พี่น้องคู่นี้ เรียกเสียงได้ดี ตลกมากๆ ชอบครับ
- พี่แบงค์ วง แคลช ครับ
- คืออะไรหว่า??
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ.
- การ์ตูน
>> โดราเอมอน/วันพีช/อาราเล่/ดราก้อนบอล/ฮิคารุ
- ภาพยนตร์
>> แฮร์รี่ พอตเตอร์/ตนเหล็ก/ไอรอนแมน
- ละคร
>> ขิงก็รา ข่าก็แรง
- หนังสือ
>> แฮร์รี่ พอตเตอร์

- อยากรู้เจาะลึก ถึงหนังเรื่อง แฮร์รี่ และ แฟนคลับทุกๆ ท่าน ครับ
- ??

aMaDos

« ตอบกลับ #278 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 02:37:05 am »

1. ชื่อเล่น  ::  ma

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  :: 20

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :: -----

4. MSN / Hi5 / Blog  :: m51206660108@hotmail.co.th

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :: เฟร็ด-จอร์จ -- น่ารัก กวนๆ มั่นใจในตัวเองสูงมาก                   
                ซีเรียส แบล๊ก -- ภาคหลังๆน่ารักมากๆเลย ...น่าสงสาร...หลังจากที่ต้องพรากกับแฮร์รี่ตั้งแต่ก่อนออกจากอัสคาบันและหลังจากต้องหลบหนีไป
                ด๊อบบี้ -- น่ารักมากโดยเฉพาะตอนที่เฮอร์ไมโอนี่เอาบรรดาข้าวของไหมพรมไปซ่อนตามที่ต่างๆของบ้านกริฟฟินดอร์ แล้วด๊อบบี้ไปพบเจอแล้วใส่มันเหล่านั้นเต็มตัวไปหมด น่ารักมาก --ด๊อบบี้ว่าแฮร์รี่ พ๊อตเตอร์ต้องไม่ไปฮอกวอสต์--

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) :: w-inds, LEAD, TVXQ, SJ(โดยเฉพาะ ด๊องกี้และทึกกี้)

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) :: เคะ(วินส์)-เรียว(วินส์), อั๊ก(หลีด)-เคะ(หลีด), ชิน(หลีด)-เคะ(หลีด), ยุน(ดงบังชิงกิ)-แจ(ดงบังชิงกิ)

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :: Last Fantasy, ประกาศิตจอมราชัน, บลาๆๆๆ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW :: ไม่รู้สิ - - หลงมามั้ง??? ๕๕๕+

10. แค่อยากจะบอก  :: เวปนี้...ดูน่าปวดหัวดีเหมือนกันเนอะ

punim

« ตอบกลับ #279 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 10:51:28 am »
1. ชื่อเล่น p'nim2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  28 จ้า3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า punim
4. MSN / Hi5 / Blog  no ไม่มี
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เฟร็ดกะจอร์จนะ กวนและป่วนดี  แล้วก้อ ด๊อบบี้ น่ารักดี ชอบตอนด๊อบบี้ใส่หมวก แล้วก้อชอบแฮกริดรู้สึกเหมือนเค้าจะรักแฮรี่มากที่สุดดด
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) นักร้องชอบอ๊อฟ ปองศักดิ์ค่ะ ดาราชอบอั้ม พัชราภา สวยและเซ็กซี่
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  !!!
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  การ์ตูนชอบโดราเอม่อนนะ หนังก้อต้องแฮรี่ทุก ๆ ภาคนั่นแหละ ละครไม่ค่อยได้ดู ส่วนหนังสือนอกจากแฮรี่แล้ว ก้อต้องนิยายของคุณกิ่งฉัตรทุกเรื่อง (เป็นแฟนคลับคุณกิ่งฉัตรด้วย)
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบแฮรี่มากกกก และอยากรู้ข่าวสารของเค้า
10. แค่อยากจะบอก  อยากดูภาค 7 มากเลยแหละ

Cheese

« ตอบกลับ #280 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 01:07:13 pm »
1. ชื่อเล่น  -  เอิง

2. อายุ 18

3. user - ????

