ผู้เขียน หัวข้อ: 27/03/10 (^o^) เด็ด !! คุณอ่านภาษาไทยได้เเข็งเเรงเเค่ไหน !! ^__^  (อ่าน 2529 ครั้ง)

[ [ ◘ อะรี่ พอตเตอร์ ◘ ] ]

• Hold On ~ Only U ...!
  • มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • " Everything " means " Nothing " !!
เรื่อง' ยายสีกะยายสอย '

ยายสีเลี้ยงหอย ส่วนยายสอยเลี้ยงหมี ยายสีเลี้ยงหอยฟ้องยายสอยเลี้ยงหมี ว่า หมีของยายสอย มากัดหอยของยายสี แต่ยายสอยที่เลี้ยงหมีปฏิเสธ และฟ้องกลับยายสีเลี้ยงหอยว่า หอยของยายสีกัดหมีของยายสอยต่างหาก พร้อมกับอ้างว่า ที่ปากหมี ของยายสอย ไม่มีหอยของยายสีให้เห็นเลย ตรงกันข้ามมีหลักฐานว่า ที่ปากหอยของยาย สีนั้นกลับมีขนหมีของยายสอยติดอยู่

ต้องอ่านเร็วๆด้วยนะคะถึงสนุก (อ่านออกเสียงนะ) :)

เอามาให้อ่านเล่นๆ น่ะค่ะ (ว่างเหลือเกินเเหล่ะ = =")

เครดิต ::: www.dek-d.com

Tarariw

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
:-X มีแต่ สี สอย หอย หมี อยู่แค่นี้ = = แต่งเรื่องได้ซะยาว

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com

เข้าใจแต่งนะครับ - -* เว็บเด็กดี (ตรงไหนวะ)

อ่านเร็ว กลายเป็นคำไม่สุภาพอ่ะดิ

Emp.

• บุคคลทั่วไป
สอยๆ หอยๆ อะไรอะ ลิ้นพันกันหมดแล้ว หัวคิดดีเนอะที่แต่งได้ยาวขนาดนี้

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
 :-X :-X
ขอบคุณที่นำมาฝากค่ะ

dew_16

อ่าน แล้ว ช้ำใจ เราพูด ส.เสือไม่ชัด  :(

Piloty Potter

• Only U!! Only Harry!!
ทำเอาลิ้นรวนไปเลย

ขอบคุณที่นำมาฝากนะคะ

ผู้พิทักษ์

• ♥คุณเอ็มม่าเสมอ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • คุณเอ็มม่า วัตสันโปรดรู้ไว้ว่าผมอยู่ข้างคุณ
ขอบคุณครับพูดเร็วก็ทะลึ่งดิครับ ;D
เอ็มม่า วัตสันไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน
แต่ขอให้รู้ไว้ว่าผมรักคุณเสมอ

Mewziiyer

• หากข้ามีเวทมนตร์ 55555
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ความสุขเดินตามคุณไปทุกพื้นที่ :)
ฮ่า ๆๆๆ ยายสี ยายสอย ลิ้นรวนเลย  ^_^
เก่งดีอ่ะ  อ่านไว้คลายเครียด

ขอบคุณค่ะที่นำมาฝาก    :D

~:: BaipLu ::~

• Not always see, but [will try to] always there.
  • Return, real one!!
555
อ่านรอบแรกลองอ่านครบทุกคำแบบติดกันๆ ให้เร็วที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ แต่เน้นอ่านชัด ก็พอถูไถได้อยู่
พออ่านรอบสอง เน้นความเร็วแบบจรวด เท่านั้นแหละ ...จอด 555
ลิ้นรัวจริงๆ ค่ะ ถึงจะเคยเล่นแล้ว แต่เล่นอีกก็  ::) อยู่ดี
ขอบคุณที่เอามาฝากกันค่ะ
โลกนี้ไร้ซึ่งคนแปลกหน้า มีเพียงเพื่อนที่เรายังไม่รู้จัก

PON EILEEN SNAPE

• LOVE HARRY POTTER ALWAYS
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • I LOVE SEVERUS SNAPE
อุ๊บ๊ะ ลิ้นพันเลยค่ะ

ฮือๆๆ อ่านไปอ่านมา ไม่รู้เรื่องเลย อ่านไม่เป็นภาษาเลยค่ะ ฮิๆๆ

ขอบคุณที่นำมาฝากนะค่ะ

kookkai'

• คิดถึงครอบครัวPSW ทุกคนน้าา แอดfacebookมาคุยได้นะค้ะ ^^
    • https://www.facebook.com/kookpollo.chanisara
ตายล่ะๆ ๆ ๆ
kook kook

inkzaza

• สควิบ
  • **
ช้าๆยังไม่ได้เร็วๆจะเหลือเรอะ^^

elva

อ่า  อ่านทีลิ้นพัน   ;D

SMF spam blocked by CleanTalk