ผู้เขียน หัวข้อ: 09-03-54 :: 9 ขวบแล้วคร้าบ ครอบครัว พอตเตอร์ สตอร์รี่ วี๊ดวี๊ววววว์..^^  (อ่าน 18028 ครั้ง)

LeeSeungwoo

• บุคคลทั่วไป
`รักๆๆ Potter Story Web ที่สุดเลยครับผม!
ทำให้ผมได้รู้เรื่องราวของเเฮร์รี่มากขึ้น!
อยู่ด้วยกันไปนานๆ เลยนะครับผม! -__,-

bejae

ปีที่ 9 ก้าวไปข้างหน้าด้วยกันนะค่ะ  :)

mameaw23

น้องก็ขออวยพรให้พี่พี่พบเจอแต่ความสุขความเจริญ ยิ่งขึ้น
ร่างกายแข็งแรง สดใส อ่อนกว่าวัย หล่อ สวย รวยเงินทองไหลมาเทมา น่ะค่ะ :)

toiPOTTER

ยินดีด้วยนะคะ  ;) ;) ;) ;)

cherreenna frist

เย้ ดีใจด้วยค่ะ ดีใจๆๆๆๆๆๆๆ

fangjung

Happy Birthday

8)

ยิดดีด้วยนะคะ :D

sunkako

สุขสันต์วันเกิด ขอเป็นกำลังใจให้แอดมิน และพันธมิตร ครอบครัว POTTERSTORY

horangi

:D โอ้ว!!! ผ่านไปไวมากๆ 9 ปี เหมือนเพิ่งได้ของที่ระลึก 5 ปีเมื่อไม่นานมาเอง 555
ขอให้อยู่ไปนานนนนนนนนนนนนนนนๆๆๆ ให้พี่ๆ เพื่อนๆ พบเจอแต่ความสุขความเจริญ หล่อ สวย ร่ำรวยๆๆๆๆ นะคะ :)

kanchana

เข้าสู่ปีที่9 แล้ว~     เย่!!!!   ก็ขอให้สมาชิกทุุกท่านมีแต่ความสุข ความเจริญยิ่งๆขึ้นไปนะคะ^^

Nalin

ยินดีด้วยค่ะ  ขอให้ทีมงาน Potter story Web มีความสุข และขยันอัปเดทข้อมูลใหม่ๆ ให้ชาวมักเกิ้ล ในโสกเวทมนตร์ได้รับรู้กันนะคะ :)

wanprt13

minnie peggy

ยินดีด้วยนะค๊าา  9 ปี เลขสวยเลย ^^
อยู่กันอย่างนี้นานๆนะคะ  ;)

S l y t h e r i n

แฮปปี้เบิร์ด  แฮปปี้เบิร์ด แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ทู พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!      :-*

moshimaru30

thiwakul

ยินดีกับปี่ที่ 9 ขวบ  ขอให้อยู่คู่กับสมาชิกทั่วไป

มีข่าวสารดีๆๆๆ อัปเดตให้ได้อ่านกันมากมาย

ขอให้เฮงๆๆๆๆๆ :P

grapekung

ยินดีด้วยนะค้าาาาาาาาาาาาาาาาาา
รักบ้านนี้มากๆ จ๊วฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

Bancrofti

ยินดีด้วยคร่าาๆ ;'DD   :-*

melissa

ยินดี.........กับ 9  ที่ยิ่งใหญ่
และขอให้จงอยู่ตลอดไปตราบนานแสนนานค่ะ ;)

หมั่นโถว

• Love only you,Harry...
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • {{...LoVe U 4eVeR...}}
ยินดีด้วยนะคะอาเฮีย...... :D
ที่บ้านพอตเตอร์สตอรี่ที่แสนอบอุ่นของเรา
ครบ 9 ขวบแว้ว..ว..ว..ว... 8)
ขอให้บ้านพอตเตอร์สตอรี่ของเราอยู่ทน อยู่นาน
อยู่ตลอดกาลและตลอดไปนะคะ........ :-*

hp_pumpuy

ไม่ได้เข้ามานานมากกกกกกกกกกกกกกก เผลอแปบเดียว 9 ขวบแล้วหรือเนี่ย

อ่า ยังก็ยินดีด้วยนะคะ ขอให้อยู่กับเราไปนานนะคะ
  :D :D :) :) :-* :-*

NPK

• ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
    • dukdik.hi5.com
อยู่ด้วยกันไปอีกนานๆนะคะ  ;)
<<NPK>>

moorirun

หุหุ นานๆจะเข้าทีก็เหอะ ไม่น่าเชื่อว่าครบ 9 ปีแระ  HBD ด้วยน่ะค่ะ
มีความสุขมากๆ และอยู่กันไปนานๆน่ะค่ะ

pinksopida

9 ขวบแล้ววว   ไวจัง  ^_______________^

ขอให้บอร์ดนี้ร่มรื่น  55

pan potter

โอ้ว ว วว ว 9 ปี

อยากให้อยู่ด้วยกันตลอดไป จนแก่ 5555

;)

topan

เย้ๆ รักมากมาย  Harry Potter

>>Muggle<<

• มักเกิ้ล
  • *
สู้ต่อไป... พอตเตอร์(สตอรี่เว็บ)  :D
http://percyjacksonfansite.com/ เว็ปสำหรับคนรักเพอร์ซี่

kibommy

ยินดีด้วยค่ะ

อยู่กันไปนาน ๆ นะค่ะ

suttarut

:D  HBD เน้อ เจ้าาา

hwbcmiracle

เย้ๆ

Happy Birthday น้าคร๊าบบบบบ   :-*

teera

ยินดีด้วยค้าบ โห 9 ปีแล้วเหรอเนี่ย
 :D :D :D

SMF spam blocked by CleanTalk