ผู้เขียน หัวข้อ: Re:08/04/52 งงมากมากค่ะ  (อ่าน 1821 ครั้ง)

PON EILEEN SNAPE

• LOVE HARRY POTTER ALWAYS
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • I LOVE SEVERUS SNAPE
Re:08/04/52 งงมากมากค่ะ
« เมื่อ: 08 เมษายน 2009, 02:02:10 pm »
คือตอนที่เราตอบกระทู้ของคนอื่น มันจะมีข้อความนึงเขียนว่า บันทึกการเข้า พึ่งมาสังเกตุได้คือของเรามันไม่ขึ้น ว่า บันทึกการเข้า แต่เป็นตัวเลขแทน งง ช่วยอธิบายวิธีทำให้เป็นอย่างคนอื่นด้วยนะคะ

~NeroTheCherodingerCats~

• Staff - T
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
Re:08/04/52 งงมากมากค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 เมษายน 2009, 02:37:11 pm »
อันนั้นจะเป็นหมายเลขไอพีของเครื่องครับ

ไม่ตกต้องใจครับมันเป็นเรื่องปกติ ^^ ไม่ได้เป็นปัญหาอะไรแต่อย่าใดครับ

เมื่อมีการเริ่มต้นเรื่องราว...มันก็จะต้องมีจุดจบ
หากแต่ว่า...มันก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณว่ามันจะจบยังไำง
แล้วคุณล่ะ อยากให้เรื่องราวของคุณจบแบบไหน??

SMF spam blocked by CleanTalk