Potter Story Website !!! > ชมรม กองทัพดัมเบิลดอร์ !

[19/06/09] :: อยากถามความคิดเห็นฮะ

<< < (4/5) > >>

~OrenjI~:
ช่วงก่อนสืบๆอยู่  ...  เขาจะใช้ล็อกอินคล้ายๆกัน  แต่ว่าทางนั้นจะแสดงตัวเป็นผู้ชายน่ะ
ตแก็คิดว่าน่าจะเป็นคนละคนอยู่แหละ  เพราะเวลาส่วนใหญ่เขามาหมดที่เราน่ะ

http://hogwartsthai.com/forum/index.php?showuser=106

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз:
พี่สาวทั้งหลายยยยยยย    หนูหลับมาแล้วจ้า!!!!     ;)

ขอโทษท่านพี่สาวทั้งหลายนะ  ที่ทำให้วุ่นวาย  แฮ่ะๆ  :P

ด้วยเหตุอันรุงรังหลายประการทำให้หนูแต้วเลยไม่ได้เข้าบอร์ดเลยมานานนมเลย

เนื่องจากน้องสอบ  ซึ่งรู้ตัวว่าตกแน่ๆ  55+    :'(

แล้วก็กีฬาสีอาทิตย์นี้แล้ว  น้องเป็นสต๊าฟด้วย อ่า

เลยยุ่งวุ่นกับชีวิตตัวเองมากมาย   :o

แต่ตอนนี้น้องคิดว่า  น้องพร้อมแล้วค่ะ   >:(

พี่สาวอย่าตัดหนูออกนะ   :(   ถึงแต้วจะไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรมากมาย  แต่ก็จะพยายามทำให้ดีที่สุดค่ะ!!!

ปล.  เติ๊งเกิงหาปี้สาวทุกๆคนขนาดเน้อ  จุ๊บๆ   ;)

ปล.2  ขออนุญาตวิบัติค่ะ!!

Mirror-z:
555 ทันใจดีจัง แต้วแร้วท้องดำ

ไอเติ้งเกิง นี่มันแปลว่าคิดถึงหรือเปล่าอ่ะ =[]=
ภาษาอีหยัง... >.<

Phantom:
เรื่องพลอย....คิดว่าน่าจะคนละคนอ่ะฮะ เพราะผมเองก็เข้าไปดูแล้ว *-*

ตอนแรกผมเองก็กะว่าจะ ลองถามพลอยเองเหมือนกัน แต่ปรากฏว่าไม่เจอตัว

บวกกับสองสามวันมานี่ไม่ได้แตะคอมฯ เลยไม่ได้ถามอ่ะครับ -*- แต่ดูๆแล้วน่าจะคนละคนนะครับ - -*

ยังไงก็...ช่วงนี้พี่ๆถ้าจะติดต่อผมก็โทรมาแล้วกันนะฮะ เพราะคาดว่าคงจะหายไปอีกแล้ว

อีกสองสามอาทิตย์ก็จะสอบมิดฯแล้วฮะ เดี๋ยวจะโดนเจ้าที่บีบคอเอา =w="! เหอะๆๆ

"เกรดไม่ถึง 2.7 เทอมฯนี้ตาย!" =[]=" ทำไงล่ะทีนี้ผม.....T T    3lackNeL~

mymun_vinsent:
กรณีของฟลุ๊ค รายนี้ชัดเจนแล้วว่าทำแน่ และห้องที่ให้รับผิดชอบก็ชัดอยู่แล้ว ที่เหลือก็รอแบ่งหน้าที่ให้คนอื่นๆ
แล้วก็แจ้งให้แดนดำเนินการละกัน เพราะพี่ไม่แน่ใจว่าฟลุ๊คเห็นห้องกด. หรือเปล่า

และเป็นอันว่าแต้วแร้วกลับมาทำกด. นะคะ รายชื่อกด.ที่แน่นอนตอนนนี้

1. เปิ้ล
2. หยี
3. แพร
4. เบสท์
5. ฟลุ๊ค
6. แต้ว

ส่วนพลอย ถ้าพี่นากะซ่าส์ระบุมาแล้วก็คงไม่มีปัญหาหละมั้ง เอาเป็นว่าถ้ากน้องโอเคก็ตามนั้น เราก็ได้กด. ชุดใหม่มาแล้ว
1. พลอย

ส่วนที่เหลือก็ค่อยๆ หากันไป เดี๋ยวคงเจอเองแหละนะ =='

ปล. 1 เปิ้ลคะ พี่อ่ะคันมือไปหลายทีแล้ว แต่อย่ากระนั้นเลย เขาเป็นแอดมินนินา ยกให้ขึ้นหิ้งไปคนนึงละกัน แต่ถ้าโดนใครตอกกลับมาว่าแม้แต่แอดมินยังวิบัติ
แล้วจะให้สมาชิกทำตามกฎได้ยังไง อันนี้ให้ไปลงที่แอดมินคนเดียวนะคะ เพราะพวกพี่เคยเตือนแดนแล้ว(มั้ง) เหอๆๆ

ปล. 2 ซ่าส์คะ สู้ๆ เน้อ พี่ก็ลุ้นกับวิชาที่เหลือเหมือนกันอ่ะ  2 วิชาเกรดยังไม่ออก 1 วิชาที่ยังไม่ได้สอบ 2 วิชาไม่ได้เรียนเรียน
อีก 1 IS ต้องเริ่มส่งหัวข้อ ยังมีสอบคอมพรีฯ ใหญ่อีก อ้ากกกกกกกกกกกก  :o

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version