Potter Story Lobby !!! > การ์ตูน - แอนิเมชั่น !

[23/4/2009] :: ใครเคยดูการ์ตูนเรื่อง .. แม่มดสาวหัวใจกุ๊กกิ๊ก บ้าง [^^]

<< < (2/2)

ministelmaki:
ผมว่าไม่ค่อยสนุกอะครับเรื่องนี้แต่ผมก็ชอบวนิลานะน่ารักดีผมสีขาวๆ

c я σ s s™:
ก็เคยดูนะ ..น่ารักดีค่ะ :-*

Mooky:
เคยค่ะ ตอนเเรกก็ชอบเหมือนกัน ชอบวนิลาค่ะ เเต่ไปๆมาๆรู้สึกไม่ค่อยสนุกเลยไม่ได้ดูเเล้วค่ะ

Piloty Potter:
เคยดูค่ะ น้องมันชอบมากๆ ตัวการ์ตูนน่ารักดี ชอบเหมือนกัน รักช็อกโกลา ชอบวนิลา :) :)

Sugar Sugar Rune Choco Rune หัวใจของเธอขอฉันนะ

dew_16:
เคยดูน่ะ  (ทำไมมีแต่คนชอบวนิลาแหะๆ)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version