4. msn  -  monkiez_audition1920@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  -  Albus DumBleDore เพราะว่าฉลาด หล่อ ชอบบบบบ บุคลิกแบบนิ่งๆ ขรึมๆ บ้าๆ แต่รู้ไปซะทุกอย่าง  :D

6. ดารา, นักร้องที่ชอบ  -  แดเนียลไง  :)

7. คู่วายในดวงใจ  -  คำตอบเดิมจ้ะ

8. การ์ตูน  -  ยุทธภูมิกะเพาะเหล็ก

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  -  ไม่รู้

10. แค่อยากจะบอก  -   ???

Elle_Lazzi

« ตอบกลับ #281 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 01:27:09 pm »
1. ชื่อเล่น  -  นุ่น
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  -  16จ่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  - Elle_Lazzi
4. MSN / Hi5 / Blog  - zevares@hotmail.co.th
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  - ชอบรอน วีสลีย์ เพราะ ถึงแม้จะไม่ได้เก่งและฉลาดที่สุด แต่ก็มีความเสียสละ โดยเฉพาะตอนที่เล่นหมากรุกพ่อมดภาค1อ่านะ เท่เลย ยิ่งตอนนี้ภาค7รอนหล่อมากมายอ่าจ่ะ ภาคแรกก็น่ารักนะ อิอิ*
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  -  ชอบยุนอา แห่งวงGirls Generation
7. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  -  ภาพยนตร์ที่ชอบ ก็มี แฮร์รี พอตเตอร์ , ทไวไลท์ อีคลิปส์ , เดอะ คาราเต้ คิด .. 
                                                          -  หนังสือที่ชอบก็เป็นหนังสือสอนภาษาฝรั่งเศส นิตยสารI-Like&BERRY
8. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW     -  เพราะชอบทุกอย่างที่อยู่ในหนังเรื่องแฮร์รี พอตเตอร์ จึงอยากหาเพื่อนคุย และอัพเดตข่าวสารข้อมูลใหม่ๆเกี่ยวกับหนังเรื่องนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กรกฎาคม 2010, 01:30:01 pm โดย Elle_Lazzi »

biwty

« ตอบกลับ #282 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 01:11:08 pm »
1. ชื่อเล่น --> บิว
2. อายุ --> 21
3. ยูสเซอร์ใหม่ --> biwty
4. MSN --> biw_ang_ja@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ --> harry potter น่ารักมากกกกกกกกกก
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ --> นิชคุณจ้า 2pm
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) --> คืออะไรเหรอ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ --> harry potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW --> อยากติดตามข่าวสารของ harry potter
10. แค่อยากจะบอก --> อยากดู แฮร์รี่ มากมาย

FD blood

« ตอบกลับ #283 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 02:48:46 pm »
1. ชื่อเล่น  -  เปิ้ล
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  -  20
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  - FD blood
4. MSN / Hi5 / Blog  - elle_lazzi@windowslive.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  - ชอบ เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์ เพราะ เก่งและน่ารักดี
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  -  Avril lavigne, อึนฮยอก SJ, ยุนโฮ DBSK และ bodyslam
7. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  -  ภาพยนตร์ที่ชอบ ก็มี harry potter, pirates of the caribbean, saw, final destination
                                                          -  หนังสือที่ชอบ หัวขโมยแห่งบารามอส
8. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW     -  เพราะชอบ และ อยากติดตามข่าวสารด้วย

nakan1412

• เอ็กเปรสโต พาโทรนม....
  • สควิบ
  • **
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • เอ็กเปรสโต พาโทรนม....
« ตอบกลับ #284 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 01:58:48 am »
1. ชื่อเล่น
    พลอย

2. อายุ
   19 ปี

???

potter_nakan1412@hotmail.com ::)

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ   
    รอน วีสลีย์  เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์  +++น่ารัก+เก่ง

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ   
   มิน พีชญา  ++  ตุ้ย Af

7. คู่วายในดวงใจ +++

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ     :-* :-*
    ทุกอย่างคือแฮร์รี่  พอตเตอร์ ค่ะ

ก็จาได้รับรู้ข่าวสารต่าง ๆ และได้พูดคุยกับคนที่มีความชอบและมีจิตนาการเหมือนกันด้วย++มีความสุขน่ะ :D

++ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อน ๆ ทุกคนจ๊ะ
;)

view98

« ตอบกลับ #285 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 12:43:44 pm »
1. ชื่อเล่น : วิว
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 16
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : view98
4. MSN / Hi5 / Blog  : viewlovesj_98@hotmail.com (เมลเก่าจร้า)
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : ชอบ เฟรด จอร์จ แฮร์รี่
ชอบ TVXQ! วงนี้รักมากมาย
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : ยุนแจ ยูซู (ทุกคู่ในทงบังชินกิ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : harry potter,twilight อื่นๆ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ชอบเรื่องนี้มานานแล้ว เพื่อนเลยแนะให้ลองมาเล่นเว็บนี้ เพราะเพื่อนก็เล่นอยู่เหมือนกัน
10. แค่อยากจะบอก : ยินดีที่ได้รู้จักจร้า

Emma_Berny

« ตอบกลับ #286 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 04:50:29 am »
1. ชื่อเล่น ก้อย ;)
2. อายุ 13 ;D
3. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ เฮอร์ไมโอนี่ จินนี่ รอน :P :-[
4 ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ  SNSD :-*
5. คู่วายในดวงใจ ยูลยุน เฮอร์จินนี่ :o :(
6. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากสมัคร :D

nuknik

« ตอบกลับ #287 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 09:50:36 am »
1. ชื่อเล่น # นุ๊ก . nuknik

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) # 14 ค้า ~

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า # ยูสเก่า nuknik

4. MSN / Hi5 / Blog  # http://nuknik-nuk.hi5.com , ส่วนเมล สนิทกันแล้วจะแจกค่ะ ฮี่ๆ ;'P

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) # แฮร์รี่ ! หลงรักแฮร์รี่ ชอบแฮร์รี่ มีความสุขทุกครั้งที่ได้อ่านและได้ดูแฮร์รี่ , เฮอร์ไมโอนี่ เธอสวย เธอเก่ง เธอฉลาด ปลื้มม ~ , รอน เธอฮาเหลือเกิน XD , ดัมเบิลดอร์ ชอบ ไม่มีคำบรรยายใด ๆ :'D , ซีเรียส TT' ทำไมซีเรียสต้องตาย !

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) # ป๊อปปี้โทโมะฟางเฟย์พิม :'D รักพวกเธอ <3

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ # แฮร์รี่พอตเตอร์ทุกภาค <3 แล้วก็เรื่อง before valentine กับ 32ธันวา :')

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW # รักแฮร์รี่ค่ะ :')

10. แค่อยากจะบอก รักแฮร์รี่พอตเตอร์ ! หนังสือมีทุกเล่มทุกภาค หนังก็มีนะ ^^' แต่เสียดายที่สุดในโลกที่ไม่ได้ดูภาค 6 TT' ใครใจดีช่วยบอกหนทางที่จะดูให้หน่อยเถอะค้า ~

canrun

« ตอบกลับ #288 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 04:10:29 am »
ขอโทดนะคะพอดีกดผิด

1. ชื่อเล่น  รุ้ง , run

2. อายุ  20 ปี

3. ยุสเก่า  canrun

4. msn  rung_mickeynr@hotmail.com

5. ตัวละครที่ชื่นชอบใน harry potter  คือ draco

6. ดารา,นักร้องที่ชื่อนชอบ   lady gaga ,taylor swift,snsd

7. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  conan , harry potter ,percy jackson

8. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะชื่นชอบ harry potter

9. แค่อยากจะบอก  ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ

Konun_PooH

« ตอบกลับ #289 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 05:21:14 am »
1. ชื่อเล่น............หมูอ้วน จ๊ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก).................26 แล้ว
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า...........Konun_PooH
4. MSN / Hi5 / Blog  ..................... konun.piglet@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ...................  คุณพอตเตอร์ เพราะเป็นคนน่ารักนิสัยดี รักเพื่อน
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ).......พี่โต้ง ศักดิ์สิทธิ์
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)........ข้อนี้ งง ไม่ตามนะ ::)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ...............  ชอบแฮรี่  โคนัน
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ...................... จะได้ติดตามข้อมูลข่าวสารของผู้วิเศษทั้งหลาย
10. แค่อยากจะบอก .......................... อยากดูภาค 7 มากมาย

