ผู้เขียน หัวข้อ: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~  (อ่าน 54963 ครั้ง)

Severus Suthep

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #180 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2009, 09:29:27 am »

1. ชื่อเล่น ลุงเทพ
2. อายุ 40
3. ยูสเซอร์ใหม่ ..Severus Suthep

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ สเนป รักมั่นคง ปิดทองหลังพระ ทำความดีไม่หวังผล ฯลฯ

8.  หนังสือที่ชื่นชอบ แฮร์รี่ พ๊อตเตอร์ .
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW หนังสือแฮร์รี่
10. แค่อยากจะบอก ไม่น่าเชื่ิอว่าจะมีหนังสือ ที่อ่านแล้วไม่อยากวาง.......

FoNzHP29

• บุคคลทั่วไป
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #181 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2009, 01:59:18 pm »
1. ชื่อเล่น : น้ำฝน
2. อายุ : 15
3. ยูสเซอร์ใหม่ : FoNzZ___HP
4. MSN / Hi5 / Blog : http://DeathEater29.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : แฮร์รี่ เพราะเป็นคนที่กล้าหาญดีค่ะ แล้วก็รักเพื่อนด้วย ^^
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : รัก TVXQ! มากกกก ก เลย .  โดยเฉพาะมิ๊แจค่ะ ><  น่ารักที่สุดดด ด
7. คู่วายในดวงใจ : -
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : การ์ตูนก็โคนันนะ ภาพยนตร์ก็แฮร์รี่ไง ^^  หนังสือก็แฮร์รี่อีกแหละ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ก็เพราะรักแฮร์รี่ไงจ๊ะ
10. แค่อยากจะบอก : ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

nakusa

« ตอบกลับ #182 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2009, 12:08:12 pm »
1. ชื่อเล่น --- นก
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)--- 19
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า--- nakusa
4. MSN / Hi5 / Blog --- revel_weasley@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ --- ก็ต้องเป็นตระกูล "วีสลีย์" สิ โดยเฉพาะ "โรนัลด์" ...ก็เขาเป็นคนตลกสามารถเรียกเสียงฮาและทำให้อดยิ้มไม่ได้
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ---รูเพิร์ต กรินท์ อยู่แล้ว ชอบแบบไม่เคยชอบใครมาก่อนเลยนะเนี่ย
7. คู่วายในดวงใจ ---คงจะไม่มี
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ---แฮรี่ พอตเตอร์ หนังสือการ์ตูนโคนัน และอีกมากมาย
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW---แฮรี่ พอตเตอร์ อยู่แล้ว
10. แค่อยากจะบอก[/size] [/color]---ไม่อยากจะเชื่อเลยว่าจะได้เจอกับเวป PSW ต้องขอบคุณ Google ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ธันวาคม 2009, 01:20:47 pm โดย ~๐3lackNight๐~ »

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • มนุษย์หมาป่า
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
Re: 09/12/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #183 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009, 02:11:23 am »
1. ชื่อเล่น --- FIFA
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)--- 15 ค้าบ  :-[
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า--- NEW User - fifa_potter_323062 ++ User เก่า - จำไม่ได้คับ
4. MSN / Hi5 / Blog --- fifa_bb_coteworm@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ --- Harry potter, Ron wisley,Hermaioni grenger,Unbust dumberndore And Mrs.mukkronnakun (อีกมากมายคับ)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ --- BIGBANG,2PM,2AM,SUPER  JOUNIOR,SE7EN,WONDERGILS,BODYSLAM,TAE GOON,RAIN AND KINGTON
7. คู่วายในดวงใจ --- ไม่มีค้าบ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ--- Harry potter , Conun เจ้าหนูยอดนักสืบ, Bleach เทพมรณะ, MAL , 2012 วันสิ้นโลก ฯลฯ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW--- เพราะ ผมชื่นชอบ จึงอยากจะติดตามไปเรื่อยๆคับ พยายามที่จะได้ทำกิจกรรมกับหนังที่ผมชื่นชอบคับ
10. แค่อยากจะบอก--- เอ่อ ให้มีเกมส์ เกี่ยวกับ ภาพยนต์ เรื่องนี้เยอะ ฮิฮิ  ;D

