Potter Story Website !!! > ชมรม กองทัพดัมเบิลดอร์ !

[19/06/09] :: อยากถามความคิดเห็นฮะ

<< < (5/5)

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз:

--- อ้างจาก: Mirror-z ที่ 28 มิถุนายน 2009, 11:48:34 am ---555 ทันใจดีจัง แต้วแร้วท้องดำ

ไอเติ้งเกิง นี่มันแปลว่าคิดถึงหรือเปล่าอ่ะ =[]=
ภาษาอีหยัง... >.<

--- End quote ---

ภาษาเมืองฮะพี่สาว  จากบ้านเมืองเจียงใหม่น้องเองจ้า   แปลว่าคิดถึง!!   คิคิ    ;)

Phantom:
อ่า ผมมีชื่อ กด. ชุดใหม่มาเสนออีกคนครับ ^^"!

พี่อ้อน ล๊อกอิน loveharry แต่จากที่(หลอก)ถามมา

พี่เค้าเข้าบอร์ดได้ไม่ค่อยบ่อยมากอ่ะครับ แต่ก็แค่เสนอดู

อันนี้ก็คงจะต้องดูไปอีกระยะหนึ่งอ่ะครับ แหะๆๆ แล้วแต่พี่ๆนะครับ

ถ้าไม่เอาก็เดี๋ยวหาใหม่ 555+ อืม....จริงๆก็มีอีกคน แต่ว่าพี่เค้าไม่ได้เข้ามานานชาติเศษ

เพิ่งจะมาเห็นวันนี้อ่ะครับ พี่เฟิร์ส first...กริฟฟินดอร์ อันนี้คือดูแล้วพี่เค้าดูมีวุฒิภาวะมากพอ -*-

ที่จะมาคอยดูแลน้องๆน่ะฮะ แต่ก็แล้วแต่พี่ๆอีกเหมือนกัน เหอะๆๆๆ ผมจะคอยดูๆ

แล้วก็เอามาเสนอเรื่อยๆแล้วกันครับ อ่อ แล้วก็มีอีกเรื่องฮะคือเพิ่งจะวันนี้ ตอน เกือบๆสองทุ่ม

มันมีคนมาป่วนหน้าบอร์ดฮะ ผมเลยสอยไปนิดหน่อย แต่มันก็บอกว่าจะมาอีก ชื่อที่มันใช้หน้าแชท >>>> BOM

ไม่รู้คราวหน้ามันจะมารูปแบบไหนอีก แต่วันนี้มันมาแนว เห็นคนอื่นต่ำกว่าแล้วแบบถ้าทางจะบ้าแฮร์รี่เกิน

ด่าคนที่หน้าบอร์ดว่า "พวกเลือดสีโคลนชั้นต่ำ" แล้วก็ "พวกมักเกิ้ลชั้นต่ำ" -*- ผมเลยแบบ...มาแนวๆ นังนับเลขอ่ะฮะ

แต่ถ้าทางจะหนักข้อกว่าหน่อย เสียดายไม่รู้ล๊อกอินมัน เหอะๆๆๆ = =" เลยสอยๆไปไม่เยอะ แต่ก็...พอที่จะให้มันดิ้นๆได้บ้างนิดหน่อย

มันก็ออกแนวโดนน้ำร้อนลวก...ร้อนเชียว หึๆ จริงๆกะว่าจะด่าแรงๆซักหน่อย คันไม้คันมือเหมือนกัน -*-

แต่ก็ยั้งๆไว้ เพราะกลัวด่าแรงๆแล้วใจร้อนเดี๋ยวเปิดช่องให้มันสวน = =" เหอะๆ เอาเป็นว่าผมเองก็มีเรื่องมารายงานแค่นี้แหละฮะ   3lackNeL~

~OrenjI~:
อ้อนไม่มีปัญหาน่ะ   แต่เฟิร์สนี่รอดูอีกระยะหนึ่งไหมฮ่ะ ?  เหอๆ ๆ ๆ ๆ
ว่าจะเสนอเด็กเก่าที่เป็นเพื่อนเจ้ากิตด้วยคนนึงน่ะค่ะ  แต่ไม่แน่ใจว่าเป็นอย่างไรเหมือนกัน

สำหรับการเสนอชื่อ  อาจจะต้องล่าช้านิดนึงน่ะค่ะ
เพราะหาตัวแอดมินไม่เจอ  ซ้ำโทรฯไปก็ไม่รับและไม่โทรกลับอีกต่างหาก 

ต่อมาสำหรับคุณชื่อ BOM  ลองสืบดูว่าล็อกอินอะไร  ...  แล้วค่อยแบน
แต่ถ้ายังไง๊ยังไงก็ไม่เจอล็อกอินมันสักที  ก็ทำเหมือนมันไม่มีตัวตนไปเลย

Mirror-z:
น้องเหนแอดมิน ออนตลอดปีตลอดชาติเลย- -+  แต่ไม่เคยทัก
กลัวทักไปแล้วพี่แกจะถามว่า เปิ้ลเป็นใคร ขี้เกียจเท้าความนาน แฮ่ๆ
หรืออีกที กลัวพี่แกไม่ตอบด้วยแหละ

>:(

ก็ว่างั้น 555
V
V
V

~OrenjI~:

--- อ้างจาก: Mirror-z ที่ 14 กรกฎาคม 2009, 10:33:25 am ---น้องเหนแอดมิน ออนตลอดปีตลอดชาติเลย- -+  แต่ไม่เคยทัก
กลัวทักไปแล้วพี่แกจะถามว่า เปิ้ลเป็นใคร ขี้เกียจเท้าความนาน แฮ่ๆ
หรืออีกที กลัวพี่แกไม่ตอบด้วยแหละ

>:(

--- End quote ---

ทักไปมันก็ไม่ตอบหรอกเอ็ง  ...  ไม่งั้นพี่จะมานั่งบ่นเหรอ  = ="!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version