;) :-* :'( ::) :P ??? 8) :o :( >:( ??? :P :-X :-[

Chocolatebt

« ตอบกลับ #290 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 05:28:12 pm »
1. ชื่อเล่น........ ใบเตย BT

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)........ 17 1/2

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า......... Chocolatebt

4. MSN / Hi5 / Blog....... chocolatebt.hi5.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)........ น่าสนใจทุกตัวเลยค่ะ ชอบทุกตัว

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)...... เกาหลี ขอให้เปนเกาหลี 555+

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)...... ไม่มีค่ะ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ........ Harry Potter, ทั้งนั้นเลย รวม ทไวไลท์ด้วยน่ะ 555+

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW..... เปนเวปที่น่าสนใจมากเลยทีเดียว

10. แค่อยากจะบอก ..... ฝากด้วยค่ะ

teera

« ตอบกลับ #291 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2010, 04:59:44 am »
1. ชื่อเล่น  เติ้ล หรือธีร์ก็ได้
2. อายุ  15
3. ยูสเซอร์  teera
4. MSN / Hi5 / Blog   มีแต่ hi5  teerapap072@gmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ศ.เสนป
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ etc.
7. คู่วายในดวงใจ  คืออะไยหยอ ::) :P
8. การ์ตูน  เนกืมะ โคนัน วันพีช etc.
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  น่าสนใจครับ
10. แค่อยากจะบอก  おはよう ございます。

Chochang_reven

« ตอบกลับ #292 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 08:22:37 am »
1. ชื่อเล่น : รินค๊า
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) ขอไม่บอกนะคะ แต่ว่าอายุน้อย ให้เรียกว่าน้องละกันนะคะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า Chochang_reven
4. MSN / Hi5 / Blog  ขอเอง/เล่นค่ะ/ไม่เล่น Blog
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ชอบโชแชงกับเฮอร์ค่ะ เพราะเรียนเก่งแถมน่ารักด้วย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ชอบหลายคน หุหุ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) --
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ โคนัน,โดเรมอน/Harry ทุกภาค/หลายเรื่อง/หลายเล่ม
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบ Harry
10. แค่อยากจะบอก ไม่มี -- * -* --

jackcommarts

« ตอบกลับ #293 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 06:48:17 am »
ชื่อเล่น :  แจ๊ค

อายุ     21

ยูสเซอร์ใหม่   มันคืออะไร >:(

ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  เขาบอกตัวละครแฮรี่ที่ชื่อชอบ  คงไม่ต้องบอกนะ  อิอิ  คิคิ  คุคุ  หุหุ  หึหึ  หะหะ  วะวะ :-[

ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ    ตัวเองสิ   (เดี๋ยวก็ได้แสงละคร)   อิอิ ;D

คู่วายในดวงใจ   มันคือไร >:(

การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ   ใครรูจักหนังสือการ์ตูน  ครอบครัวตัว  ฮ   มั่งครับ   ฮาตลกดีจะชอบๆๆ

เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบ Harry   เว็ป  นี้   เข้าแล้วติดอะลืมไม่ลงครับ   ข่าวสารเร็วดีครับ  อัดเดทจุใจ สาวกแฮรี่ อย่างตัวกระผมดีครับ  ชอบๆๆๆ