mark9

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 7
  • alwaysson KIMHYOYEON
    • http://marky-seohyun.hi5.com
« ตอบกลับ #184 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009, 10:35:14 am »
1. ชื่อเล่น :: มาร์ค
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) ::14 ขวบแล้ว (แต่ยังอยากอายุ 9 ขวบอยู่นะ - -)
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :: ของเก่าจำไม่ได้ แต่ของใหม่ก็ "แม่บ้านเล็กๆ JDM wife™"
4. MSN / Hi5 / Blog :: retrorian_nut3-4@hotmail.com // http://marky-seohyun.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :: จินนี่ (สวย น่ารัก น่ากอด แค่นั้น - -)//แล้วก็ลูน่าด้วยนะ (หน้าตาเพ้อๆคล้ายกัน - -)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) :: SNSD :: f(x) :: Kara :: WG :: 4Minute :: T-Ara :: Brown Eyes Girls :: After Scool :: Secret บลาๆๆๆ (เยอะเว่อร์ๆอ่ะ - -)
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) :: ซอสิกเต็มหัวใจ ^^
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :: โคนัน :: Chrismas Carols :: Cinderella Man (ไม่ค่อยมีเวลาดูทีวีค่ะ) :: Harry Potter,การิน,คู่ปริศนา บลาๆๆๆๆ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW :: เพือแสดงให้โลกทราบว่า "เด็กตัวเล็กๆคนนี้ก็ชอบอะไรแบบนี้เป็นเหมือนกัน!!" (บ้าเอ๊ย)
10. แค่อยากจะบอก :: คิดถึงพี่ๆในบอร์ดทุกคนนะ ไม่รู้ว่าจำ"มาร์ค"ได้หรือป่าว TT^TT ตั้งแต่ย้ายบ้านไป แม่ไม่ยอมติดเน็ตให้ เลยไม่ได้เล่นบอร์ดนี้จริงๆจังๆ
เดี๋ยวก็แอบเข้าเวลาเรียนคอมฯไม่ก็แว้บไปเล่นที่บ้านเพื่อน เฮ้อ! เหนื่อย -*-
ตอนนี้แม่ติดแล้ว ^O^ จะเข้าบอร์ดบ่อยๆนะ ^^~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ธันวาคม 2009, 10:38:54 am โดย แม่บ้านเล็กๆ JDM wife™ »

ZhenJi

« ตอบกลับ #185 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009, 04:25:48 pm »
1. ชื่อเล่น  เดียร์
2. อายุ 14
3. ยูสเซอร์ใหม่  ZhenJi
4. MSN / Hi5 / Blog  dearhangeng@hotmail.com // http://dearhangeng.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ เดรโก มัลฟอย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ Super Junior
7. คู่วายในดวงใจ แฮร์รี่+เดรโก
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  มีหลายเรื่องเลย ไม่สามารถเขียนลงมาได้หมด - -*
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  เพราะชอบเรื่องแฮร์รี่ พอตเตอร์มากๆเลยคะ
10. แค่อยากจะบอก  เป็นสมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะคะ ^^

YooMin

« ตอบกลับ #186 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009, 04:50:11 pm »
1. ชื่อเล่น ...>> ฟางๆ  ๆๆๆ  ~
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) ...>> 16 ใกล้ ๆ 17 ค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ...>> YooMin ใช้ยูสนี้ตลอดค้า บ
4. MSN / Hi5 / Blog  ...>> yoomin_won@hotmail.com  แอดมาคุยกันได้ค่ะ ..ส่วนhi5 ใช้เมลนี้แอดได้รุ ย ^^~
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ...>> แฮรี่ ๆ {คนอาร๊า ย ..หล่อ แบ๊ว น่ารักได้อีก คิคิ~} นั่งดูที..น้ำลายไหล 55 > :-\มันหื่ น = =*
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ...>> โฮะ ๆ อยากระบายเยอะ ๆ  :-[ ร๊า กกมากๆรุยอ่ะ super junior เจาะจง โดยเฉพาะ..ชายฉ่อย ช้อย หรือ ซีวอนนั่นเอ๊ ง 55 ..ชอบโชว์หุ่นตัวเองมั๊ก ๆ  โชว์ซิกแพ็คแต่ละครั้ง เกือบสลบคาที่ หึหึ  ..โดยเฉพาะในคอนฯไรงี้ ชอบใส่เสื้อแบบ นิสนึง = = ทำไมต้องนิส ส นึงง่ะ ถอดไปรุยไม่ดีฝ่าหรอ  กรั๊ กๆ >จะได้เหนเต็มๆตา
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) ...>> sihan ,, kihae ,, kyumin ,, yunjae ,, honghoon ,, 2min อร๊า ค ค อีกเยอะมั๊ กๆ ..........
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ...>> โคนัน ,, harry potter ,, princess hours ,, the boy kimchi ..........
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ...>> เพราะร๊า ก เลิฟแฮรี่ม๊า กก  ^^~
10. แค่อยากจะบอก  ...>> รักแฮรี่ตลอดปั ย ~  ฝากตัวด้วยนะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ธันวาคม 2009, 04:52:39 pm โดย YooMin »

clarinet happy

« ตอบกลับ #187 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 04:18:58 pm »
1. ชื่อเล่น Meany
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 15 ขวบค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ Clarinet happy
4. MSN / Hi5 / Blog  Clarinet_happy_2009@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
    โอลิเวอร์ วู้ด [น่ารักมากค่ะ] แฮร์รี่ [น่ารัก เก่ง ที่สุดของที่สุด รักมากมาย]
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ชอบนิชคุณ มากกกก ก ก ก ค่ะ น่ารัก น่ารัก น่ารัก หน้างี้ใสกิ๊ง น่าจุ๊ฟเบาๆ อิอิ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ โดเรม่อน,แหย๋ม,เป็นต่อ,นิยายและแฮร์รี่ พอตเตอร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบเบาๆนิขร๊ะ ก้อเรยอยากร่วมแก๊ง อิอิ
10. แค่อยากจะบอก เป็นเด็กใหม่อ่ะค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว[และหัวใจถึงแฮร์รี่]ด้วยนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ธันวาคม 2009, 03:29:03 pm โดย ~๐3lackNight๐~ »

minmanee

• มักเกิ้ล
  • *
  • ถ้าโลกนี้มีแต่ความสุข
« ตอบกลับ #188 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 04:36:30 pm »
1. ชื่อเล่น
 มินค่า

