Potter Story Website !!! > ชมรม กองทัพดัมเบิลดอร์ !

02/05/52 :: เกี่ยวกับการ HotLink, และตั้งกระทู้

<< < (2/3) > >>

mymun_vinsent:
อ่า~ มดเข้ามาช้าไปแล้วอ่ะ คือมดเช็คดูแล้วเหมือนกันตอนที่ส่งเมลไปน่ะค่ะ
ก็ pm ถามเต๋าตี๋ว่าจะรีอัพใหม่หรือเปล่า เพราะมดเสียดายกระทู้หนังอ่ะค่ะ
น้องบอกจะรีอัพใหม่หมด มดก็เลยบอกว่าจะบอกผู้เกี่ยวข้อง แต่พอดีกลับมาบ้านก่อนอ่ะ
พอเข้ามาเช็คกระทู้หายหมดเลย ก็เลยถามแดนว่าแดนลบหรือเปล่า แดนบอกผมเปล่า
ก็เลยคิดว่าไม่คุณนายก็ส้มซ่าส์อ่ะค่ะ ไม่นึกว่าคุณนายทำงานเร็วมาก กระทู้หายแกล้งแระ =='
สงสารเต๋าตี้เพราะน้องมันรีอัพรูปไว้รอท่าแล้ว น้องบอกผมรีอัพเรื่อยๆ แต่เหมือนกระทู้มันหายไปเรื่อยๆ จนหมดเกลี้ยง

คือที่ให้โอกาสเต๋าเพราะน้องมันอัพแบบเป็นงานเป็นการ และพอลองคุยน้องมันก็คุยง่ายไม่ยึกยักอ่ะค่ะ
แต่ลบไปก็ดีเหมือนกันค่ะ เพราะดูเหมือนเต๋าจะเข้าใจว่าถ้าให้เครดิตก็คือไม่ต้องรีอัพใหม่ทั้งรูป และทั้งตัวอย่าง hd อ่ะค่ะ ^^
ตอนนี้เลยให้ 2 หนุ่มเค้าคุยเรื่องกฎระเบียบกันเองดีกว่า เพราะตอนแรกมดถามแดนให้แล้วมาบอกเต๋า แต่ไปๆ มาๆ มันถามเยอะมาก เลยให้คุยกันเองดีก่า คุยผ่านไปมาชักมึน

ปล. คุณนายค่ะ ห้องนี้ส้มซ่าส์หรือกด. ยังมองเห็นอยู่หรือเปล่าคะ เพราะถ้าเห็นแต่ทำไมส้มซ่าส์เงียบฉี่ไปเลยนิ?

~OrenjI~:
อ้าวเหรอ~  พี่ก็ไม่รู้หรอกว่าเต๋าตี้จะกลับมารีอัพอ่ะค่ะ
เสียดายก็เสียดายน่ะฮ่ะ  ตอนแรกก็ไม่คิดจะลบหรอก   
แต่ไปๆ มาๆ แล้วมันชักหงุดหงิด  ก็เลยลบๆไป
ตัวพี่เองก็สะเพร่า  ไม่ด้เข้ามาดูว่ามันฮอทฯเขามา  ...  เห็นว่าเป็นเด็กเก่า ไว้ใจได้

สำหรับส้มซ่าส์กับแดนนี่คงไม่ได้เข้ามามากกว่ามั้งฮ่ะ

ตอนนี้แก๊งห้องแชทเปลี่ยนกลยุทธ์ใหม่เป็นตั้งกระทู้สลับกันหลายๆ คน
ไม่ตั้งติดต่อกันเกิน 3 กระทู้แล้ว แหม~ แสนรู้จริงเชียว
แต่ที่รู้สึกว่ามันจงใจมากๆ คงเป็นกระทู้เหตุผลที่เด็กไทยใช้ภาษาวิบัตินั่นแล
ทำนองเดียวกับห้อยซิกฯ รณรงค์ให้ใช้ภาษาไทยให้ถูกแต่ตัวเองก็ยังวิบัติอยู่นั่นเอง
แถมพอจี้ใจดำหนมไทยมาแถกลับได้อีกแหนะ ว่ากฎบ้านอนุญาตให้ใช้ได้เพื่อเพิ่มอรรธรสในการเมนท์
แต่ดันวงเล็บว่าอย่างน้อยจะได้มีข้ออ้างเวลาใช้ ฟาย~ ที่พูดไปไม่ได้ซึมซาบเข้าไปในชั้นกระโหลกเลยแม่คุณพ่อคุณเอ้ย~

ปล. ขอบ่นหน่อยเถอะเพราะโคตรจะเบื่อคนพูดไม่รู้ความ เด็กก็พูดไม่รู้ฟัง แม่ม~ มีความบกพร่องในการประมวลผลของสมองกันยกแก๊งเลยให้ตาย!!!!!

~OrenjI~:
ไม่เป็นไรค่ะคุณนาย  ถ้ามากมายนักก็แบนไปเลย
หรือไม่ก็บังคับว่า  "ห้ามวิบัติในทุกกรณี"
เรื่องตั้งกระทู้ขอดูอีกหน่อยแล้วกัน  ...  ถ้าแสนรู้ไม่เลิกจะบังคับให้ตั้งได้คนละ 5 กระทู้ / 1 วัน

--- อ้างจาก: elva ที่ 06 พฤษภาคม 2009, 04:04:06 pm ---6/05/52

แทบตกใจเมื่อ ได้ใบมาและได้เห็นสิ่งนั้น

:o   โอ้ววววว   คะแนนมันแย่กว่าเดิม

แทบร้องไห้ มันไม่เข้าใจไวยากรณ์เลยแงๆๆๆ

..................................................................................................

--- End quote ---

มดจะลบกระทู้นี้ออกนะคะ เพราะมันเป็นเด็กเก่า แต่ตั้งกระทู้ไม่ใส่วันที่(ในหัวข้อ แต่มาใส่ในโพสแทน ฟาย~)
แต่ซ่าส์ใส่ให้แล้วแหละ แต่ด้วยความที่เด็กเก่าดันไม่รู้เรื่องอะไรเลยนะแก อ่านภาษาไทยไม่แตกก็เลยลบค่ะ

ส่วรเรื่องภาษาวิบัติ สงสัยยังบังคับไม่ได้หรอกมั้งว่าห้ามวิบัติทุกกรณี เพราะแอดมินเองมันยังใช้โดยไม่ขออนุญาตเลย เหอๆๆ  :-X

*ดิท*

เรื่องฮอตฯ หนะค่ะ บางอันก็งงว่ามันฮอตมาหรือเปล่า
อย่างอันนี้ http://www.tttonline.net/uploads/321301_158.jpg 
คุณนายว่าฮอตหรือว่ารีอัพมาแล้วอะคะ เขาคิดว่าน่าจะฮอตฯ มาอ่ะคะ แต่ก็ไม่แน่ใจอ่ะ

ถ้าคุณนายมาดูแล้วเป็นฮอตฯ จริงๆ ฝากลบทู้นี้ ด้วยนะคะ ของแนนเจ้าเก่าฮ่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version