แค่อยากจะบอก    สาวกแฮรี่พอเตอร์ไม่ว่าจะเป็นสาวกเว็ปไซด์   หรือสาวกหนังสือ   และสุดท้ายไม่ท้ายสุดสาวกหนังแฮรี่พอตเตอร์   ทุกคนควรดู   ด้วยวิจารณญาณนะครับ  เพราะไม่ว่าจะเป็นหนังแฮรี่ที่เขาเอามาสร้างเป็นภาพยนตร์นั้น  ควรคิดให้ดีๆนะครับมันแตกต่างกัน   พวกคุณจะให้ภายนตร์มาเหมือนหนังสือหมดเปงไปไม่ได้หราครับ  ทุกอย่างมีขีดจำกัด  และจำไว่ว่า  ควรดูหนังด้วยใจครับถึงจะรู้เรื่อง   ปล.สุดท้ายครับ  ฝากถึงคนที่ดูหนังแฮรี่  พอตเตอร์ทุกคน  ผมเห็นมาหลายรายละ  เวลาจบของหนังแฮรี่ของภาคที่ 6 ออกมาจากโรงมะจะดูไม่รู้เรื่อง   ผมรู้ครับว่าเป็นเพราะอะไร  ให้เพื่อนๆไปคิดเล่นนะ   (ส่วนตัวนะเป็นเพราะคนเราเข้าไปดูหนังต้องมีฉากต่อสู้เยอะ ฉากวอเดอมอร์  ต่อสู้กะแฮรี่   ซึ่งไม่จำเป็นครับ  เพราะถ้าเปงเรื่องจิงแล้ว   ย่อมต้องเจริญรอยตามชีวิตครับ  มีเรื่องความรักมั่ง  มีเที่ยวมีอะไรมั่ง  ไม่ใช่อะไรๆก็จะให้เสกคาถาอย่างเดียว   เติ่มอรรถรสอย่างอื่นไปด้วยสิ   หนังมันถึงมีคุณภาพครับ  ดูหนังต้องดูให้เป็นนะ)
 :)

Deathly H.

« ตอบกลับ #294 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 02:00:23 pm »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น  โนอา

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 22

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  มันคืออะไร งง

4. MSN / Hi5 / Blog  http://www.facebook.com/zentzer13

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) โอลิเวอร์ วู้ดส์  หล่อ  เก่ง  น่ารัก

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  โตโน่-ริท เดอะสตาร์ 6 ทั้งแก๊งค์เลย

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  หลายคนอ่ะ อธิบายไม่ได้

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ   โคนัน บลีช รีบอร์น ดิจิมอน

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW   มีคนแนะนำครับ

10. แค่อยากจะบอก   ว่ารักเธอมากมาย

Potterzz

« ตอบกลับ #295 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 02:34:06 pm »
อ้างถึง
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น  ,, พลอย
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) ,, 15 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ,, Potterzz
4. MSN / Hi5 / Blog  ,,-
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ,, เฮอร์ไมโอนี่ (เพราะ สวย เก่ง ฉลาด ^^)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ,, ฉฮรี่ พอตเตอร์ และ  แวมไพร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ,, เป็น สาวก แฮรี่
.... ไม่มีอ่ะค่ะ พวกเราสาวกแฮรี่ ♥

Moomild

« ตอบกลับ #296 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2010, 05:59:50 pm »
1. ชื่อเล่น

MiLD หรือ มายด์จ๊ะ

20 ปี กว่าๆล่ะ

ใหม่ MooMiLD : เก่า Smild

http://ultraman-smild.hi5.com หรือ ultraman_plam@hotmail.com

ชอบเฮอร์ไมโอนี่ เพราะเธอทั้งเก่งฉลาดและยังเอาตัวรอดได้ดีอีกด้วย

ชอบ Bodyslam แบบอธิบายไม่ถูก

ขอใช้สิทธฺิข้ามข้อนี้ไปเลยล่ะกัน

การ์ตูนที่ชอบได้แก่ Conan, Inuyacha, Bleach, Reborn,The prince of tennis, Soul Eater ฯลฯ (เป็นพวกบ้าการ์ตูนเอาเรื่อง)

ภาพยนต์ที่ชอบได้แก่ Harry Potter, Pirates of the Caribbean, Death Note+L change the world

หนังสือที่ชื่นชอบได้แก่ แฮร์รี่ พอตเตอร์ทุกเล่มเลย ร่วมทั้งเล่มพิเศษด้วยนะ

ชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์มานานมากแล้ว แล้วทุกคนในเว็บก้อมาร่วมกันออกความคิดเห็นซึ่งมันสนุกมาก
เว็บนี้ถือเป็นอีกครอบครัวหนึ่งที่น่าคบ(ปกติไม่ค่อยมีใครคบ พวกมันบอกว่ามายด์บ้าแฮร์รี่เกินเหตุ )

10. แค่อยากจะบอกว่า

มายด์ไม่ได้บ้าแฮร์รี่นะจ๊ะ แค่อ่านหนังสือทุกเล่มไม่ตำกว่าสามรอบเป็นอย่างต่ำ มีแผ่นหนังทุกภาค(มาตเตอร์นะ) 5555+

secrect person

« ตอบกลับ #297 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 06:03:46 am »