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  
 19

3. ยูสเซอร์ใหม่  
 minmanee

4. MSN / Hi5 / Blog  
mamod_89@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
  ลูน่า  - ตรงตรง บ้าบ้า บ๊องบ๊อง น่ารักดีคะ
 เฟรด จอร์จ ด้วย - ตลกดี ชอบของเล่นที่พวกเค้าคิด  อยากเล่นนนนนนนนนนนนนนนนนนน
 อีกคนนึง  ขาดไม่ได้ ก็แฮร์รี  นะสิ

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
 รักพี่โต๋ที่สุดดดดดดดดดดดดดดดดเลย  
อ่านปากของฉันนะว่า  รักโต๋  ไม่มีวันเปลี่ยนใจอยู่แล้ว

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
โคนัน GTO HARRY POTTER อยู่แล้ว

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

10. แค่อยากจะบอก
แฮร์รี่ จงเจริญ วู้.......................................................
ไม่มีใครไม่เจอปัญหา ก็ขอให้นึกเสียว่ามันผ่านมาให้คิด สร้างเสริมประสบการณ์ชีวิต เรียนรู้จากสิ่งที่ผิด คงต้องถูกซักวัน...

aey_Potter

« ตอบกลับ #189 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2009, 08:45:22 am »
1. ชื่อเล่น  เอ้
2. อายุ 13 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า aey_Potter
4. MSN / Hi5 / Blog   aey_clubbc@hotmail.com , aeabbzaa--naka.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) แฮร์รี่ พอตเตอร์ [ น่ารัก เก่ง ] , เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์  [ เก่ง ]
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ -
7. คู่วายในดวงใจ คนไหนก้ได้ที่หล่อ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะชอบแฮร์รี่
10. แค่อยากจะบอก อยากรุ้จักกับทุกคนอ่ะ I Love You

Reseus G.

• มักเกิ้ล
  • *
  • 'ฮอกวอตส์' รักและเทิดทูน
« ตอบกลับ #190 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 04:14:01 am »
สวัสดีค่ะ   :D

1. ชื่อเล่น  :  บูม

2. อายุ  : 16 ย่าง 17 จร้า

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : Reseus G.

4. MSN / Hi5 / Blog  :  kajoky@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : 1เลย ต้องแฮร์รี่อยู่แล้วค่ะ เพราะเขารักเพื่อน เสียสละ เปิ่นบ้างในบ้างโอกาส น่ารักดี 2ก็เฮอร์ไมโอนี่ คนอะไรทั้งสวยทั้งเก่ง  :-*   3ก็รอนค่ะ บ๊องดี   4คงจะเป็นลูน่า เขาเป็นพวกจริงใจดีค่ะ ชอบ   :-*   5 อิอิ สเนป หัวมันเยิ้มค่ะ พี่แกสุดยอดจริงๆ แอบช่วยพระเอกตั้งแต่ต้น ดุดีค่ะ

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : โจฮยอนแจค่ะ อันดับหนึ่งในใจ ฮิฮิ  :-* :-*     โซนยอซีแด ลีโบยอง คูฮเยซัน ฯลฯ หลายใจจัง

7. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : Harry Potter , The last Hacker (กับดักแห่งความตาย) , ซอดองโย

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เพราะอยากแลกเปลี่ยนประสบการเวทมนตร์กับทุกๆคน

10. แค่อยากจะบอก : ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัว ฝากอะไรๆเปิ่นๆทั้งหลายแหล่ด้วยนะค่ะ   :-[ :-[ :-[  ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ

mookankung

« ตอบกลับ #191 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2009, 02:39:31 pm »
1. ชื่อเล่น mookan
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 16
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า mookankung
4. MSN / Hi5 / Blog kansudarat.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) พูดถึงแฮร์รี ก้อต้องชอบแฮร์รี่มากมาย แหะๆ จิงๆแล้วก้อชอบทุกคนอ่ะ เพราะแต่ละคนก้อมีบทบาทไม่เหมือนกัน
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  แบบนี้บอกได้คำเดียวเลยว่า นิชคุณกับฟิล์ม รัฐภูมิ สองคนนี้เท่านั้น
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  ก้อชอบharry potter อีกนั่นแหละ เรื่องแรกที่โปรดปรานมากมาย ดูกี่รอบก้อไม่เคยเบื่อเลย อีกเรื่องคือtitanic สนุกมากมายเลย เศร้าได้อีก เหอะๆ
10. แค่อยากจะบอก ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ มีไรก้อแอดเมล์มาคุยกันนร้า อยากได้เพื่อนใหม่เยอะๆเลย อิอิอิ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะอะไรหน่ะหรือ แหะๆ ก้อเพราะอยากสมัครอ่า พอดีแบบว่าอยากเปนส่วนใดส่วนหนึ่งของที่นี่อ่านะ (ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจร้า)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธันวาคม 2009, 06:25:27 am โดย mymun_vinsent »

blackprize

« ตอบกลับ #192 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2009, 03:11:24 pm »
ดีคัฟ
แบบว่าเพิ่งสมัครอ่า

