Potter Story Lobby !!! > กระดานแนะนำตัว !

21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~

<< < (4/101) > >>

loveharry:
1. ชื่อเล่น   อ้อน 

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 17

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า   loveharry

4. MSN / Hi5 / Blog  aonam_pm2006@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)   ชอบแฮร์รี่  เฮอร์ไมโอนี่  และ รอน ค่ะ เพราะ เขาสามคนเป็นเพื่อนที่ดีที่สุด  ชอบช่วยเหลือกัน เวลาทุกข์ยาก

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) แทยัง , เบยองจุน , โจ คยูฮยอน  ,  ท็อป, ซังรี  

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  ไม่ถนัดเลยค่ะ - -*

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ Harry potter , ลีซาน,  จูมง  

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ตอนนั้นดูแฮร์รี่และก็ชอบแฮร์รี่ค่ะ   เลยได้เข้า กูเกิ้ล และเจอ ก็เลยมาสมัครเว็บ นี้ ค่ะ ^^

10. แค่อยากจะบอก    บอกว่า ก็ขอให้ PSW อยู่คู่กับพวกเราตลอดไปค่ะ  และ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน ค่ะ ^^

tamkad22473:
1. ชื่อเล่น  แตมครับ
2. อายุ 14 ปี รอตุลาคมก็ 15 แล้ว
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  เก่าจำไม่ได้แล้วหลายปีมาแล้วครับ ใหม่ tamkab22473
4. MSN / Hi5 / Blog  tamkab_22473@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ทุกคนครับ เพราะแสดงได้เก่งมากทุกคน
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ไมเคิลแจ็คสัน
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, แฮร์รี่ พอตเตอร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบอยากฟังข่าวอยากดูความเครื่อนไหวของทุกๆอย่าง
10. แค่อยากจะบอก รัก PSW น่ะ  ;)

김희철 ★ 신성:
แว๊บมาแนะนำตัวด้วยเหมือนกันนะครับ ^^

1. ชื่อเล่น แดนครับ
2. อายุ 21 ปีแล้ว เหอะๆ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ก็ใช้แต่ 이혁재-슈퍼주니어 ไม่เคยเปลี่ยน
4. MSN / Hi5 / Blog  ตามนี้เลยคร้าบ potterstoryweb@hotmail.com + dannikung.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ นั่นคือ เดรโก มัลฟอย เพราะว่าเขาดูเป็นคนน่ะครับ เขามีทั้งความชั่งใจ การไตร่ตรองถึงการกระทำของตัวเอง
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบนั่นคือ สาวสวยเอ็มม่า วัตสัน & SUPER JUNIOR คร้าบ....^^
7. คู่วายในดวงใจ เงอะ - -* คำถามนี้มีเพื่ออะไรหนอ T T
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ทุกอย่างในที่นี้คือ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ครับผม ^^
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ก็เพราะเค้าชอบ แฮร์รี่ พอตเตอร์ น่ะสิครับ 555+
10. แค่อยากจะบอก ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ 555+

namtanjung:
1. ชื่อเล่น >>> น้ำตาล คร้าบ

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) >>> 18

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า >>> namtanjung นั้นแหละ

4. MSN / Hi5 / Blog  >>>  namtan_jung@hotmail.com  ฮิ5 เลิกเล่นไปแล้วอ่ะ

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) >>> เฟร็ด จอร์ด รอน และเสน็ป

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) >>> Super Junior ซิฮะ

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) >>> ชอบคู่แปลก ทุกคู่คร้าบ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ >>> วันพีช  แฮรรี่ หนังสือ ก้อแฮรรี่

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW >>> เพราะชอบหนังเรื่องนี้อะ

10. แค่อยากจะบอก >>> ฝากตัวด้วยจร้า อยู่กะเราตลอดไปนะ PSW

maeiiz:
1. ชื่อเล่น :: แบ๋มครับ   เป็นทอม งุงิๆๆ :D
2. อายุ :: 16 ม.5  วัยละอ่อน รักรุ่นพี่เพราะอบอุ่น(ไปเรื่อย ย - -*)
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :: maeiiz
4. MSN / Hi5 / Blog  :: dexnoi_dekaze@hotmail.com,byzokzak.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  :: เฮอร์ไมโอนี่  เหตุผล เพราะเอ็มม่าเป็นแฟนแบ๋มเอง 5555+ (บ้าบอจริงๆ -*-) เอ็มม่าน่ารัก เฮอร์ไมโอนี่ฉลาด55+ :-[
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ :: BigBang   Yo!!  เป็นกลุ่มฮิพที่ชอบมากๆ ทั้งแนวเพลงและการแต่งตัว
7. คู่วายในดวงใจ :: รอน วิสลีย์ๆ ๆ ๆ  บังอาจมากๆ ที่มาสวีทกับเฮอร์ไมโอนี่ มาเป็นมือที่ 3 :'(( เพ้อเจ้อ - -) :P
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :: วันพีช นารูโตะ และแฮร์รี่ พอตเตอร์ๆๆๆ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ::  เพราะเป็นแฟนคลับ และอยากแลกเปลี่ยนเรื่องเกี่ยวกับหนัง ได้รู้จักแฟนคลับครับ
10. แค่อยากจะบอก :: มนุษยสัมพันดี เป็นเพื่อนได้กับทุกคนครับ เอิ๊กๆๆ :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version