1. ชื่อเล่น  -- ฟ้า

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  --  13 ขวบ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  --  งงง่า

4. MSN / Hi5 / Blog  -- ไม่บอกน้า

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  -- ลูน่า จ้า น่ารักดี

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ-- justin Bieber

7. คู่วายในดวงใจ  --

conan, harry potter , - , ทุกอย่างที่อ่านได้ แต่ชอบ harry มากที่สุด

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW -- อยากรู้เรื่องราวเกี่ยวกับ แฮร์รี่
อยากแบ่งปันความเห็นกับเพื่อนๆด้วย

10. แค่อยากจะบอกว่า

Love Harry Potter forever never have to change

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2010, 06:10:48 am โดย secrect person »

Portus

• Finite Incantatem/-
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • Deathly Hallows
« ตอบกลับ #298 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 06:34:00 am »
1. ชื่อเล่น - - - โบ้
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) - - - 15 หมาดๆ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - - - มีอันเดียวนะ Portus
4. MSN / Hi5 / Blog  - - - bobo-obob@hotmail.com / http://Gru-deklew.hi5.com / -
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) - - - เฟร็ด จอร์จ วีสลีย์ _ ฮาได้ใจ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) - - - ไม่มีอ่ะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) - - - ขอผ่าน
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - - - Harry Potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - - - คลั่ง Harry อย่างแรง
10. แค่อยากจะบอก - - - ก็เป็นน้องใหม่ (ไม่ใหม่มากอ่ะน่ะ แต่เพิ่งมาแนะนำตัว) มีอะไรก็ช่วยแนะนำ ตักเตือนกันด้วย ขอบคุณครับ

~Merina Vickins~

« ตอบกลับ #299 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 06:44:28 am »

1.ชื่อเล่นก็...แยมค่า ^^
2.อายุปัจจุบันหรอคะก็เกือบๆ16แล้ว
3.ยูสเซอร์หรอคะ???
...ก็คงเป็น ~Merina Vickins~ ล่ะมั้งคะ
4.MSN/hi5/blog....
เอาเป็น....JamJamloveu@hi5.com ละกันนะคะ
5.ตัวละครที่ชื่นชอบ....
เป็นจินนี่  วิสลี่ย์แน่นอนค่ะ
 :-*
เหตุผลเหรอคะ????
ก็เพราะชอบ.....เอ๊ย  จินนี่น่ารักมากที่สุด  แค่นี้แหล่ะค่ะเหตุผล
 :D
6.ดาราหรือนักร้องที่ชื่นชอบคงเป็น........ใครดีล่ะ ?????
ไม่ทราบแน่แท้เหมือนกันน่ะค่ะ  แบบว่าชอบไปเรื่อย...
7.คู่วายในใจ???????
 :o
ไม่มีหรอกมั้งคะ
8.การ์ตูน/ภาพยนตร์/ละคร/หนังสือที่ชื่นชอบ
การ์ตูนก็คงเป็นนารูโตะค่ะ...อิอิ
ภาพยนตร์...แน่นอนก็ต้องเป็นเรื่องแฮร์รี่  พอตเตอร์แหล่ะค่ะ
และสุดท้าย....หนังสือ
ก็แฮร์รี่อีกแหล่ะค่ะ...สนุกทุกเล่ม ทุกตอนด้วย
อีกเรื่องก็คงหนีไม่พ้นเพอร์ซี่  แจ็คสัน
ถ้าใครยังไม่ได้อ่านขอแนะนำให้ไปอ่านด่วน
ถ้าคุณเป็นคนรักหนังสือ
อยากสนับสนุนให้ทุกคนได้อ่านบ้างค่ะ
9.เหตุผลที่มาสมัครสมาชิก PSW หรอคะ....
ก็เพราะชอบเรื่องแฮร์รี่  พอตเตอร์ไงคะ
10.แค่อยากจะบอกว่า........

อยากให้ทุกแฮปปี้ๆๆๆๆๆๆมากๆค่ะ
^^
[/b]
:)

SMF spam blocked by CleanTalk