1. ชื่อเล่น ; พิณ
2. อายุ ; 15
3. ยูสเซอร์ ; blackprize
4. MSN / Hi5 / Blog  ; pi-na-ko@hotmial.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ; เดรโก
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ; ทอม คิบอม j-rock
7. คู่วายในดวงใจ ; คิเฮ -,,-
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ; รีบอร์น อินุ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ; แฮร์รี่จ้า^^

─═☆NaNiizz☆═─

• うんせい UNSEI ✱ U're My Destiny 4ever...
  • มักเกิ้ล
  • *
    • ma facebook >>
« ตอบกลับ #193 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2009, 05:11:41 pm »
1. ชื่อเล่น    ::   แนน จ้ะ^^//   

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)    ::    16

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า   ::    ─═☆NaNiizz☆═─    ส่วนอันเก่าลืมมม!~

4. MSN / Hi5 / Blog      ::      lolipop_sassy@hotmail.com  ,   nan-wasabi32537.hi5.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)      ::      ลูน่า เลิฟกู๊ด  เพราะลูน่าน่ารัก และยังเป็นผู้หญิงที่แปลกๆซึ่งมันคลับคล้ายตัวเอง -*- , เฟลอร์ เพราะเธอสวยและเพอร์เฟ็ค

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)    ::    jeajin (F.T.Island) , Kibum (S.J) , Chris Evant , Lady Gaga , Laura Kõrgemäe

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)   ::   ไม่เอาเค้าไม่บอกเพราะมันจิ้นนนน!~

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ    ::   

การ์ตูน
-โคนัน ตัวหายนะของคนทั้งโลก 555+
-การ์ตูนของวอลต์ดิสนี่กับพิกซ่าแทบทุกเรื่อง
-โดราเอม่อน แมวที่บ้าโดรายากิทั้งที่มันก็ไม่เห็นอร่อยตรงไหน ^^;
-เจ้าหญิงบาร์บี้ ทุกตอน

ภาพยนตร์
-แฮรี่พอตเตอร์
-the lord of the ring 1-3 (เขียนถูกป่าวหว่า -*-??)
-Homealone โดดเดี่ยวผู้น่ารัก เด็กบ้าอะไรซนจริงๆ
-Amelie หนุกเวอร์ๆ ไว้ดูแก้เบื่อ เป็นเรื่องของผู้หญิงคนหนึุ่งที่โดดเดี๋่ยวมาตลอดชีวิตแต่พอมาเจอผู้ชายคนหนึ่งชีวิตก็เปลี่ยนไป
-Singin in the Rian เป็นหนังเก่าที่ดูตอนหน้าฝนจะอินมาก
-Ballet Shoes เรื่องนี้สาวเอ็มม่าเล่นด้วยนะ เป็นนักบัลเล่
-City of Angel เศร้าไ้ด้อีก เป็นหนังรักเศร้าเหมาะกับคนที่บ่อน้ำตาตื้นอย่างเรา >o<
-Point Break
-Ugly Betty
-Gossip Girl
-The devil Wears Prada  ใครชอบอ่านนิตยสารแบรนด์เนมก็ไปหาดูซะ เพราะมันเป็นหนังสะท้อนชีวิตของพวกบรรณาธิการนิตยสารแฟชั่นระดับโลก แถมได้ดูนางเอกแต่งแบรนด์เนมเอามันอีกต่างหาก

ละคร
-ซีรี่ย์แนวพีเรียด(เกาหลี)ทุกเรื่องที่ช่อง3เอามาเล่นตอนเย็น กับไ้ต้หวันเสาร์-อาทิตย์ตอนดึก
-ซีรี่ย์ช่อง7เสาร์อาทิตย์แทบทุดเรื่อง
-ละครไทยไม่มีอ่ะ เำพราะไม่ชอบดู

หนังสือ
-G.T.O  คุณครูพันธุ์หายาก  สนุกเวอร์ๆ อยากให้ชีวิตจริงมีอาจารย์แบบนี้มั่ง พระเอกบ้าได้ใจดี(แถมหล่อ ^.,^)
-Onepiece อันนี้แม่ยกโซโลมาเอง อ๊างงง~ >///<
-เทพอสูรจิ้งจอกเงิน  แอบหลงอินุยาฉะกับเซ็ทโชมารุอยู่พักใหญ่ๆเลยอ้า
-โชะซ่อมโลก  ชอบคันจิเพราะมันเอาแต่บ่นๆๆ แถมยังห้อยตุ๊กตาหมีดูแอ๊บแบ๊ว
-Beansprout & Firehead อันนี้ชอบทั้งลายเส้นและเนื้อเรื่อง
-Nine Live ชอบแมวก็เลยชอบเรื่องแมวๆ -*-]]
-มืออสูรล่าปีศาจ  ชอบนูเบ และแอบสงสัยว่าทำไมโรงเรียนมันมีผีเยอะจัง ตอนเด็กดูแล้วนอนฝันร้ายเลยทีเดียว
-Death Note อ่านแล้วก็แอบอิน แอบสยองหน่อยๆ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  ::   บ้าแฮรี่!!*~

10. แค่อยากจะบอก    ::   ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่า*~  เค้ารักตัวเองน้า~...>///<  (แอบจิ้นบ้างอะไรบ้าง) 

= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =
...~ความสุขนั้น...หาได้แม้ในช่วงเวลาที่มืดมนที่สุด หากยังพึงระลึกไว้ว่ายังคงมีแสงสว่าง★~...
ชื่อ แนน ค่ะ^^*
ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ PSW
ทุกคนค่า!!!~

First Chabert

« ตอบกลับ #194 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2009, 06:05:11 am »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น  ตาล
2. อายุ 16 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
4. MSN / Hi5 / Blog  nattaruka_tan@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  ตรงๆนะชอบ ศจ. สเนป  ถึงแม้จะร้ายแต่คอยช่วยเหลือแฮร์รี่เสมอ
                                 ชอบซิเรียสด้วยดูอบอุ่นดี
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ชองเอสเจมาก  อยากจับกดทั้งสิบสามคนเลย  (ล้อเล่น)
7. คู่วายในดวงใจ   ไมมี
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  ชอบโรม่อน น่ารักดี
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ ชอบเรื่องราวเกี่ยวกับเวทมนต์
10. แค่อยากจะบอก  รักโลกเวทมนต์ที่สุด
= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

pairy_paza

« ตอบกลับ #195 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 10:25:56 am »
1. ชื่อเล่น : แพรวาจร้า~~~
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 17 ปีแว้ว...
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : เพิ่งมาใหม่น่ะ pairy_paza
4. MSN / Hi5 / Blog : nu_pare_@windowslive.com/1160100389675.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : แฮร์รี่ เฮอร์ไมโอนี่ แร้วก้อ ชื่นชอบ สเนป มากๆ....ใจก้าสุดๆ???
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : นักร้องที่ชอบ ก้อ bigbang tvxq sj 2NE1 บลาๆๆๆๆ.....
7. คู่วายในดวงใจ : หลายคู่อ่ะ บอกไม่หมดหรอก อิอิ^^
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : การ์ตูน Reborn หนังก้อ แฮร์รี่พอตเตอร์ไง!! หนังสือที่ชอบ ก้อ แฮร์รี่นั่นแหละ หุๆๆ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : อยากรู้ทุกความเคลื่อนไหวของแฮร์รี่
10. แค่อยากจะบอก : รักแฮร์รี่มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  หนังสืออ่ะ เล่มนึง เราอ่านเปนสิบๆ รอบเรยนะ  อ่านจนจำได้ทั้งเรื่องเรย  ...แต่...เราอยากให้ภาค7เนี่ย ให้ผู้กำกับที่กำกับภาค3มากำกับแทน เดวิด เย็ท อ่ะ ขอพูดตามตรงนะ พอได้อ่านหนังสือมา แร้วไปดูหนัง มันผิดหวังมากๆ เรย  ไม่มันส์เรย บางตอนก้อหาย บางตอนก้อเปลี่ยนไป ไม่ได้เรี่องเรย น่าเสียใจจิงๆ T^T

Muggles

« ตอบกลับ #196 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009, 12:42:05 pm »
1.ชื่อเล่น:กฤษ
2.อายุ:15ปี
3.ยูสเซอร์ใหม่+เก่า
4.MSN / Hi5 / Blog: jakkrit145@hotmail.com Hi5,blog ไม่เล่นครับ
5.ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ):แฮรี่ และ  อัลบัส ดับเบิลดอร์  เหตุผลที่ชอบแฮรี่ เพราะแฮรี่ดูน่ารักและน่าเกรงขาม ส่วน อัลบัส ดับเบิลดอร์ เพราะ เป็นอาจารย์ใหญ่ที่ดูน่าเกรงขามแต่แอบแฝงความห่วงใยที่มีต่อนักเรียนทุกคน โดยเฉพาะ แฮรี่
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ:นักร้องที่ชอบ Bigbang 2PM
7.คู่วายในดวงใจ:หลายคู่อยู่ เหมือนกันครับ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : หนังสือที่ชอบ:แฮรี่พอตเตอร์ทั้งเจ็ดเล่ม,ลับแล แก่งคอย,โตเกียวทาวเวอร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เพราะอยากรู้ความเคลื่อนไหวและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน
10. แค่อยากจะบอก: ก็ อยากจะบอกว่า ผมนั้นมิใช่ผู้ชาย ผมเป็นเกย์ครับ ชอบผู้ชายด้วยกัน  หวังว่าคงจะรับกันได้นะครับ แหะๆ

cookieUmm

« ตอบกลับ #197 เมื่อ: 03 มกราคม 2010, 08:01:04 am »
1. ชื่อเล่น :คุกกี้

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) :13 ปีถ้วน

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า: ยูสเซอร์ใหม่ :cookieUmm

4. MSN / Hi5 / Blog : MSN: cooky_and_urikakarin@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : โอลิเวอร์ วู้ด (Sean Biggerstaff ) และ โรนัลด์ บิลิอัส "รอน" วีสลีย์(Rupert Alexander Grint )

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ):-

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ:
 หนังสือ:แฮร์รี่ พอตเตอร์ ทุกภาคเลยล่ะ
ภาพยนตร์:แฮร์รี่ พอตเตอร์ ทุกภาคเลยล่ะ การ์ตูน:โคนัน เจ้าหนูยอดนักสืบ
ละคร: -

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW:
เพราะอยากรู้ความเคลื่อนไหวของแฮร์รี่ พอตเตอร์

10. แค่อยากจะบอก :
เง้อ บอกว่าไรง่ะ โค-ตะ-ระ ปลื้ม โอลิเวอร์ วู้ด เลยง่า >0<!!!!!!!

เราเพิ่งสมัครวันนี้  :)

yooho

« ตอบกลับ #198 เมื่อ: 03 มกราคม 2010, 09:03:39 am »
1.ชื่อเล่น:ปุยฝ้ายค่ะ

2.อายุ:14ปี

3.ยูสเซอร์ใหม่+เก่า:Yooho

4.MSN : puyfay_girl@hotmail.com 
     Hi5:   P-F-Hunjinkhikhujing.hi5.com 

5.ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : คงจะเป็นใครไม่ได้นอกจากเฟร็ดกับจอร์จค่ะ  เพราะเฟร็ดและจอร์จชอบทำอะไรตลกๆ ชอบแหกกฎ ฮาดีค่ะ

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ: ชอบYoo Seung Ho& เก้า จิรายุ ค่ะ :-*

7.คู่วายในดวงใจ: แฮร์รี่กับสเนปมั้งคะ :-X

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : HXH , โคนัน ,ชินจัง ,โดเรมอน  สุดท้ายก็ต้องเป็นHARRY POTTER ยุแร้ว

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เพราะเราคือสาวกแฮร์รี่ 555+

10. แค่อยากจะบอก: อยากจะบอกว่าสมัครตั้งแต่ปีที่แล้วแต่เข้าไม่ถึง10ครั้ง   I'm sorry. T^T ;)

jarhyeju

« ตอบกลับ #199 เมื่อ: 03 มกราคม 2010, 03:41:00 pm »
1. ชื่อเล่น: จ๋าค่ะ ^^

2. อายุ: 15 ปีแล้วค่ะ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า: ♥ hyeju ❀.|hp'

4. MSN / Hi5 / Blog: msn; jar.hc-jhhj@hotmail.com, hi5; jarkaizza.hi5.com ส่วนบล๊อกคงยังไม่เล่นค่ะ

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ): ชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์ค่ะ เหตุผลก็คงจะเป็นมีความสามัคคีกันในหมู่เพื่อน ซึ่งเป็นที่น่าทำตามและเลียนแบบมากค่ะ และมิตรภาพที่ดี ที่สวยงาม นั่นทำให้หนูค่อนข้างชื่นชอบมาก มีความกล้าหาญ เด็ดเดี่ยวในตัวทั้งคู่ ซึ่งทั้งสองคนนี้หนูปลื้มมาก อย่างที่บอกมาค่ะ รวมถึงรอนด้วยย แต่โดยส่วนตัวแล้วชอบตัวแสดงทุกคนเลยค่ะ เพราะมีความสามารถที่ยอดเยี่ยมมาก น่านับถือ เพราะเล่นได้ดีมาก ตั้งแต่เด็กยันโต ซึ่งตัวแสดงสามารถดึงดูดความสนใจจากหนังได้มากทีเดียวค่ะ ทำให้คนดูติดหงอมแหงมเลยค่ะ ^^

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ): โดยส่วนตัวชอบ Super Jr, SHINee และมีออลซางคนนึงที่ชอบมากค่ะ คือ hye ju ค่ะ :]

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ): ฮันชอลค่ะ (ฮันเกิง+ฮีชอล) คู่นี้จิ้นดีค่ะ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ: การ์ตูนชอบของ warner bros, disney และอื่นๆ, ส่วนภาพยนตร์ก็คงเป็นแฮร์รี่ พอตเตอร์ค่ะ, ละครคงไม่มีค่ะ ไม่ค่อยชอบดูเท่าไหร่, หนังสือที่ชอบก็คงเป็นแฮร์รี่ พอตเตอร์อีกเช่นเคยค่ะ แล้วก็นิยายของแจ่มใสค่ะ ชอบมากๆ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW: ตอนแรกที่เข้ามาดูเว็บนี้ก็น่าสนใจมากค่ะ มีเกี่ยวกะแฮร์รี่เยอะมากเลย มีสาระสำคัญเกี่ยวกะแฮร์รี่ ซึ่งเป็นที่น่าสนใจมาก จากนั้นก็เลยเข้ามาสมัครที่นี้ เว็บนี้เป็นระเบียบเรียบร้อยดีค่ะ โดยส่วนตัวชอบมากและขอให้พี่เว็บสู้ๆ ต่อไปค่ะ ขอให้เว็บนี้สวยขึ้นๆ จากตอนนี้ที่ดีแล้ววมากกก แล้วจะได้รู้จักเพื่อนที่ร่วมขบวนการที่ชื่นชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์เหมือนกัน ซึ่งเราน่าจะมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็น และความชื่อชอบของเราค่ะ

10. แค่อยากจะบอก: love hp. แค่นี้ล่ะค่ะ ฮ่าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มกราคม 2010, 03:44:48 pm โดย ♥ hyeju ❀.|hp' »

Muku

« ตอบกลับ #200 เมื่อ: 05 มกราคม 2010, 09:17:06 am »
1. ชื่อเล่น แพรว
2. อายุ 15
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
4. MSN / Hi5 / Blog 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ เฮอร์ไมโอนี่ เพราะลักษณะตัวละครเป็นคนฉลาด รอบรู้และที่สำคัญเป็นเด็กเรียนค่ะ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  แฮร์รี่พอตเตอร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  ชอบแฮร์รี่และเว็บนี้มีเนื้อหาเกี่ยวกับแฮร์รี่เยอะดี
10. แค่อยากจะบอก ชอบวรรณกรรมแฮร์รี่ พอตเตอร์มาก

ooa

• สควิบ
  • **
« ตอบกลับ #201 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 02:17:18 am »
1. ชื่อเล่น  อ้อน
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  14 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า     ยูสเซอร์ใหม่  ooa  เก่  aon
4. MSN / Hi5 / Blog     -
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)   ชอบรอน
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ    -
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)   -
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW

Puttaporn

« ตอบกลับ #202 เมื่อ: 08 มกราคม 2010, 02:22:03 pm »
1. ชื่อเล่น  เมย
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)    18 ค๊า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า      -
4. MSN / Hi5 / Blog               -
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)   ชอบแฮรี่ เพราะเป็นคนที่กล้าหาญและไม่ยอมแพ้อะไรง่าย ๆ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  ดาราชอบ แฮรี่   นักร้อง  รัก SHINee มากกก
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)    YunJae  , HyunMin
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ       Harry   potter  and  Twilight
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW          เพราะชอบแฮรี่
10. แค่อยากจะบอก        มาเป็นเพื่อนกันน๊ะค่ะ

france0443

« ตอบกลับ #203 เมื่อ: 16 มกราคม 2010, 02:54:49 pm »
ชื่อ  ฟร๊องซ์
อายุ    11  จะ 12 แล่ว     มีคัยเด็กกว่านี้อีกมะเนี่ย - -;   ( รู้สึกแปลกๆ ที่เด็กกว่าคนอื่นอะT^T )
ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า   เอิ่ม.. เยอะแยะ ง่ะ - -
MSN / HI5/ BLOG   france_1998@windowslive.com       france-nice.hi5.com
ตัวละครแฮรรี่ ที่ชื่นชอบ   แน่นอน  ทุกตัว หุๆ ...  แต่ที่เป็นพิเศษ  แฮร์รี่  เฮอร์ไมโอนี่  ที่ขาดมิได้   ลอร์ด โวลเดอร์มอ    :-*
ดารา,นักร้องที่ชื่นชอบ    แน่นอน  ทุกตัวใน HP   ...  นอกนั้น   ไม่สน - -''
คู่วายในดวงใจ   คืออะไรไม่รุ้อะ   แต่ว่า..  ถ้าเป็นคู่ที่ชอบ ก็  แดเนียล กะ เอ็มม่า ^^
การ์ตูน,ภาพยนตร์, ละคร ที่ชื่นชอบ  Harry Potter , Twillight  Saga , Avatar
เพราะเหตุใด จึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW    คลั่ง HP , อยากรุ้ข่าวสารมากขึ้น เพราะไม่มีเวลาให้ติดตาม เยอะแยะ ขนาดนั้นง่ะ แบบว่าไมได้ว่างจัด(เลยหาเวปอื่นเพิ่มเติมจาก MT ,  HL  และก็อีกเยอะแยะ )
แค่อยากจะบอก      คุยกานด้ายยยยยยย   เค้ามีความสามารถพิเศษ  คุยได้ทุกแนว นะตะเองง  ^^

l3igking555

« ตอบกลับ #204 เมื่อ: 16 มกราคม 2010, 03:13:13 pm »
ชื่อเล่น   บิ๊กยุ่ย
อายุ   20
ยูสเซอร์ใหม่+ยูสเซอร์เก่า   มียูสนี้ยูสเดียวขอรับ
MSN/HI 5/BLOG   l3iGKinG_CoOl_GanG@hotmail.com [Hi 5]
ตัวละครในเรื่องที่ชื่นชอบ   จินนี่ วิสลี่ย์ [เหตูผลที่ชอบก้อง่ายๆ เพราะเธอสวยจ๊ะ]
การ์ตูน/ภาพยนตร์/ละคร ที่ชื่นชอบ   Dragonball Z/Harry Potter/The Lord Of The R/ing
ศิลปิน/ดารา ที่ชื่นชอบ   Ebola/Papa Rouch/Deftones/บอนนี่ ไรส์
เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกPSW   เพราะชอบHarry Potterมากๆ ทั้งหนังสือและภาพยนตร์
แค่อยากจะบอกว่า   มาเป็นส่วนหนึ่งในPSWกันนะขอรับ

Mewziiyer

• หากข้ามีเวทมนตร์ 55555
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ความสุขเดินตามคุณไปทุกพื้นที่ :)
« ตอบกลับ #205 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 02:49:52 pm »

1. ชื่อเล่น  --  มิว

2. อายุ   --  15 จ้า

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  --  mewziiyer  มีอันเดียวน๊า

4. MSN / Hi5 / Blog  --  mew.potter@hotmail.com   (ชื่อเมล์ยัง potter เลยน๊ะ*)

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  --  อืม  เสร็ดดริก จ่ะ แต่  เสียดายไม่น่ารีบเลยอ่ะ

น่าจะโชว์น่าหล๊อออหล่ออ  อีกนานๆ

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) 
--  เอ่อ......

ชอบหลายคนมั๊กก กก ก !!!!!!
เพื่อน ๆ คงรู้จัก SHINEE

ลั๊คมากมาย เลยอ๊ะ *

--  xxxx ขอไม่บอกนะ อิอิ..

--  ชอบ HARRY POTTER  ที่สูดดดดด

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  --   ส่วนตัวล่ะ

10. แค่อยากจะบอก  --    ทัก ทาย กัลจ่ะ

/color]

[/quote]

LOVE YOU POTTER

« ตอบกลับ #206 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 10:08:33 am »
ชื่อเล่น ... พิ้งกี้
อายุ...12-13
ยูสเซอร์เนมเก่า+ใหม่ เยอะอะ
MSN/HI/BLOG...ying_welcome@hotmail.com hi5/msn
ตัวละครแฮรี่ที่ชื่นชอบ...แฮรี่/เฮอไมโอนี่/รอน/เฟร็ด/จอร์จ/ดัมเบลดอร์/มักกอลนากาว... อีกมากมาย
ดารา/นักร้อง... SHinee/ขวัญอุษามณี
การ์ตูน/หนัง...แฮรี่/อวตาร
เพราะเหตูใดจึง บลา บลา ...ชอบแฮรี่มาตั้งนานแว้ววววว
แค่อยากจะบอก....อยากเปงเพื่อนกะทุกคน :D

mytoktak

« ตอบกลับ #207 เมื่อ: 22 มกราคม 2010, 09:37:13 am »
1. ชื่อเล่น -- ต๊อกแต๊ก
2.อายุ 13 ค่ะ
3.user ; mytoktak
4.ไม่บอกค่ะ ^^
5.ชอบซีเรียส แบล็ก(เขียนแบบนี้ใช่ป่าวอ่ะ??)กะ แฮร์รี่ พอตเตอร์ค่ะ เหตุผลเพราะว่า เเบล็คเป็นคนเก่งและดูเเลลูกช่ยบุญธรรมของเค้าดีอ่ะ ส่วนคุณพอตเอตร์สุดหล่อ เพราะว่ามีความเป็นผู้นำและมีศีลธรรมสูง
6.TVXQ!!!!!!  เทพเจ้าในดวงใจ ไม่อยากระบายอะไรค่ะเพราะว่ามีแค่คำเดียว... รักมากที่สุด
7.yunjae yoosu minric 2u  แฮร์รี่กะมัลฟอย
8.รีบอร์น
9.เพราะว่าชอบแฮร์รี่ค่ะ อยากติดตามจริงจัง
10.ขอโทษถ้าหากว่าเเต๊กอาจจะเขียนบางคำผิด  คือว่าเพิ่งเริ่มชอบแฮร์รี่อ่าค่ะ  ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มกราคม 2010, 12:39:25 pm โดย ~๐3lackNight๐~ »

Pottertown

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #208 เมื่อ: 23 มกราคม 2010, 01:22:15 pm »

1. ชื่อเล่น- นัท
2. อายุ -15 คับ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - มีอันเดียว(มั่ง) 55.
4. MSN / Hi5 / Blog - prem_pelome@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ - ทุกคน (เฮอร์ไมโอนี่ เธอฉลาดคับ)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ - คิมแทยอน
7. คู่วายในดวงใจ -ข้าม
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - Harry potter,ม.3 ปี 4
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - เออ ชอบแฮร์รี่คับ
10. แค่อยากจะบอก - ไม่หล่อแต่จนคับ(๕๕*)
[/pre]

HoMii3z

• ....----....
  • สควิบ
  • **
« ตอบกลับ #209 เมื่อ: 27 มกราคม 2010, 07:30:10 am »
1. ชื่อเล่น- ดา
2. อายุ -15 จ่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - มีอันนี้แหละ
4. MSN / Hi5 / Blog - Tequ-iero@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ - ทุกคน
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ - Bodyslam
7. คู่วายในดวงใจ -ไม่มีอ่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - Harry potter,นิยายทุกเรื่องเลยอ่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - เออ ชอบแฮร์รี่ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก - เบื่อป๊อบอายกับโอลีฟค่ะ
HoMii3z

SMF spam blocked by CleanTalk